Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - NhatSport.net- Hơn 100 Mẫu Áo Khoác Thể Thao Cho Mùa Nắng Nóng

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi vitximonline, 28/10/09.

ID Topic : 1323460 - Số lần up bằng SMS: 32
Ngày đăng:
28/10/09 lúc 15:05
  1. vitximonline Trùm Áo Khoác 5s

thanks bác hôm qua vừa ghé dán gương cái Samsung P2250 ở chỗ của bác đó

2. vitximonline Trùm Áo Khoác 5s

áo khoác MU ko có cái nào có nón hết

3. TheQuang Thành Viên Cấp 4

Thế Quang Tattoo up cho đồ thể thao đắt hàng . Có ai muốn xăm mình nghệ thuật giới thiệu qua tiệm mình nhé ! Thanks a lot !

4. anhlan Thành Viên Mới

k có áo khoác C1 CLB mặc àh bro, toàn áo khoác mặc thi đấu ngoại ngạng.

5. police1133 Thành Viên Kim Cương

đánh dấu chừng nào có giảm giá tết Canh Dần wa lụm mới đc..kekeke

6. thaihung1403 Thành Viên Bạch Kim

cái này hay nè^^.sao ko có áo của các CLB hạng trung ở ngoại hạng vậy bro,bolton,hull city....

7. nhahangXO Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Đồ nhìn đẹp, rất muốn mua cái khoác thể thao nhưng giá hơi "cứng". Bớt đi thì được.
    Mob: 0906.848582. - Bi

Nghêu sò ốc hến vào mùa...XO 20% off (-)
    http://www.5giay.vn/showthread.php?t=1515145

8. vitximonline Trùm Áo Khoác 5s

lúc trước có bán giờ thì hết bán rồi bạn ơi

9. sparrow142 Thành Viên Cấp 4

a biết chỗ nào còn bán không chỉ e với hihi

10. O2XDAEXEC Thành Viên Kim Cương

Cho mình hỏi bạn có áo khoác của tuyển Việt Nam (phía sau in chữ Việt Nam) ko?Nếu có thì giá bao nhiêu?

11. vitximonline Trùm Áo Khoác 5s

ko có áo VN bạn ơi

12. THIÊN THẦN Ù Ù Thành Viên Cấp 6

áo thun có cổ 4 chiều mà cổ có chữ màu xanh có size LX ko bro? hoặc XXL càng tốt. Cao 182cm nặng 90kg

13. Iphone3Gs16GB Thành Viên Cấp 6

nhiều áo đẹp quá,khi nào rảnh lên làm 1 lô về mặc chơi tết thôi

14. phunghoangvu Thành Viên Chưa Kích Hoạt

:10:Anh Nhật rất uy tín, hàng chất lượng, em đã mua 2 áo rồi, verry good.Có combo MU hú em theo chữ kí nha anhNhatSport.net- Hơn 100 Mẫu Áo Khoác Thể Thao Cho Mùa Nắng Nóng. Nếu MU 2009 thì rất tốtNhatSport.net- Hơn 100 Mẫu Áo Khoác Thể Thao Cho Mùa Nắng Nóng - 1

15. tyntyn Thành Viên Mới

anh nhất ơi anh bảo shop anh nằm ngay bên hông trường nguyễn an ninh vậy mà em chày lòng vòng mấy lần lun những chả thấy shop của anh ở đâu,anh mở shop trên lầu chung cư hay ở dưới đất vậy?, tìm haoi2 chả thấy cái bảng hiệu shop NHẤT SPORT đâu cả NhatSport.net- Hơn 100 Mẫu Áo Khoác Thể Thao Cho Mùa Nắng Nóng(

16. vitximonline Trùm Áo Khoác 5s

bạn tới bên chung cư gòi kiếm số nhà 025 gửi xe rồi lên lầu 1,nhà mình ở trên lầu 1 chứ ko ở dưới đất,sao bạn tới đó rồi mà ko gọi đt mình dẫn lên

17. tyntyn Thành Viên Mới

chày ơi làm em cứ tưởng ở dưới làm kiếm thấy mồ lunNhatSport.net- Hơn 100 Mẫu Áo Khoác Thể Thao Cho Mùa Nắng Nóng, vậy là anh bán trong nhà ha~ ,lên nhà lựa đồ cũng ngại ngại nhi~ hehe, để lần sau em call cho anh, ah` ma` anh nhất ơi cho hỏi gởi xe có tốn tiền ko anh?NhatSport.net- Hơn 100 Mẫu Áo Khoác Thể Thao Cho Mùa Nắng Nóng - 1

18. vitximonline Trùm Áo Khoác 5s

gửi xe 2k đó em,lên nhà lựa thoải mái

19. kinhvan69 Chuyên phụ kiện thời trang

sáng mới ghé mua áo Italia của anh Nhất, đẹp lúm, vải rất chất, dạo wanh mấy shop trên LVS or Nguyễn Trãi, cũng chất vải và kiểu áo này mà bán giá trời ơi ko à, ae 5s vào đây mua cho lành :>

20. hopelessrover Thành Viên Cấp 4

Có áo khoác vải dù Bayer Munich hay tuyển Đức màu khác không bạn ( tuyển Đức có cài màu trắng nhưng mình không thích )