Tìm kiếm bài viết theo id

nhờ anh em tư vấn

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi pktelecom4, 11/8/15.

ID Topic : 8151335
Ngày đăng:
11/8/15 lúc 23:10
  1. pktelecom4 Thành Viên Vàng

bạn sang có cần nhìn mặt mình 1 lần nữa để nhớ lại ko?

2. pktelecom4 Thành Viên Vàng

biết là bác có bảo hành. nhưng mình ko chắc trong thời gian bảo hành máy mình bị trục trặc bác có bảo hành rỏ ràng hay ko. hay là mình phải mất 200k ? " có bao zin 100% " vậy thế máy bạn toàn là hàng tào lao ah? nên ko bao zin? top của bác vẫn bảo là máy nguyên zin nhé

3. pktelecom4 Thành Viên Vàng

https://www.5giay.vn/threads/ipad-4...uyen-zin-ban-gia-tot.8130833/#post-1049061671
    em zin hỏi bác sang máy " nguyên zin " là thế nào ah?

4. pktelecom4 Thành Viên Vàng

bác với bác sang có bà con họ hàng thân thích gì ko? mua onl thì vào tháo banh cái máy ipad ra kiểm ra ah? nếu rẻ thì là hàng dỏm kém chất lượng ah? bạn đã bị tình trạng đó qua chưa? anh bảo đảm hàng tốt cho tui mà bây giờ hàng của anh kém chất lượng thì hết bảo hành là anh phủi tay sao?

5. dhkt90 Thành Viên Cấp 3

Buôn bán đéo gì ko mở máy ra xem mà dám vỗ ngực kêu máy zin

6. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

quá hay!!bạn trưng lên vầy là hết cãi!!

nhan1991 thích bài này.
  7. phucbeck Thành Viên Cấp 5

Cho công an kinh tế đến cửa hàng có phạt tội bán hàng trốn thuế ko nhỉ

8. *LT* UY TÍN TẠO NÊN THƯƠNG HIỆU

Bác hỏi lại vậy, chứng tỏ hàng bác ko zin rồi nhờ anh em tư vấn
    Bh 1 tháng hên xui, xui thì trong 1 tháng hư bh người ta, hên thì hết 1 tháng .... sống chết mặc bay ..

9. applesang Thành Viên Kim Cương

ý sao bạn biết không zin, mình bán hàng trăm cái có máy người phàn nàn, mình bảo test 1 tuần, bạn này nói xài 2 tháng, nếu lỗi thì cũng alo mình một tiếng xem sao, mang ra cửa hàng bung ra sửa này nọ rồi quây lại nói mình sao được bạn, nếu như bạn thì bạn làm gì, bạn lấy lại máy và hoàn tiền cho người mua à? nếu lỗi của mình thì ok nhận ngay, chứ bạn đừng nói là sống chết mặt bay, bạn biết máy lỗi bạn dám bảo hành ko??

10. vanhaola Thành Viên Cấp 2

Nói túm lại thế này mua bán thì nên làm ăn đàn hoàng tí, còn nếu chụp giựt thì sớm muộn cũng dẹp tiệm , mình k bên ai hết chỉ khách quan thôi nhưng mình thường hay mua hàng nên là người tiêu dùng mình lên tiếng cho những khách hàng bị dín nạn
    Còn các bạn sau này có mua thì nên vào FPT, hay thegioididong,viettel mà chơi cho nó lành cho dù giá cứng, còn không bị đem thợ theo bảo chủ cho test bung máy luôn zin lấy thế thôi!

11. vanhaola Thành Viên Cấp 2

Bác này nói đúng nè, vodka bác!

12. m.hikari13 Thành Viên Mới

Đang tính qua bác sang này mua ipad, google ra topic này đọc thử, mình chưa bít ai đúng sai, nhưng sao lại phải làm trò clone nick để nói tốt cho mình thì là có tật giật mình. Ko dám qua mua lun, tuy mình biết có máy này máy nọ, nhưng với mình thì một lần thất tín vạn lần bất tin.

nhan1991 thích bài này.