Tìm kiếm bài viết theo id

nhờ các bác chỉ giúp

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi khachuan990, 25/4/16.

ID Topic : 8413288
Ngày đăng:
25/4/16 lúc 13:25
  1. khachuan990 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    11
    Chả là e học thêm buổi tối nhưng do ngồi hơi xa thầy giáo giảng bài nhiều khi e cũng nghe tai này lọt qua tai khác vì cả ngày phải làm việc oải quá. E định mua con máy ghi âm chất lượng khá chút (bền, có speaker, TG ghi lâu, có USB để lưu qua máy tính và nghe lại trên máy tính, và giá phải chăng nữa...) để tối về vừa nghe thầy giảng lần nữa vừa ngủ luôn
    Bác nào có kinh nghiệm vụ này xin giúp em với,e xin cảm ơn ạ

Chỉnh sửa cuối: 25/4/16
  2. khachuan990 Thành Viên Cấp 1

up,bác nào rành vụ máy ghi âm xin chỉ giùm e với ạ

Chỉnh sửa cuối: 25/4/16
  3. khachuan990 Thành Viên Cấp 1

bác nào rành tư vấn cho e với ạ

4. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Có điện thoại để làm gì ???? Đung điện thoại ghi âm luôn, nếu xài em 1200 thì đổi máy mới nhé, máy ghi âm bình thường bên ngoài cũng 8xi rồi.

khachuan990 thích bài này.
  5. khachuan990 Thành Viên Cấp 1

dạ nhưng sao em thấy ghi âm bằng điện thoại chất lượng nghe lại không rõ ạ nên mới tính mua máy ghi âm,thấy trên nhattao có bác bán cái Máy ghi âm Sony ICD-P320 hàng cũ giá 500k chỉ có máy thì có nên mua không ạ,chất lượng ghi âm có rõ hơn trên dt không nhỉ,nhờ a tư vấn thêm giùm ạ

6. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Tất cả máy ghi âm hay điện thoại thì same same , bạn muốn nghe to và rỏ thì để máy gần chổ giáo viên .... Bạn thấy tụi phóng viên đi hành sự như thế nào ...ưu điểm máy ghi âm chuyên Nghiệp là độ nhạy micro tốt hơn 1 tí..

khachuan990 thích bài này.