Tìm kiếm bài viết theo id

Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi are u sure, 20/3/18.

ID Topic : 9093915
Ngày đăng:
20/3/18 lúc 11:28
  1. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    13
    Thầy Are u sure nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi, kể cả xe tăng hay xe quân sự, xe nhà nước. Bà con vào ghi biển số bên dưới nhé. Mình sẽ trả lời hết Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi
    Coi thấy đúng vui lòng bấm like cho thầy nhé.
    Còn sai thì comment vui vẻ đừng rủa thầy tội nghiệp thầy. Hoàn toàn miễn phí.
    Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi - 1

Ai có nhu cầu từ thiện thì vào link dưới đây nhé. Bạn sẽ có cơ hội đi khắp muôn nơi.
    https://www.5giay.vn/threads/hoi-tu...i-lam-tu-thien-thuong-xuyen-nhat-hcm.9198704/

Chỉnh sửa cuối: 12/8/18
  2. Cass_JJ Thành Viên Cấp 1

kakaka, nói cái làm liền luôn. Bro coi giùm mình xe số 24332 với ạ

Crazis and QuiHoang like this.
  3. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

51724 nha.......

QuiHoang thích bài này.
  4. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

có vụ này nửa hả? 59-Z2 27389

5. taon Thành Viên Cấp 4

Thầy ơi, có xem được số của xe hẳng cai 0 ợ?

loc9000, 7800II and nhansamqua like this.
  6. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

lạy hồn, lâu quá mới thấy xuất hiện

loc9000 and 7800II like this.
  7. Xem thêm bình luận
  8. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Có, phiền quý anh đem cà vẹt xe ra nhé, có cà vẹt là coi ngon lành.
    Biển số này là yếu đuối ko có sức làm nhiều việc nhé. Nếu đúng chính chủ thì chủ nó hay bị thay đổi ý chí, ko có chính kiến tuyệt đối.
    Biển số này đời chán lắm, ko làm dc gì đúng ý. Sorry men, kêu ngta bán xe đi. Ko tốt
    Tắc trách tinh binh, ít dc xả đúng chỗ, có vk rồi thì chán vk quá mà ko bỏ dc. Thèm có gái đẹp nện cho sướng mà ko có, thẩm du tinh thần miết. Thận yếu. Lời khuyên, bỏ tiền ra vào thiendia làm vài em 1000k/s và bán xe đi. Hihi

Chỉnh sửa cuối: 20/3/18
    HuyKTC, nhansamqua, 7800II and 3 others like this.
  9. Sam_Sam Sam Sam Đi Rồi

59V1 - 82578

10. quen Thành Viên Cấp 1

Biển số xe 2 bánh ở tỉnh coi hem thầy? 78N2 2401

11. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Coi tuốt nha, biển số nước ngoài chơi luôn, nhớ thông báo bso trừ đi vùng miền bên nước ngoài.
    Ý nghĩa biển 2401 là tốt tính, hòa nhã, ở đâu cũng dc lòng dân, chủ xe này nên làm quan lớn để trị vì thiên hạ.
    Kiên cường, chịu khó, thua thiệt ngta ở đầu vào nhưng đầu ra thì ngon lành.
    Gọi là ban đầu ở vạch xuất phát vốn ko bằng thiên hạ, nhưng bản tánh biết lo, biết chăm chỉ nên sau này thành công danh lợi có, dc ng đời biết đến ít nhiều.

HuyKTC and QuiHoang like this.
  12. are u sure Thành Viên Bạch Kim

"Nhờ bác coi dùm 37162 với 45205
    Mình xin việc chỗ nào cũng lận đận,hix"

Biển 37162 biển số này cv ko dc phải rồi, bạn tiếp tục đi xe bs này thì bạn cả đời ko có cv nào làm cho ra hồn hết. Phải đổi.

Bs 45205 này sống lâu trăm tuổi nhé. Mà vẫn nghèo.

2nd and QuiHoang like this.
  13. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Bs. Này nói lên chủ nhân rất có nhiều ước ao làm lớn trong đời, muốn dc xã hội nể trọng. Tuy nhiên nên cân nhắc lượng sức mà làm nhé. Ko dc sống ảo. ^^

HuyKTC and QuiHoang like this.
  14. Hoàng Cường_5giay <font style="color: #7f4c02"><b> Quảng Cáo 5giay ,nạp K ,...</b></font>

Bạn coi giúp mình 2 số này nhé : 0639589433 .Mình cảm ơn bạn nhiều nhé

15. are u sure Thành Viên Bạch Kim

06395: biển số này nên bán sớm đi, để lâu ko làm phước sẽ bị tai nạn hoặc sự nghiệp tanh banh. Biển số mang điềm xấu tương đương với tam tai, bạn có đức thì đức năng thắng số, bạn sẽ tránh khỏi, nhưng đây là xe phản chủ.
    Lưu ý trước khi bán ko dc nói câu bán xe ngay trước mặt chiếc xe. Nếu đã dắt khách vô nhà coi xe rồi mà chưa thực hiện giao dịch mua bán thì ko dc lấy xe đó chạy nữa. Phải bán luôn nhé.

HuyKTC, Dj_Sonic and QuiHoang like this.
  16. quen Thành Viên Cấp 1

Vậy mình thay thế chú Tập bên tung của trị vì thiên hạ. Nghĩ mà ghê gớm quá. Thầy còn ý gì chưa nói ra ko thầy?

17. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Làm quan là có số hết bạn, nó có sự ảnh hưởng từ nhiều phía, do ông bà ăn ở, do thành viên gia đình và dòng họ tạo nghiệp. Còn làm như ông Tập là dạng thiên hạ chỉ có 1, có thể nói sinh ra ngày giờ phút giây năm đều trùng vào 1 chữ vua. Bạn có số làm quan thì tới đúng thời điểm phát quan, ng đang ngồi chiếc ghế bạn sẽ dc ngồi, ngta sẽ ngay lập tức gặp hạn, có thể chết, có thể đi tù, có thể bị ..... Để cho bạn dc lên ngồi cái ghế đó. Sách thì gọi đó là sự xung đột. Ở VN mình để ý thấy nhiều vụ lắm. Nói ra thì mang tiếng mê tín, mà công nhận đúng . hihi

Trường hợp gần đây mình gặp là ông đó dưới quê, tướng quá tốt, đặng 12 vị trí có thể làm tới trung ương, mà 50 tuổi r vẫn là nông dân, quái lạ??? Mình vô tận nhà tìm hiểu luôn, thì ra con dâu đi bán thịt chó, làm thịt 1 ngày quá lớn. Bán sỉ luôn @@. Thế nên vận mệnh của ông đó bị phá tan hết. Ổng mà biết chắc ổng giết con dâu mất.

HuyKTC thích bài này.
  18. quen Thành Viên Cấp 1

Ghê quá thầy. nhưng chú Tập thì sao qua con số 2401 dc. Thôi để chú làm thêm vài năm nữa rồi mình lên trị vì thiên hạ cũng ko có muộn. Thầy còn coi gì đc nữa thầy, số cmnd thầy coi dc hem?

19. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Dạ em chỉ coi biển số xe. Hehe. Còn cái khác em ko đủ trình ^^

HuyKTC thích bài này.
  20. quen Thành Viên Cấp 1

Số khung - số máy coi dc hem thầy?

21. nguimenamgiay Thành Viên Cấp 1

604-28 coi dùm e sếp ơi