Tìm kiếm bài viết theo id

Đọc báo Nhạc sĩ Thiên Ân phát hành album 9 bài khẳng định tên tuổi trong showbiz

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi HoangTuNhacNgheo, 31/7/18.

ID Topic : 9190544
Ngày đăng:
31/7/18 lúc 18:40
  1. Chuyện Trò 5giay Thành Viên Cấp 1

2. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Chắc tại chơi giá bèo quen rồi đó bạn, đối với showbiz nhiêu đó chẳng là gì

3. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

4. Chuyện Trò 5giay Thành Viên Cấp 1

5. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

6. usranger Thành Viên Cấp 3

7. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

B mới khùng đó, ko ai mượn cứ vào topic người ta lải nhải vớ vẩn hoài

8. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Ko biết cả đời b rặn ra nổi 1 bài chưa, mà lại tự tin chê bai người khác. Hơn nữa, thực ra phần nhạc nền là do nhạc sĩ hòa âm phối khí làm mà, 1 sp đâu phải chỉ do 1 người làm hết đâu, nếu chê là chê rất nhiều người. Chẳng lẽ toàn là dân chuyên nghiệp nhiều kinh nghiệm lại ko bằng dân ko biết gì như b nhỉ?

9. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

BA này nói chuyện thô thiển quá

10. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Chừng nào nổi tiếng thì lúc đó được sắc phong lên "Hoàng đế" chứ gì.

11. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Đã gọi là con đàn bà mà còn mang dáng vẻ bê đê là sao? Người dốt là vậy đó, đã nói tục mà chẳng để ai hiểu nói gì nữa

12. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Thời nay nghe nhạc miễn phí, còn ko có thời gian nghe, KG chỉ chọn nghe những bài do báo chí tung hô, ở đó mà mua gì má... Chỉ có Ca sĩ tự bỏ tiền ra mua view để nổi tiếng, duy trì độ hot thôi

13. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Đã muốn làm người của công chúng mà hễ có ai nói xấu chịu ko nổi thì ko làm người nổi tiếng được đâu.

Bài đầu tiên khi muốn bước vô nghề này phải học ko phải là nhạc lý gì cả, mà là bản lĩnh đạp lên dư luận mà sống. Vì thực tế chẳng ngôi sao nào mà ko bị chúng chửi, ko hợp gout nghe ko vừa tai là chửi thôi. Có ai vừa ý tất cả mn ko? THần thánh còn làm ko được chuyện đó nữa mà, huống chi người phàm. Đặc biệt khi bạn vô danh, nghĩa là năng lực chưa được công nhận, fan dẫu có nhưng họ lặng thinh (vì muốn họ tung hô cũng phải cho tiền, sao hạng A còn phải mua fan), báo chí dẫu thấy bạn hay mà ko cho tiền thì họ cũng ko đăng, thì là cái cớ cho thiên hạ chà đạp. Cs vô danh phải đối diện với sự chảnh và láo của tất cả mn, bao gồm người trong và ngoài giới showbiz, ko chỉ khán giả, đồng nghiệp mà còn cả những người thân ruột thịt.

Như ngôi sao x, y, z... này nọ, lộ scandal sex, lừa tình, lừa tiền, giựt chồng, hiếp dâm, làm đĩ,... chẳng lẽ họ nhảy lầu vì xấu hổ à? Cứ để mặc sóng gió qua đi, biển lặng thì cứ tiếp tục sống thôi.

Chỉnh sửa cuối: 16/9/18
  14. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Đừng nhắc đến người ta, hay nói gì đụng chạm đến người ta thì ko ai rảnh quote lại bài của thím đâu.

Muốn tui ko quote nữa thì dành thời gian xóa hết mấy bài thím có nhắc đến tui đi, tui còn thấy thì còn quote à. Còn cả đống bài của thím tui chưa quote đó. Mắc cười, chửi tui công khai trên 5s cho thiên hạ thấy thì được, tui đáp trả thì ko cho. Đạo lý gì kì cục vậy? An tâm, ai chửi tui thì tui sẽ dần dần chửi lại đầy đủ hết, cứ chờ đi.

Chỉnh sửa cuối: 18/9/18
  15. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Mình đâu có xem bạn là con người đâu, nên b nói gì cũng nghe ăng ẳng như tiếng chó sủa thôi à. Vì là con người phải ăn nói có văn hóa, biết đối nhân xử thế nhe b.

16. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Trong này ai coi mày là con người?Mày chỉ tao xem?Thứ xương ca vô loài như mày vì 2 chữ “nổi tiếng” mà ăn cức ngập mồm,tâm phần phân liệt mà cứ mặt dày đi quote tao,sự nổi tiếng của mày dựa trên sự lên đỉnh của thân sinh mày hả con trai??

17. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

B chửi người ta tâm thần hoang tưởng vậy b chắc bị tâm thần còn nặng hơn nên mới nghe hiểu những gì người ta nói đấy. B nên vào viện tâm thần sớm đi nhé

18. taon Thành Viên Cấp 4

Bình tĩnh nào bác, mình đâu có chửi bác bị bệnh đâu, mà mình nói là bạn có dấu hiệu bị bệnh. Vì sao mình nói thế, vì có người bạn dính vô căn bệnh này, mình thấy bạn có dấu hiệu giống thế. Cơ mà bạn theo dõi tất cả các còm và phản hồi lại thì bạn thấy không phải chỉ mình nghĩ thế về bạn, mà một số người khác cũng nói xa gần trước đó rồi, chẳng qua là mình nói thẳng nên bạn hơi sốc, điều đó bình thường thôi vì sự thật mất lòng mà. Nghe hiểu được người tâm thần phải là một người rất tỉnh táo, có lý trí, có hiểu biết và bình tĩnh bạn nhé. Bạn chắc chưa bao giờ vô bệnh viện tâm thần ?
    Sau còm này, nếu có thêm 2 anh em nào đồng quan điểm với bạn bảo mình là tâm thần thì ok, tôi sẽ nhập viện. Còn bây giờ thì mời bạn đi tiền trạm trước rồi về chia sẻ kinh nghiệm ạ

QuiHoang thích bài này.
  19. taon Thành Viên Cấp 4

Khổ quá đi thôi, anh em ai nói nhẹ nói nặng đều bị quy chụp là chửi và sẽ được chứng kiến những trận lên cơn của chủ thớt. Thôi anh em ạ, chúng ta dừng lại đây thôi, càng còm thì chủ thớt càng lên đỉnh. Thôi cứ để chủ thớt tự sướng vậy.
    Thân ái chào đoàn kết và quyết thắng Chí Phèo của 5s

QuiHoang thích bài này.
  20. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương