Tìm kiếm bài viết theo id

Nhờ mod sử lí giúp

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Tpmy143, 4/9/17.

ID Topic : 8941707
Ngày đăng:
4/9/17 lúc 16:26
  1. adat Thành Viên Cấp 3

Khả năng hàng ko có mà tiền cũng ko chia buồn cùng bác @Tpmy143

QuiHoang thích bài này.
  2. Leonardo Thành Viên Cấp 3

Xem lại topic đấu giá thấy 2 thằng nó diễn sâu VL...."micro với soundcard hát live facebook và thu âm Ok hết phải không bạn.Đang tìm " thằng kia bay zô như đúng rồi " Oki pro chuẩn hết pro yên tâm " . Nhanh tay đôn giá sản phẩm của mình trước, rùi cũng không quên nâng bi dùm sản phẩm của bạn, lại thêm 1 thím C nữa... bỏ của chạy lấy người, mặc kệ Winer sống chết mặc bay. Nhiều khi Mic ko hư nhưng cũng nói hư để vừa có 700k mà đồ lại không mất, chiêu này thật cao tay .
    P/S còn nick Rồng Vàng mà, nên ae 5s không phải lo không có áo sida mặc nhé...ae cảm thấy giá bid hơn em " xinh gái" thì bid, ko thì Next dùm.
    " éo sợ đôn giá, chỉ sợ đôn giá mà gặp hàng kém chất lượng"

3. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

Thanks ae! Mình cũng xác định trược là mất tiền với cái bọn này rồi nhé! Mod cứ thẳng tay làm việc

4. godlikeeee Thành Viên Cấp 1

Thấy nick đó vẫn tạo topic đấu giá bình thường ma

5. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Thứ 1 a ko clone nick kê giá ba cái ái cũ xì như thím nên ko biêt ai chó?
    Thứ 2 thím là ai thì ai cũng biết,clone kê giá 3 cái
    Thì nó là 1 tập đoàn mà!3 cái áo sida cũ xì mà toàn bid 150-200k,thằng này bạn bè với C chứ ko lạ đâu!Giọng điệu đanh đá v vô học y chang,khác cái chính tả đúng hơn thôi!Thấy nó ẳng mà thấy thương,mạng là xa hội ảo nên ko muốn hơn thua chứ loại này mà gặp ngoài đường coi nó dám ẳng ko!Loại clone nick kê giá mà còn già mồm kêu smod xử người này người kia,chó này hó kia trong khi nhân cách ko có!

6. phieuducongtu5 Thành Viên Cấp 4

Phải thoát nich kia ra đăng nhập nich này vào để cmt,bởi nich kia thằng buonbannho nó chặn nên ko thấy cmt nó
    Hồi xưa lúc mới bắt đầu đấu giá,cũng ham hố vào bild mấy cái áo sida của thím này.Win được 3 cái,mỗi cái 150k-170k,vui lắm,hí hửng chạy từ đồng nai lên tới chợ bà Hom bên q6 để nhận hàng
    Ko biết có phải nhà thím này ko nhưng đến nơi thì chỗ đó nằm trong chợ,nhà phía dưới là nơi sinh hoạt,có 2 bác cũng cao tuổi.phía trên lầu thì cho thuê phòng .Phía ngoài có treo vài cây sào,trên sào treo ít cái áo cũ để bán.Lúc mình đến nhận hàng thì thím này ko có ở nhà,2 bác già giao hàng giùm.Qua trò chuyện,2 bác kể thím Huy này cũng vất vả có mấy cái áo mà nhờ hết bạn bè này đến bạn bè kia giúp đỡ.Mình có hỏi mua thêm mấy cái áo treo ở móc,2 bác nói đồng giá 50k,mình trả giá 30k 2 bác cũng bán.Tối về lên mạng mình xem,cũng mấy cái áo treo ở móc đó,ngày nào cũng có mấy gương mặt thân quen chịu chi ra với giá 150k/ms.
    Thím này với thím pým to chym nhỏ liên quan mật thiết với nhau,nguyên 1 tập đoàn nâng bi cho nhau từng topic.Đến nỗi khi mình vô chửi pým to,thì nich buonbannho nhột đến nỗi tự log nich mình để mình khỏi nhìn thấy những hoạt động của thím
    Ban nich này thì mình nghĩ thím ấy còn nhiều nich khác để hoạt động thôi,ngay cả con hỹm pím to từng thề thốt bỏ 5 giay kia cũng đang ngày ngày hoạt động dưới 1 nich khá ,vẫn đấu giá đều đều mà mình ko thèm nói thôi.Đối với các thành phần mà xác định đấu giá là 1 nơi để lừa đảo kiếm tiền,ngay từ đầu đã tạo 1 đống nich để phục vụ cho cái mục đích ấy thì thiết nghĩ:a e có nói j thì cũng như nước đổ lá khoai thôi.Gái đĩ thường già mồm,mà khi mồm già mà ko lại thì đĩ lại chuyển sang 1 phương thức mới tinh vi hơn

Mất_Hêt1993, pttn2508, Cea and 4 others like this.
  7. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Gần đâu xa!Topic nào cũng thanhvienvip vào nâng lên 150k dùm!!Ba cái áo sida này ngoài Hoàng Hoa Thám hay Bà Chiểu 50-70k là như mới luôn!!

pttn2508, Jackwonder and Tpmy143 like this.
  8. Leonardo Thành Viên Cấp 3

Rồng Vàng - Linh Hồn Đã Mất - buonbannho - (Phạm Phú Thứ ), các bác đọc sơ qua xem có nhớ được kỷ niệm nào không ?

pttn2508, Jackwonder and QuiHoang like this.
  9. buonbannho00 Banned

Ê trẻ trâu xem lại ai có nhân cách ko nhé, topic này cry cai micro thì cả đám bọn mày dựng chuyện hại tao, haiz thói đời này tao qua nhiều rồi nhưng lần này bọn tiểu nhân chúng mày đông quá nên tao phải chịu thua thôi, tao mời mày qua nhà tao uông nước nói chuyện chơi mày ko dám qua, thì để lại địa chỉ sdt chính xác đi, tao qua chơi vơi mày có gì khó khăn đâu, sao cứ càm ràm như phụ nữ nhức đầu vậy

Hahha thằng đàn bà, ngay từ đầu tao đã nói tao đâu có chối chuyện tao đôn giá trong quá khứ, hình như tao nhớ ko lầm khi xưa mày mua đồ của tao rồi thì phải có lần ăn nói ko ra gì tao ko bán cho rồi nt chửi thì phải. Giờ lòng dạ đàn bà nổi lên sủa mạnh dzu

Sao mạnh mồm vậy?? Bịa chuyện cũng hay nhỉ, mày cũng là bọn ghen ăn tức ở rồi ức quá vào đây sủa thôi cút đi

Ăn nói hàm hồ, nếu đến nhà lấy áo thì đã vừa ý nên mới lấy về nhà, giờ sao lại lên đây xỉa xối vậy bạn? Tôi nhớ ko lầm bạn mua thêm 2 chiếc quần khaki nữa nhưng bạn ko đủ tiền người nhà của tôi đã cho bạn thiếu, đến giờ lên đây bịa chuyện cắn lại, đúng là cái thói đời

PS:

Nói chung tụi mày chỉ là cái đám chó hùa bịa chuyện đấu tố tao thôi, tao bán áo quần trên 5giay này ko lâu tính ra cũng hon 7 năm, gặp trục trặc với khách cũng nhiều và đa số ít làm ai phật lòng vì tao cũng rât thoải mái trong giao dich Nếu tao ko ra gì thì tao ko tồn tại dc tới giờ đâu máy con chó ơi, lần này tao gặp nạn vì đấu giá dùm người quen cai micro và bị vào tinh huống thế này cũng ko co gì nói nữa tao chịu ban nick mà đâu cần bọn chó hùa tụi mày cắn, bọn mày bịa chuyện thoải mái, tao đang đợi mod ban nick đấy.

10. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Sớm muộn gì cũng bị banned!Trước khi bị banned nên ẳng kinh thật!Vậy thím công nhận thanhvienvip cũng là nick clone kê giá à?topic nào của thím cũng là thím tự xử nhằm chăn gà à?Kaka!Nhục vậy thím?Có mấy chục k ma phải diễn sâu rồi để mọi người xỉ nhục vậy??7 năm clone nick đôn giá cũng thâm niên ghê!!

P/s smod vào topic áo sida mà cứ thấy thằng nào bid trên 100k thì chính là nó chứ ko ai hết,cứ banned thẳng coi nó dám ăn vạ ko!!

11. buonbannho00 Banned

Hâhhhaa mày bịa chuyện mà mày ngu quá, vậy mày vào xem ao bid áo tao thì nói mod ban hết đi mày cũng chỉ là chó con thôi, phụ nữ thích càm ràm, tao nhơ mày cũng mua áo tao rồi thói đời mà tao thấy cũng bình thường nhưng mày vói cái đám hùa vào cắn thấy hét nhám răng chưa??? Bịa chuyện cắn tiếp đi chó con. Đừng có anh hùng bàn phím cho địa chỉ sdt đi tao qua gặp mặt mời nước chơi. Đàn ông sao càm ràm nói nhiều quá.

YANYAN thích bài này.
  12. buonbannho00 Banned

Thì ra nguyên một đám @Leonardo @phieuducongtu5 @godlikeeee @adat là của thằng @QuiHoang lấy nhiều nick chơi xấu tao hay nhỉ, mày lây thêm vài nick nữa vào đây bịa chuyện tiếp đi, tao nói rồi bọn chó hùa tụi mày cứ sủa tiếp đi, tao đang xem khi nào bon mày ngưng sủa thì tao cho nước uống rồi sủa tiếp hahaha dựng chuyện hư cấu đúng là thằng sống ảo. Ra ngoài đời với cái tính cách như bọn mày chắc ko đứng vững được 30s đâu =))

13. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Bớt xl đi nè thím ơi!!Thích pm a a cho địa chỉ nè!!Nhớ kéo qua đông đông nha!

14. buonbannho00 Banned

Sủa nữa hả?? Sủa tiếp xem còn hơi ko đã, khi nào sủa hết ra hơi thì tao cho uống nước rồi sủa tiếp, đưa sdt địa chỉ đây tao cho uống nước hahhaa

15. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Tội thằng nhỏ,miệng gầm gừ nước dãi nước bọt chảy tùm lum,tay thì cào phím!Lêu lêu thằng bán đồ sida mà còn clone nick kê giá.Lêu lêu.

16. buonbannho00 Banned

Hahhahha con chó này ngoan đó, kêu sủa là sủa liền ráng sủa nữa đi lat anh cho uống hồng trà sủi bọt, sủa nữa đi chó con hâhha

17. godlikeeee Thành Viên Cấp 1

Não bò zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

18. dark_pearl Thành Viên Cấp 5

Đi ngang đọc thấy dài wa', và bắt đầu căng thẳng lên rồi, nhưng mình cũng nói vài câu với bạn @buonbannho00, mình thấy sp này có khả năng xảy wa vấn đề trong lúc vận chuyển, với lại từ đầu bạn @Tpmy143 hiểu lầm là đủ sp như hình đấu giá nên lúc nhận ko test sp dc. Và chuyện nữa là người mua ko có điên đi làm hư sp mình nhận rồi gửi lại người bán mong nhận dc tiền, khi người bán nhận dc sp hư thì họ có trả tiền bạn hay ko?

Trong đây là bạn @Tpmy143 đã chấp nhận chuyển hàng trước cho bạn rồi mới tính vụ tiền sau. Còn về vụ bạn đấu giá giùm thì mình ko nói, nhưng bạn vẫn phải chịu trách nhiệm vì topic đấu giá là của bạn. Bạn thương lượng với bạn của bạn đi vậy, hàng hư là ko ai muốn, nhưng phần sai cũng 1 phần do bạn ko gửi đủ đồ ko đúng như hình đấu giá, mình thấy bạn nên thương lượng lại và gửi lại tiền lại cho bạn @Tpmy143 .

P/S: Mình ko bênh ai hết, cũng chả phải clone của ai, trên forum này mình chỉ có 1 nick duy nhất, cá bạn cứ tra lịch sử nick mình sẽ rõ , và đã từng win vài cái áo của bạn @buonbannho00 , thích thì mình mới bid, sau này nhiều áo rồi mình ko tham gia bid nữa.

19. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

- Thôi, các bạn không nói ra nói vào nữa nhé. BQT sẽ có kết luận sớm thôi.

20. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

- Đã xử lý các nick đôn giá. Trong 48h nữa nếu @Tpmy143 không nhận lại được tiền, tất cả thông tin của tập đoàn trên sẽ bị đưa vào blacklist 5giay.

QuiHoang thích bài này.