Tìm kiếm bài viết theo id

Nhờ Mod Xem Qua Giúp Mình...!!!

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Tori0977, 27/10/15.

ID Topic : 8235277
Ngày đăng:
27/10/15 lúc 09:40
  1. Nick Carter Thành Viên Bạch Kim

có lẽ đây là topic có số lượt view và cmt cao nhất từ trước tới giờ trong box XLDG, thôi k bàn luận về vấn đề này nữa, để mod phán quyết vậy, nói qua nói lại cũng k đi đến 1 cái đích cuối cùng

2. im watching you Thành Viên Mới

đừng lầy lội nữa.
    nhà không số à thì đây nè đc này tìm có trên map nè

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHƠN THÀNH
    Mã số thuế: - Đại diện pháp luật: Võ Văn Mẫu
    Địa chỉ: Tổ 18, đường Trần Phú (đường 319B cũ), ấp Bến Cam, Xã Phước Thiền, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

ở những khu mới thành lập hay qui hoạch thường chia cụm/tổ dân cư vì chưa có số nhà cụ thể,qui định này ban hành lâu rồi mà và qui định mới về tên đường cũng như đc là các khu vực,tên đường có số phải khi cụ thể và đầy đủ khi trình bày bằng văn bản.
    ví dụ số 11 đường số 6 phường 9 quận 8
    kg có vụ 11 6 f9 q8
    nhưng tên đường là tên riêng thì có thể bỏ qua chữ đường trong văn bản
    số 11 đường nguyễn trãi quận 1
    lại được ghi 11 nguyễn trãi q1.
    Úp sọt cái tên con đường còn la là hem phải nha,hợp lệ à,hợp lệ cái búa á.

tini2092005 thích bài này.
  3. tini2092005 Thành Viên Vàng

Ối zời ơi, lại cmt kiểu khích khích bác Mod Bean80 nữa rồi. Yên tâm đi, bác sẽ được ra đảo ít nhất 1 năm mà Nhờ Mod Xem Qua Giúp Mình...!!! - 1

4. Bean80 Mỉm Cười Với Mọi Người

Đúng là bạn không sai Luật, nhưng bạn cố tình dùng Luật để làm khó winner, không có ý hợp tác với winner, tìm mọi cách (theo Luật) để kéo dài (hoặc từ chối) việc giao dịch!

5. nguyen_vietthanh Thành Viên Cấp 5

Bấy nhầy kinh. Kakaka

6. *LT* UY TÍN TẠO NÊN THƯƠNG HIỆU

Mình bảo đảm ai đọc topic cũng hiểu là bị cry CỐ TÌNH làm khó cry.

Làm khó một cách bá dơ. Bá dơ vì tiếc 20k, và dùng một đống lí lẽ để biện minh cho cái hành động BÁ DƠ của mình

7. anhduc009 Thành Viên Cấp 5

Nếu chưa qua 25 tuổi thì nên sửa tính đi bạn, nói thật lòng.
    Bạn xấu tính lắm.

8. Tori0977 Thành Viên Vàng

Bác thấy sđt của bác ấy không ? 0903.14.09.88 chắc bác cũng đoán ra tuổi rồi chứ gì...keke!!!

9. aibiet123 Thành Viên Cấp 4

21 page e cmt 1 lần duy nhất.
    Bác andy nên cân nhắc giữa đc và mất. Vẫn còn time cho bác mà. E ko nói bác sai mà bạn tờ rí cũng ko phải ko đúng. Mong bác andy suy nghĩ có đáng để đánh đổi tất cả chỉ vì một chuyện ko đáng như này hay ko.
    Thân.

10. wuanzicom Thành Viên Cấp 3

AE cứ yên tâm, phút 90 milano sẽ ngoan như cục đất.

Sống giữa xã hội này dù ảo hay thật, nếu nghịch với tất cả còn lại thì chỉ có ra đảo chơi với khỉ, hoặc lên núi chơi với dế. Nhưng e rằng với milano, đến khỉ và dế nó cũng chẳng thèm chơi chung đâu.

11. 7800II Thành Viên Kim Cương

vậy là bác tham gia chưa đủ lâu hoặc không nhớ về con trai thần gió rồi, lần đó bác đọc xong các cmt và nhấn f5 là có thêm vài trang nữa để đọc, em nhớ nó khoảng gần 300 page thì phải, tiếc là sau đó topic bị xóa mất

12. modxomchuoi Thành Viên Cấp 6

Lần đó em bị ban vì câu nói "mod và thần gió...". Ai theo dõi topic đó từ đầu tới cuối chắc chắn biết em là ai trong những nick bị ban trong topic đó... ^^
    Lúc đó cũng nhiều bác quote lại, nghĩ lại tới giờ sao dại dột quá... Forever luôn rồi Nhờ Mod Xem Qua Giúp Mình...!!!

13. Nick Carter Thành Viên Bạch Kim

em tham gia năm 2011 thôi bác, vụ đó là vụ gì thế, nếu từ 2011 trở đi thì chắc e biết, còn trước đó thì e chịu

14. sepul Thành Viên Cấp 6

Tính từ lúc 16h53 MOD Bean cmt tới giờ hình như còn chứ tới 2h nửa....
    Có lẻ cũng chẳng thọ tới sáng rồi... Thui tiển bạn một đoạn

15. bbhpa9 Thành Viên Bạch Kim

Vậy có ban ông kia luôn theo nguyện vọng cho "trọn nghĩa kim bằng" luôn không ta?

16. modxomchuoi Thành Viên Cấp 6

Vụ đó cũng gần đây mà bác? Gia Khang và Siêu Rẻ... Một thời Voz, 5giay, Tinhte,... hao tốn biết bao tài nguyên! Bao nổi nhất xóm luôn Nhờ Mod Xem Qua Giúp Mình...!!!

7800II thích bài này.
  17. Bean80 Mỉm Cười Với Mọi Người

Thành viên andy.milano, gây khó dễ cho winner, không hợp tác giải quyết vấn đề giao dịch trong ĐG, gây cản trở nhằm mục đích không giao hàng cho winner, có những lời lẽ comment không phù hợp!
    Xử lý: off nick 12 tháng, BL vĩnh viễn! Topic Close.

Chỉnh sửa cuối: 3/11/15
    Tori0977, *LT*, Cea and 11 others like this.