Tìm kiếm bài viết theo id

Nâng mũi surgiform giúp cuộc đời tôi thay đổi!

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi haiyen11, 24/9/20.

ID Topic : 9534187
  1. haiyen11 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    3
    “Không ngờ chỉ nâng mũi sụn surgiform thôi mà khuôn mặt của em đã khác xưa rất nhiều bác sĩ ạ! Những ngày này, khi tỉnh giấc, ngắm mình trong gương, em chẳng còn nhận ra mình nữa”, bạn Yên Phí (Quận Gò Vấp, TPHCM) tâm sự với bác sĩ tại TMV Natural.
    Tình trạng mũi trước khi nâng mũi
    Cách đây khoảng 6 tháng, bác sĩ Hồ Phi Nhạn, người trực tiếp thực hiện thành ca phẫu thuật nâng mũi sụn Surgiform thành công cho cô gái 26 tuổi – Yên Phí. Theo bác sĩ, cô có dáng mũi hếch. Đặc biệt, ở phần da đầu mũi khá mỏng. Chính vì thế, mũi cô thường bị bóng đỏ, gây mất thẩm mỹ.

Nâng mũi surgiform giúp cuộc đời tôi thay đổi!
    “Khi còn nhỏ, em hay bị bạn bè trêu chọc. Ngày đó, em tự ti lắm. Thậm chí, em không muốn đi học nữa cơ. Lớn dần, tình trạng này cũng bớt dần. Tuy nhiên, chẳng biết có phải vì chiếc mũi xấu xí này hay không mà đến thời điểm ấy, em vẫn chưa tìm được nửa kia của đời mình”, bạn Yên Phí buồn rầu.

Cơ duyên đến với Natural
    Có lần, qua lời giới thiệu của một người bạn thân, Phi Yến quyết định sửa sang lại nhan sắc tại Thẩm mỹ viện Natural (Quận 10, TPHCM). Ban đầu, cô có chút e dè và lo lắng.

Tuy nhiên, với lời tư vấn nhiệt tình từ bác sĩ Nhạn, cô đã tự tin và mạnh mẽ để bước vào phòng phẫu thuật. “Em nên nghĩ mình phải chịu thay đổi bản thân để có một cuộc sống khác.

Nâng mũi sụn sinh học surgiform là phương pháp thẩm mỹ tiên tiến nhất hiện nay. Công nghệ Hàn Quốc này được chuyển giao độc quyền, chỉ có ở Natural”, bác sĩ Nhạn chia sẻ.

Quyết định nâng mũi sụn surgiform tại Natural
    Yên Phí kể: “Thật lòng, trước khi quyết định nâng mũi sụn sinh học surgiform tại Thẩm mỹ viện Natural, tôi rất đắn đo. Hiện nay, có rất nhiều cơ sở làm đẹp kém chất lượng với vỏ bọc hào nhoáng.

Vì thế, tôi phải tìm hiểu và tham khảo rất nhiều ý kiến, từ người thân, bạn bè và cả trên báo đài. Khi đọc được những bình luận, đánh giá của các khách hàng trước đó của TMV Natural do bác sĩ Nhạn thực hiện, tôi đã quyết tâm đăng ký và chờ ngày lên bàn phẫu thuật”.

Nâng mũi surgiform giúp cuộc đời tôi thay đổi! - 1

“Nâng mũi sụn surgiform do bác sĩ quả thật rất tốt. Tôi rất hài lòng với dáng mũi mới này. Mặc dù đã gần 2 năm trôi qua, mũi vẫn đẹp như ban đầu, không có bất kỳ dấu hiệu biến chừng nào”, chị P.A bình luận trên diễn đàn yêu làm đẹp. Hơn hết, Natural là đơn vị đang được nhiều người tin tưởng và đánh giá rất tốt.

Bên cạnh đó, khi đến với thẩm mỹ viện này, khách hàng sẽ được bác sĩ Hồ Phi Nhạn tư vấn thêm về các vấn đề khác như: chi phí phẫu thuật, phương pháp thích hợp với dáng mũi từng người, chăm sóc hậu phẫu, hẹn lịch tái khám,….

Cảm xúc khi trải nghiệm dịch vụ
    Suốt quá trình trò chuyện thân mật, Yên Phí đã cởi mở hơn. Qua đó, chuyên gia nhận định thêm rằng mũi của cô không chỉ bị hếch mà còn mỏng. Chính vì thế, mũi cô hay bị dị ứng, bóng đỏ. Để khắc phục tình trạng này, phương pháp nâng mũi bọc sụn surgiform là hợp lý nhất.

Khi thấy Yên Phí còn băn khoăn về phương pháp thực hiện, bác sĩ Nhạn giải thích thêm: “Nâng mũi sụn surgiform có kỹ thuật đơn giản. Với chất liệu 100% ePTFE, được FDA chứng nhận tương thích tuyệt đối với cơ thể.

Nâng mũi surgiform giúp cuộc đời tôi thay đổi! - 2

Cho nên, bạn sẽ không gặp biến chứng về sau. Thời gian duy trì kết quả vĩnh viễn. Về quá trình thực hiện, đầu tiên, bạn sẽ được khám sức khỏe tổng quát. Sau đó, bạn sẽ được gây tê với liều lượng thích hợp. Bạn sẽ không cảm thấy đau đớn trong suốt quá trình phẫu thuật”.

Gặp lại Yên Phí sau 6 tháng nâng mũi
    Mấy ngày trước, cô nàng đến Natural để bác sĩ thăm khám chất liệu sụn surgiform đã ổn định và dáng mũi có vấn đề gì không. Khi xuất hiện với diện mạo mới, thật sự Yên Phí mũi hếch ngày nào đã thay đổi thật sự.

Cô vui vẻ nói: “Không ngờ, chỉ đi sửa lại mỗi chiếc mũi hếch thôi mà khuôn mặt của em đã khác xưa rất nhiều bác sĩ ạ!

Những ngày này, khi tỉnh giấc ngắm mình trong gương em chẳng còn nhận ra mình nữa. Bạn bè, đồng nghiệp và người thân ai cũng bất ngờ về sự thay đổi của em. Nhiều người còn hỏi em nâng mũi ở đâu đẹp thế?

Nâng mũi surgiform giúp cuộc đời tôi thay đổi! - 3

Những người lần đầu tiên gặp cứ tưởng chiếc mũi cao thanh tú như thế này là tự nhiên nên em vui lắm. Đúng là cuộc sống của em giờ đã khác xưa rất nhiều.”

Đánh giá về tình trạng hồi phục mũi của Yên Phí, bác sĩ Nhạn nhận định rằng mũi của cô nàng đã bình phục hoàn toàn. Vì theo lời dặn sát sao của Natural nên cô thực hiện cách chăm sóc hậu phẫu rất tốt, vết thương vùng mũi không để lại sẹo. Chất liệu sụn giờ đã ổn định và trở thành một phần của cơ thể.

Chất liệu nâng mũi surgiform thật sự rất tốt!
    Surgiform là một loại sụn sinh học, được dùng trong thẩm mỹ nâng mũi. Đây là chất liệu sụn cao cấp nhất hiện nay, được làm từ 100% ePTFE, một chất liệu an toàn trong y tế, đã được sử dụng để làm mạch máu nhân tạo. Surgiform được Cục Quản lý Dược phẩm và Thực phẩm Hoa Kỳ FDA chứng nhận an toàn và cấp phép sử dụng.

Surgiform là loại sụn được cấu tạo từ hàng triệu lỗ siêu nhỏ. Qua đó, các mạch máu có thể len lõi và làm sụn gắn kết với xương mũi, tạo thành một liên kết bền vững.

Nâng mũi surgiform giúp cuộc đời tôi thay đổi! - 4

Surgifom được sử dụng trong nâng mũi cấu trúc kết hợp với sụn tự thân để tạo thành một khối bền vững. Với đặc điểm tương thích tuyệt đối với cơ thể người, surgiform góp phần tạo nên một chiếc mũi đẹp hoàn hảo và trọn đời.

2. Langmaster Thành Viên Cấp 1

giờ tầm bao nhiêu tiền thì đi nâng mũi được nhỉ các chị em