Tìm kiếm bài viết theo id

Như thế này có được gọi là đôn giá hay không?

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi ThePrince, 5/12/14.

ID Topic : 7646182
Ngày đăng:
5/12/14 lúc 18:06
  1. PHC202 Thành Viên Kim Cương

Không biết nick duythien01100907.06.11.88 khác nhau thế nào chứ mình đọc comment giải thích sao giống nhau thế,nói kiểu gì cũng có dấu ...

2. duythien0110 "Mua Bán Uy Tín"

mình lịch sự nên k nói tẹc ra nên dùng....và cũng có hàng nghìn người viết như thế. chẳng có gì đáng nói...cứ chờ mod vào sẽ hiểu mà bác

3. [Gjo'] Thành Viên Cấp 3

Anh em nhìn cách go˜ chư˜ cách nói chuyện laˋ hiểu hết rồi.

4. ThePrince Thành Viên Cấp 4

ngta 1 mực chối thì em nói kiểu gì cũng chối dc thôi
    ví dụ đi: em nt hỏi bác ấy, bác ấy nói máy vẫn còn, cái em post lên thế nào bác ấy cũng kêu " à, chiều nay mình nhậu xỉn quá mắt mờ nên k đọc kĩ tn, mình tưởng bạn hỏi cái g7 hay g8, g9 gì đó mà mình đọc nhầm thành g11, cái g11 mình mới bán rồi ", đó, đại loại là như vậy Như thế này có được gọi là đôn giá hay không?
    ngkhac hiểu lầm bạn, bạn nên tìm cách chứng minh thay vì xóa bỏ dấu vết, cũng giống như bạn bị ngta bắt dc trong túi của bạn có cái dt của họ, thay vì bạn tìm cách chứng minh rằng mình k có lấy thì bạn lại đem giấu nó đi để ngta k có = chứng nói bạn là tên trộm Như thế này có được gọi là đôn giá hay không? - 1
    hay là chắc bạn nghĩ mình post link dẫn chứng nên bạn chỉ cần xóa bài viết là k còn chứng cứ và manh mối gì à
    nhưng không, bạn đã lầm, cũng may là mình chụp lại màn hình chứ k thì lại bị bạn kiện ngược lại vì tội vu khống nữa Như thế này có được gọi là đôn giá hay không? - 2

5. ThePrince Thành Viên Cấp 4

nói thật vs bạn nha là mình k có rảnh để đi thu thập bằng chứng và viết bài tạo topic vu khống bạn đâu, phải chi bạn đừng nói cái câu "
    MÌNH MANG LÊN ĐẤU VUI LÀ CHÍNH. MÌNH LẤY DANH DỰ RA CAM KẾT K ĐÔN GIÁ.. MÁY NHƯ RAO, K CHƠI BẨN.."
    thì mình cũng sẽ k tạo topic này, cho bạn đôn thoải mái luôn
    lúc đầu mình cũng định tham gia bid trong topic của bạn, chỉ vì mình và 1 số anh em tin vào câu trên của bạn nên đã lầm
    cái cảm giác đặt lòng tin vào 1 ai đó xong biết họ k làm đúng như những gì đã cam kết giống như con lừa bị xỏ mũi dắt đi vậy

6. thp89 Thành Viên Cấp 4

Con nít đọc cũng hiểu 2 nick trên là 1 người, câu cú, bỏ dấu ".....", hay thậm chí chữ "5giay" cũng y chang nhau. Hì

7. tân hòa đông Thành Viên Bạch Kim

các bác soi dữ quá,chả trách....10 thì hết 8 cho là đôn giá,mình đứng trong 2 người còn lại và hy vọng những gì bác ấy nói là thật.
    Topic nên close thôi.Bác nào nghĩ tiêu cực xin mời bước qua bên kia,ai nghĩ bác ấy nói đúng xin qua phía bên mình làm ly đen đá.

8. 0907.06.11.88 Thành Viên Cấp 3

bạn nhờ mod kiểm tra đi. Một người ở tp.hcm và một người ở Long An. bạn có chạy nhanh dc như vậy không? bạn tỏ vẻ mình nguy hiểm quá

9. thp89 Thành Viên Cấp 4

Tại giống quá mà chị T ơi, chắc phải mượn máy phát hiện nói dối của FBI quá, khà khà.

10. ngay27091991 Thành Viên Cấp 2

thôi bỏ đi. Tự hiểu với nhau. Căn ra luật sàn thì ko BAN dc đâu

11. ThePrince Thành Viên Cấp 4

mình đưa ra dẫn chứng thế này
    trước đây nhiều người bị bắt clone vì trùng địa chỉ IP, họ đều vào nói là do mình đăng nhập 5s ở quán cafe, ở cơ quan hay 1 nơi công cộng nào đó nên việc trùng địa chỉ IP là điều bình thường, nhưng vẫn bị mod BAN đấy thôi
    luật là luật, k có ngoại lệ, căn cứ theo bằng chứng mà xử thôi, chứ nếu bỏ qua thì công bằng đâu ra cho những ng` trước đây bị band vì trùng IP do đăng nhập 5s ở 1 nơi công cộng nào đó ???

12. 0907.06.11.88 Thành Viên Cấp 3

cứ nhờ mod vào kiểm tra ip đi,nhưng mình cam doan là 2 người 2 nơi. Không quen biết.

13. ThePrince Thành Viên Cấp 4

mình biết chắc chắn là 2 người dùng 2 cái nick khác nhau và ở 2 nơi khác nhau, dùng sdt và địa chỉ khác nhau luôn, cái đó cơ bản ai cũng biết để mà lách luật mà, chỉ có mấy bác mới tham gia đấu giá thì k biết mới bị bắt clone cái lỗi ngớ ngẩn đó thôi
    ý mình là bằng chứng bằng hình ảnh mà mình đã cung cấp kìa, chứ check IP thì chắc chắn k trùng rồi Như thế này có được gọi là đôn giá hay không?

14. suzukinokia Thành Viên Vàng

không thấy MOD xuất hiện nhẩy ?

15. redsun_the Thành Viên Cấp 4

Em đọc mà hại não quá mấy bác ahNhư thế này có được gọi là đôn giá hay không?

16. redsun_the Thành Viên Cấp 4

Nếu đúng là đôn giá thì ban nick chứ close gì. Hay cho câu
    MÌNH LẤY DANH DỰ RA CAM KẾT K ĐÔN GIÁ.
    :still_dreaming:

17. PHONGVAN85 Thành Viên Kim Cương

ôi giời , giá thơm thì múc thôi. danh dự bán nhiêu sao biết được . chờ MOD check thông tin 2 nick có trùng ip trong 3 tháng ko là biết à . Như thế này có được gọi là đôn giá hay không?

18. huyhoang677 Thành Viên Cấp 3

Ố là lá, check IP thì chắc chắn không trùng rồi. Anh em đọc thì tự hiểu thôi chứ cũng không cần làm căng quá làm gì, chắc lần sau vào BID phải né những topic lấy danh dự ra đảm bảo để khỏi bị xỏ mũi, như thế thì ức chế lắm.

19. stephenxii Thành Viên Cấp 6

chài những cái câu nói rồi "...." sao giống nhau quá

20. NguyễnSơn Thành Viên Cấp 3

uhm nhìn cách đánh câu chữ thì y chang 1 ng.cái này thì có mà chối đằng trời.
    đôn giá bây h mấy ai mà lại để trùng IP chứ.Theo luật thì các mod chắc gì đã đủ trình để ban mấy ông thuộc thể loại như thế này đc.chỉ biết cạch cái bọn buôn gian bán lận càng sớm càng tốt.