Tìm kiếm bài viết theo id

Muốn ra khỏi dân quân thường trực

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi THE ROCK, 7/1/16.

ID Topic : 8309567
Ngày đăng:
7/1/16 lúc 17:36
  1. caokonsokute Thành Viên Cấp 3

bạn ở phường mấy quận mấy , tui cũng dân quân thường trực đây , tại sức khỏe bạn k được điều kiện thực hiện nghĩa vụ quân sự , nên địa phương kết nạp bạn vào lực lượng dân quân thường trực và hiện bạn đang thực hiện nghĩa vụ quân sự tại đia phương đó cách ra không phải gọi không có , nhưng quan trọng gia đình bạn với ông chỉ huy trưởng thui nếu được chỉ cú alo ra đâu đó cafe ..... còn không ráng ở trỏng 3 năm thường trực 2 năm cơ động , trước mình cũng may mới đi được 1 năm rưỡi gia đình có tang , với chỉ huy trưởng cũng thương nên giai quyết cho xuống dân quân cơ động rồi về hẳn lun cho tới giờ phường cần hổ trợ gì mới vác mặt lên còn không vẫn ở nhà

Xirox79 thích bài này.
  2. caokonsokute Thành Viên Cấp 3

bóp cỗ vừa thôi má 20 25 chai người ta binh ở nhà khỏe sướng hơn , con mấy thằng cơ động mà 10h vác đít lên ngủ , lúc tui con trực cho 6 thằng mém ôm 4 chiếc xe để đền rồi 1 tuần lên 2 ngày viện đủ lí do không phải nghĩ mình làm khó dễ gì ngày trước lên gặp 6 thằng đó bố láo lính mới ỷ ông bà già lo tiền cơ động lên kêu dọn vệ sinh trách nhiệm mỗi đêm tụi nó thằng nào thằng nấy đẩy qua đẩy lại khuya thấy tội kêu ngủ gác cái giò chặn cữa miệng thì ừ ừ người thì nằm lăng ra ngủ hôm đó tui bọc phát đem 4 chiếc xe về nha giấu rồi đi ngược lên làm tuồng mặt thằng nào thằng nấy xanh như đít nhái chứ đó không trực lo tiền pđ trưởng chứ , một khi gặp tui thì pđ trưởng cũng ầm ừ chứ chả làm gì được nhau

Xirox79 thích bài này.
  3. Xirox79 Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Like! Biết điều gặp nhiều may mắn.