Tìm kiếm bài viết theo id

Nhờ mọi người tư vấn về du lịch Thái Lan

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tracy151, 12/6/11.

ID Topic : 3373474
Ngày đăng:
12/6/11 lúc 23:23
  1. candybaka Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ây zà, nếu đi cả ngày k chán thì chắc phải gom góp mà shop cho thoả lòng thoả dạ mới đc, anyway, thanks bro Nhờ mọi người tư vấn về du lịch Thái Lan

2. candybaka Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mình đi ngày 28/3, book tour rùi Nhờ mọi người tư vấn về du lịch Thái Lan

đang tính để dành gần cúi năm đi du lịch bụi wa Sing dễ hơnNhờ mọi người tư vấn về du lịch Thái Lan - 1, dân bên đó ng ta còn nói tiếng anh chứ wa Thái k bít nói sao lun

3. cuong3mat Thành Viên Cấp 4

nói nguoi ta ko hiu thì chỉ ^^. Lần đâu tiên phượt kiều này, mà chưa bao gio qua TL, mình cũng liều xem sao hehe

4. nhinhi1610 Thành Viên Cấp 1

Hồi tết đi Thái chơi, chị mình ở Thái ko dẫn đi chơi được nên có nhờ hai ông taxi quen biết chở cả gia đình đi Pataya chơi, sẵn ghé mấy điểm du lịch trên đường đi luôn. Hai cha nội này người Thái mà ko biết đường mới ác, chạy lên chạy xuống con đường vòng vo nào đó để đi vô cái sở thú, ai cũng mệt quá xá còn bày đặt chạy vô sở thú cho mọi người dòm mấy con khỉ chơi, quá mệt quá đuối còn dòm khỉ cái nỗi gì, cực nỗi 2 cha taxi này ko biết nói tiếng Anh mới đau, bực quá gọi điện kêu bà chị gọi sang cho ổng nói chở tụi em đi Pataya cho rồi, mệt thấy bà còn vô coi khỉ khứa gì nữa. Mấy cha nội liền chở tụi mình ra Pataya, lúc sắp đến thành phố Pataya ai cũng tưởng tượng bãi biển ở đây đẹp lắm nha, y như mấy tấm hình chụp trên mạng, té ra đến đó mới biết, bãi biển gì mà xấu òm, ko có chỗ để thay quần áo tắm. Đau đầu mấy cha nội này luôn, ko biết Pattaya có nhiều bãi tắm như Vũng Tàu hem mà đưa tụi mình đến bãi tắm xấu quá chời, vừa mệt vừa đói đành phải trải tấm bạt ra xử đẹp mấy hộp cơm mang theo. Mất 1 ngày trời tham quan toàn nơi tào lao thiên địa ! Mai mốt có đi Thái lần nữa, đăng ký tour đi cho rồi, đỡ phải gặp mấy cảnh này.

5. candybaka Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đi như zậy nó cũng có cái thú của nó :feel_good: gud luck bro nhezzz

hix cho nên đi lần đầu đi tour nó đỡ hơn, nhưng cái vụ bãi biển thì k bít mai mốt mình đi sao đây Nhờ mọi người tư vấn về du lịch Thái Lan

6. enix88 Thành Viên Cấp 5

Thái cũng nói tiếng anh được mà bạn =))

7. candybaka Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cũng nói đc nhưng mà k có nhìu ng đâu b ah ^^!