Tìm kiếm bài viết theo id

Nhờ mod sử lí giúp

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Tpmy143, 4/9/17.

ID Topic : 8941707
Ngày đăng:
4/9/17 lúc 16:26
  1. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

Nick lung tung thế! Chẳng còn biết ai là ai

2. buonbannho00 Banned

dennis
    Như thế này cho dễ giờ bạn làm việc trực tiếp với dennis bergkamp theo pháp nhân.
    Còn vấn đề pháp lý nick buonbannho00 sẽ chịu trách nhiệm.

3. buonbannho00 Banned

Có vấn đề lên văn phòng 5giay bạn den is bergkamp sẽ lên 5giay check cái micro với bạn

4. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

Thế àh! 2 nick là 1 ah? Hay sao? Để mod vào ý kiến rồi tính nhé

5. saukem Thành Viên Cấp 6

mic kg có dây làm sao thử ,chủ thớt nói cũng có lý ,vụ này khó cho mod rồi
    giả sử mic hư trước làm sao chứng minh

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  6. loulou Thành Viên Cấp 5

đấu giá mà gặp trường hợp này lằng nhằng nhỉ .

7. adat Thành Viên Cấp 3

8. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

Nói chung cái gì cũng phải trả tí học phí ae nhỉ! Sau này có thêm kinh nghiệm khi bid hàng cong nghệ điện tử! Mà số tiên cung ko lớn mà ngay tháng bảy cô hồn nữa! Tháng này làm nhiều việc thiện càng tích đức thôi! Còn ai thích làm chuyện gì thì làm! Riêng mình ko quan tâm quá nhiều đến những chuyện ko đáng làm mình bực bội! Mỗi lần bực bội lại giảm tí tuổi thọ hihi!

9. loulou Thành Viên Cấp 5

à ra thế . vậy thì đi luôn 2 nich

10. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

Cái kim trong bọc cũng phải lòi đuôi
    thanks b soi giúp mình! Mình gà quá nên bị chúng nó chăn sao?

11. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

Các ae cứ coi kỹ lại hình các anh ấy chụp sẽ thấy kỹ xảo chụp hình của các anh ấy cũng ko phải dạng quần ý lộn dạng vừa đâu

12. buonbannho00 Banned

Lên văn phòng 5giay rồi nói chuyện. Còn muốn ban nick thì lôi đủ bằng chứng ra đi rồi nói tiếp nha cac member khác, đây cũng chưa bao giờ lừa đảo ai đâu nhé. Mình mong Mod xử lý chuyện nào ra chuyện đó, winner làm hỏng cái micro thì đầu tuần lên văn phòng 5giay giải quyết.

13. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

Thì bằng chứng chắc cũng quá đủ rồi! Giờ đợi mod thôi

14. buonbannho00 Banned

Dẹp hết chuyện khác qua một bên để mod giải quyết, bây giờ bạn trả lời dùm câu hỏi sao cai micro lúc tôi gủi bạn thi ok hết, bạn xài đã rồi 2 ngày sau bạn lên đây cry đòi trả hàng và khi tôi nhận lại micro thì hư mẹ nó rồi. Làm đàn ông dám làm thì dám nhận, trả lời câu hỏi này đi, con cai chuyện khác mod sẽ tính sau, tất cả cái comment trên đây vẫn còn lưu lại ko việc gì phải lăn tăn. Tôi cũng đề nghị ai ko liên quan thì đừng Comment linh tinh làm lạc chủ đề. Nếu bạn là đàn ông thi trả lời cho rành mạch nhé.

15. kingofmerit Thành Viên Bạch Kim

Vấn đề đã phức tạp nên các mod sẽ họp rồi đầu tuần sẽ đưa ra ý kiến giải quyết nhé.

16. buonbannho00 Banned

Oki Mod tks Mod

17. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

Đương nhiên tôi là đàn ông rồi! Tôi xin thế tren tất cả mọi thứ răng nếu tôi làm hư cái mic của bác tôi sẵn sàng chịu mọi điều tệ hại nhất trên cõi đời này! Còn bạn...?

18. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

Còn cái chuyện micro bây giờ kiếm 1 tiệm điện tử do mod chọn rồi đem ra đó cho người ta mổ xẻ ra coi hư lúc nào! Chi phí thì lúc có kết quả thì bên nào có lỗi thì chịu tiền phí! Thế thôi! Chẳng qua tôi ko muốn nói nhiều vì vấn đề này ko giải quyết bằng lời nói được! Tâm ngay thẳng ngại gì chuyện vớ vẩn

19. buonbannho00 Banned

Trả lời đi đừng có đanh trống lãng chuyện khác, tại sao lúc gửi về bạn bảo xài ok hết, rồi xài đã đời hết 2 ngày trời xong tự nhiên tạo topic cry đòi trả hàng. Nếu muốn trả thì sao lúc đầu ko trả cho dễ xử xài đã hết 2 ngày rồi trả?? Khi bên đây nhận dc hàng rồi thì mới biết thì ra là làm hư mẹ nó cái micro rồi nên mới bù lu bù loa lên đòi trả. Cái trò này bọn trẻ hay làm lắm bạn à. Mấy trăm ngàn của bạn tôi vẫn còn giữ ở đây bạn yên tâm nó ko mất đi đâu, tôi muốn bạn trả lời câu hỏi tại sao bạn xài đã hết 2 ngày trời rồi giờ đòi trả về thì cái micro bị hư rồi. Lớn hết rồi dám chơi thì dám nhận đi bạn trẻ. Chuyện này mod sẽ can thiệp là đương nhiên, nhưng bạn trẻ trả lòi các câu hỏi đi nếu ko trả lời dc thì hiểu rồi chứ gì.

20. nguyenkhanh01 Thành Viên Cấp 3

Topic này có clone nick đôn giá nên không còn hiệu lực, chắc chắn Mod sẽ xử lý vụ đôn giá luôn
    Nhờ mod sử lí giúp