Tìm kiếm bài viết theo id

Nhờ mod sử lí giúp

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Tpmy143, 4/9/17.

ID Topic : 8941707
Ngày đăng:
4/9/17 lúc 16:26
  1. buonbannho00 Banned

Topic này xủ lý cái micro còn chuyện đôn giá hay ko mod sẽ giải quyết, chưa đến lượt member như bạn nhắc. Những topic cry như thê này hay có những con chó hùa ko liên quan như thế này can thiệp là sao là nhỉ. Đừng buồn ở đây chửi thẳng nhé.

2. buonbannho00 Banned

Topic hiệu lực hay ko chưa tới lượt chú em lên tiếng đâu nhé. Thêm điều này, muốn làm mod lắm đúng ko? Xem lại bản thân coi đủ bản lĩnh làm ko rồi hãy xin dc làm mod nhé, yếu ra gió coi chừng trúng gió đấy bạn trẻ. Đây nói riêng cho bạn trẻ và những thằng member nào ko liên quan xọt mỗm vào. Để yên cho mod xử lý nhé các bạn trẻ. Mến chào.

3. buonbannho00 Banned

Cũng xin nhắc lại lần nữa bên Cry nên trả lời những câu hỏi của mình đi, mod đã nói qua tuần sẽ xứ lý topic này tiếp tục thì ko có vấn đề gì lăn tăn cả, ban nick hay ko việc đó của mod. Tôi tôn trọng quyết định của mod. Còn những con chó ko liên quan mà hùa vào thì nữa thì xin mod có biện pháp rõ ràng để topic ko bi lạc đề. Mến chào.

4. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

- Vấn đề về sản phẩm đã có Mod @kingofmerit giải quyết nên mình không nói đến.

- Theo cm của bạn thì chắc chắn bạn và @dennis bergkamp là 1 hoặc thân thiết. @dennis bergkamp bid trong topic của bạn ===> clone nick đôn giá.

- Địa chỉ bạn cho để gửi hàng là của 2 nick trong blacklist 260 là henrytheirrymosfly bị xử lý vì cũng hay lý lẽ tương tự topic này. Và cả 2 nick blacklist đều thường xuyên bid cho bạn trước đây.

===> Blacklist vi phạm ban nick và update blacklist vĩnh viễn.

Lucky Pham thích bài này.
  5. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

nguyenkhanh01 thích bài này.
  6. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Hình như có cả tập đoàn ko dưới chục nick clone trong các thread áo sida,áo cũ xì mà toàn vô bid giá trên trời.

7. buonbannho00 Banned

Tôi ko chối bỏ chuyện tôi phạm luật nhưng topic này đang giải quyết cái micro, chuyện nào ra chuyện đó, mod @kingofmerit người ta đang xủ lý cái micro chưa giải quyết xong và tôi đang hỏi bên Cry những câu hỏi vẫn chưa thấy trả lời thì bạn mở hồ sơ đôn giá rồi phán y như đúng rồi vậy thì ban nick này luôn đi @bluesun3001 và đóng luôn hồ sơ này vậy thì chốt topic ở đây với chủ đề clone nick đúng ko?, chắc chắn là bên cry là thiệt thòi thôi, bạn làm mod mà là cao hơn Smod nữa bạn có biết phân biệt điều gì trước điều gì sau ko? Làm việc thiếu sự chuyên nghiệp quá @bluesun3001 à . Chủ đề chính thì ko nói cho những thằng ko liên quan vào comment phá cho lạc đề, ko thấy mod xử lý cho rõ ràng. Có vẻ như tôi nói đúng, hễ có topic cry thì coi như cả đám chó hùa nhào vào cắn như điên như dại vậy, nếu có sự công bình ở đây thì tôi sé ko phải nói nhiều như thế này đâu nhé.

8. buonbannho00 Banned

Ê Bạn trẻ, bạn trẻ có liên quan đến topic này ko? Comment có liên quan đến chủ đề này ko? Nếu ko thì nhờ mod giải quyết thằng trẻ này dùm mình.

9. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

B trả lời cho mod và tôi 1 cách rõ ràng đi nhé
    Lúc nhận mic ro tôi gọi cho b hỏi b sao ko có dây đi kèm thì sao sử dung mic được thì b nói phải mua cộng dây chứ ko có kèm theo! Tôi hỏi lấy day của mic ro bình thường gắn vào đươc ko thì b nói được! Mình đã gắn thử nhưng vẫn không được thì b nói kiểm tra lại công dây của tôi! Tôi kiểm tra lại cộng dây của tôi vẫn ok thì theo b là cái mic của bàn như thế nào? B cứ trả lời rõ ràng những lời tôi nói có đúng hay ko?

10. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

Nhờ mod sử lí giúpNhờ mod sử lí giúp - 1Tin nhắn đây! Thời gian rõ ràng nhé! B xem cho kỹ coi tôi có xài của b mấy ngày như b nói không nhé

11. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Mồm đàn bà!giải quyết gì thằng bán đồ sida mà kê giá!

nguyenkhanh01 thích bài này.
  12. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Nó quẻ nó ko ck tiền cho bạn đó!Loại này mà nó chịu lỗ mình thua!Có mấy cái áo sida mà nó còn clone mấy chục nick vô kê giá thì bạn nghĩ nó chịu lỗ vài trăm k sao??

13. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

- Trích lại cm của mình và tô đỏ để bạn dễ đọc, dễ hiểu. Thôi nói thẳng luôn cho dễ, vấn đề đôn giá sẽ giải quyết sau khi Mod @kingofmerit xử lý xong. Và bạn yên tâm topic này sẽ không đóng sớm đâu, ít nhất cũng phải 30 ngày mới closed.

14. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Hàng hóa trục trặc thì là điều ko ai muốn, bị cry nên chuyển tiền cho ng ta đi, hàng đấu giá chứ ko phải ve chai mà bạn ko bao test cho người ta, là một người kinh doanh nên uy tín đi bạn, tôi nói vậy hi vọng bạn HUY hiểu nhé.

15. buonbannho00 Banned

Mình rất tôn trọng quyết định của mod. Mình chỉ mong muốn mọi việc giải quyết theo trình tự, và trong quá trình xử lý thông tin mình mong những thành viên khác ko liên quan thì đừng comment gây xao nhãng lạc đề. Còn những ai ko liên quan mà vẫn vô cớ chủi bới xúc phạm mình thì mong anh em quản trị xủ lý nghiêm.

16. buonbannho00 Banned

Huy nói thật Huy chỉ đấu gia dùm cho một khách quen thôi nhưng ko ngờ nó như thế này. Hiện giờ cai micro đó đang bị hư bên khach quen ngta bảo winner làm hư. Hôm nay là cuối tuần nữa minh đợi thứ 2 xem xủ lý the nao

17. buonbannho00 Banned

Hê hê bạn trẻ mạnh mồm nhỉ, topic này ko liên quan đến bạn và những dòng comment của bạn trẻ này nhiều từ xúc phạm chà đạp, đả kích gây xao nhãng nội dung chính, ngay từ đầu bạn ko liên quan và giờ bạn comment thế này thì đủ hiểu phẩm chất của bạn cũng chẳng ra gì rồi. Mình mong Mod có hướng xử lý thành viên @QuiHoang theo đúng luật 5giay

Nhắc cho bạn trẻ @QuiHoang thế này, đừng có anh hùng bàn phím ở đây, trên sàn đấu giá nhiều anh em bán đồ sida lắm đấy, rãnh thì qua nhà mình mời bạn ly sữa đậu nành rồi đàm đạo chơi cho vui.

18. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

B kêu m trả lời câu hỏi m đã trả lời! Sao b ko chịu khó 1 chút trả lời cho m xem có đúng như m dã nói về cái mic ko?

19. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Đâu ai rãnh đâu thím!Thấy sao nói vậy thôi!Mồm cứ bô bô xử lý này nọ!Thím thích thì qua Bình Thạnh a tiếp thím nè!Comment cuối nhé,loại như thím a cũng ko muốn nói nhiều loãng topic!

saukem thích bài này.
  20. buonbannho00 Banned

Mày bấm nút biến mẹ mày đi nha con chó @QuiHoang

PS:

Topic này mình thấy chắc ko cần phải xử lý nữa vì có vẻ như anh em mod cứ để cái thằng cức @QuiHoang này comment linh tinh như thế, rõ ràng đây là cuộc đấu tố xỉ nhục nhau chứ ko phải giải quyết vấn đề gì cả. Mod cứ ban nick này đi ko cần phải nói nữa, Giữa bạn @Tpmy143@dennis bergkamp lúc đầu liên lạc nhau thế nào thì giờ tự liên lạc xử với nhau đi còn nick @buonbannho00 ngay từ đầu mình đã nói mình đăng dùm cái micro dùm bạn mình là @dennis bergkamp va giờ xảy ra sự cố thế này bị ban theo luật thì đúng rồi. Mình nhờ mod @kingofmerit ban nick @buonbannho00 nay theo luật 5giay giao hàng thiếu và clone nick kê giá nha.