Tìm kiếm bài viết theo id

Nhờ Mod Xem Qua Giúp Mình...!!!

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Tori0977, 27/10/15.

ID Topic : 8235277
Ngày đăng:
27/10/15 lúc 09:40
  1. TeoMax Thành Viên Cấp 4

Đáng lẽ bác phải cảm ơn bị cry chứ, nhờ vậy mà ae có chỗ xả tress mà còn đc biết thêm 1 giống loài quý hiếm mà e tưởng đã tiệt chủng cách đây vài triệu năm rồi chứ

2. im watching you Thành Viên Mới

đề nghị các chế các thím trật tự dùm cái đey,đây là box xử lý đấu đá...à xử lý đấu giá,k mua bán linh tinh.
    A Gala em biết a là dân kd nhân dịp này quảng cmn cáo cờ hó nhưng như vậy là rao ké,yêu cầu anh qua box mua bán nếu k bán gấp và qua box đg nếu cần cho đi nhanh.

Tiếp tục tường thuật trực tiếp topic ngày hôm nay có ji lạ

sau trò dùng mũi tên ck ngân hàng bắn rớt hơn 20 con trym trên bầu giời 5s Mí la nồ tiếp tục thể hiện bản chất sát thủ đầu mưng mủ qua hình thức số thẻ mã thẻ tiếp tục gây khó dễ cho mr T (T viết tắt là Te Tua sau topic này) và các khách mời như pác giatrunghoa,anh trai galaxy và nhất là mod Bean-người đang rất cố gắng thu xếp sự việc theo chiều hướng tích cực nhất.

Dà cuối cùng-chưa biết cuối chưa nữa.Mí la Nồ tung skill max.Quá thời cmn gian giao phối...à giao dịch,dù có ck được đi nữa mất tiền ngu ráng chịu vì hết date giao hàng.

Hóng các động thái kế tiếp của mấy chế và của mod.Bây giờ em qua IS trực tiếp vụ mạo nhận "bắn máy bay" của chủ tịch tập đoàn khủng bố toàn cầu.

7800II and GALAXYNOTE like this.
  3. Ninja Rắn Banned

Báo cáo các đồng chí.

theo đúng lịch hôm nay 03/11 bên cty em giao hàng xuống Nhơn Trạch và điều bất ngờ khi em hỏi tài xế bên em về địa chỉ bị cry ghi trên topic đấu giá,trong suốt topic cry các bác đều thấy bị cry khẳn định mình đang ở hoặc công tác tại đc này
    319B Bến Cam, KCN Nhơn Trạch đồng nai

là 1 nơi hoàn toàn không tồn tại trên bản đồ Vietnam.

Còn vì sao em có kết luận đó xin mời các bác tìm trên google map hay tất cả các phương tiện tìm kiếm trên toàn cầu,địa chỉ:

số 319B đường Bến Cam thuộc khu CN Nhơn Trạch Tỉnh Đồng Nai.

báo cáo hết.

PS em không nêu tại sao sẽ mất đi cái thú tự tìm hiểu việc này của các bác.

Tori0977 thích bài này.
  4. djkool Thành Viên Kim Cương

Làm gì có địa chỉ đó, bây giờ bị cry thêm cái tội đấu giá không đúng sự thật. Chỉ có đường 319B, ấp Bến Cam,KVN Nhơn Trạch, Đồng Nai thôi làm gì có địa chỉ số 319B đường Bến Cam. Nếu bị cry ghi kiểu đó thì sẽ hiểu là vậy.

5. im watching you Thành Viên Mới

hổ trợ thêm tin mới nhận

đường 319b là tên cũ,tên mới là đường Trần Phú.Thêm một nghi vấn bị cry nhìn dáo dác thấy cái số 319b bến cam.... lầm tường là số 319b đường Bến Cam chứ không thể ngờ 319b là tên 1 con đường và Bến Cam là tên 1 ấp thuộc tỉnh ĐN
    http://www.thongtincongty.com/tinh-dong-nai/huyen-nhon-trach/xa-phuoc-thien/?page=4

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHƠN THÀNH
    Mã số thuế: - Đại diện pháp luật: Võ Văn Mẫu
    Địa chỉ: Tổ 18, đường Trần Phú (đường 319B cũ), ấp Bến Cam, Xã Phước Thiền, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

Read more: http://www.thongtincongty.com/tinh-dong-nai/huyen-nhon-trach/xa-phuoc-thien/?page=4#ixzz3qPdeCH00

Và khả năng cái số tk số thẻ gì gì đó,mấy chế cần cẩn thận xem lại nhé.

Lưu ý cho trẻ em sống lâu năm.
    *Không dùng lời lẽ,cành cây,cục gạch,cục đá chọc phá cá thể mà anh em mất hơn 20trang mới phát hiện được.
    *Không cho cá thể ăn/uống vì có thể bị ngộ độc vì thức ăn,đồ uống của con người
    *Tuyệt đối không di dời cá thể ra khỏi 5giay dưới mọi hình thức.

6. Tori0977 Thành Viên Vàng

Đúng rồi bác,nhưng nhiều ae trên này hiểu lầm 319B là địa chỉ nhà,nhưng thực ra nó là tên Đường.Giống như mình có Đường 3/2......còn Bến Cam đó là Ấp, giống như mình có Quận vậy đó.....Thế nên bị Cry không hề có địa chỉ nhà hay cty....chính xác.
    Lấy tên Đường và Ấp làm địa chỉ.....!!!

7. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Hehe vậy là rõ,thằng ku này vừa cho địa chỉ ảo +số TK ảo,bà cha nó làm hao tốn tài nguyên diễn đàn,vote ban 4ever cả họ nhà nó

8. Johnny Depp Enthusiastic Support

Cẩn thận khi comment nhé bạn...

9. Tori0977 Thành Viên Vàng

Nó cũng hay lên mấy trang web khác đấu hàng milano mua ở 88 Đồng Khởi Q1....và lấy tên là milano88. Dự là có gì đó liên quan.
    ShinhanBank cũng ở Q1.......nếu không có vụ này thì chắc cũng ít người biết ở TP.HCM còn có NH tên là ShinhanBank.

10. Tori0977 Thành Viên Vàng

Bác nóng tính quá, dùng từ cẩn thận chút....để ae có 1 kết thúc có hậu.

11. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Oki mod,hơi bức xúc xíu,thanks đã nhắc mình Nhờ Mod Xem Qua Giúp Mình...!!!

12. Nick Carter Thành Viên Bạch Kim

đã nói địa chỉ này là ở trên cung trăng mà :v, bởi vậy bị cry mới dám thách thức ae xuống đó kiếm rồi sẽ tiếp từng người, xuống đó chơi với dế hay gì á :v

13. djkool Thành Viên Kim Cương

Vậy là biết các Mod, Smod cũng đang quan tâm và theo sát vụ này đó chứ chả chơi đâu, chẳng qua âm thầm theo dõi ông tướng kia còn chơi chiêu gì nữa không.

14. quetsachlucuibap Thành Viên Cấp 2

Thằng này sao chưa dươc vô sở thú nhỉ ,,,,,,, động vật quý hiếm đã tiệt chủng chỉ còn sót lại một con

pttn2508 thích bài này.
  15. Bean80 Mỉm Cười Với Mọi Người

Thời gian còn lại trước khi xử lý: ~6 tiếng!

Kratoss, tini2092005 and djkool like this.
  16. andy.milano • Con Nhà Nghèo !!!

Dưới này 319b là tên đường, và ấp Bến Cam này có vô số nhà chưa có số vì đường đang làm lại, các bạn chưa nghe đến cụm từ "nhà không số"? Còn đường Trần Phú là tên mới đây, nhưng tôi nhận hàng ghi 319B thay Trần Phú cũng chả vấn đề gì đâu.
    Khi chuyển phát đến thì lúc đó nhân viên dưới này sẽ hỏi nhà ở đoạn nào và tôi ra đón rồi giao dịch. nếu ko tin có thể xuống chơi bạn, mình ko ngại giới thiệu them cho bạn biết vài điều bổ ích đâu.
    Còn bạn đừng phán như thánh, tôi chả thách thức ai, chỉ có các bạn thách thức tôi, nhưng ko dám xuống mà nói tào lao để đổ cho địa chỉ tôi là ma thì bạn chỉ giỏi võ mồm.
    Tôi thay các bạn đàn bà thật, cãi ko lại bắt đầu bới móc những cái cực vớ vẩn và chỉ có mạt sát tôi chứ chả nói đc lý lẽ gì, nói ch ngoại lề và 1 đám hùa theo.

17. andy.milano • Con Nhà Nghèo !!!

Bác xử lý kiểu này thì thôi ban tôi luôn đi bác.
    Xử lý chỉ nói ngắn gọn xong rồi bất chấp những dẫn chứng cho thấy tôi ko sai luật, thì bác chỉ dựa theo dư luận để xử lý, có lẽ sợ phán ngược lại bi bọn kiạ ném đá Nhờ Mod Xem Qua Giúp Mình...!!!
    Lần cuối, tôi ko phục. Ban thì ban nhé.

18. im watching you Thành Viên Mới

nếu là công dân,có thể cho đây là tình tiết tăng nặng cho vụ việc lầy lội có tổ chức vừa được khám phá
    nếu là cá thể quí hiếm xin cho đó là tập tính độc lạ và càng tăng thêm độ quí hiếm cho cá thể mà nhờ cái modem,SHbank và 20k chúng ta cùng nhau phát hiện ra
    vâng,có lẽ nên có cuộc họp báo với qui mô lớn nhằm công bố phát hiện này và đặt tên cho cá thể mới chưa từng gặp trong suốt thời gian qua.
    vâng,vâng...vâng và vâng vâng.

19. djkool Thành Viên Kim Cương

Sao tự tiện ban được bác, ban phải có lý do, chết thì đâu được quyền chọn cách chết

im watching you and QuiHoang like this.
  20. im watching you Thành Viên Mới

à vâng theo kiến thức về sinh vật em đã ngâm cmn cú bấy lâu nay
    đối với con mèo cho dù bạn đưa vật hình tròn,nó vẩn nói méo,méo...méo
    đối với chó bạn đánh vào bất cứ chổ nào trên người nó nó đều nói chổ bạn đánh là cái cẳng,cẳng....cẳng
    và với cá thể mới phát hiện dù chúng ta có làm gì...thì cũng vậy thôi.Vừa nhận được thông tin đầu đường xó chợ,một số người quá khích đang có ý định "chôn ngay đi đừng để đẻ trứng..."