Tìm kiếm bài viết theo id

Như thế này có được gọi là đôn giá hay không?

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi ThePrince, 5/12/14.

ID Topic : 7646182
Ngày đăng:
5/12/14 lúc 18:06
  1. ngomobile Thành Viên Cấp 5

thôi đóng móa nó topic này đi làm sao mà trùng IP được,bởi vậy mới la làng um sùm lên đó thôi.Bác check IP 3 tháng,IP động,tắt mở máy là mất ùi các bác ui

2. tini2092005 Thành Viên Vàng

Danh dự lận đấy, các bác đừng đem danh dự người ta ra đùa nhé "..."
    Mình không thích đâu :3
    Danh dự... danh dự...
    Danh... Như thế này có được gọi là đôn giá hay không?

3. pana2365 Thành Viên Cấp 5

thấy win giá thấp mà,nếu ông kia không vào bid có khi được giá cao hơn

4. GVR_mobile Thành Viên Cấp 3

bởi vậy mới nói.

5. ubslum Thành Viên Cấp 6

thời buổi này có vài chục còn bán rẻ danh dự dc huống chi cái máy anh 3tr, đọc chết hài với cách giải thích của bị cry Như thế này có được gọi là đôn giá hay không?

6. ubslum Thành Viên Cấp 6

tin bạn rao từ 20/11 đến 5/12, trong khi bạn bid bài đấu giá end ngày 5/12, bạn giải thích sao?

7. 7800II Thành Viên Kim Cương

hic, danh dự bây giờ nó rẻ như bèo vậy sao
    mà cái topic này cũng mấy ngày rồi nhưng em vào cái mục nhận xét về tôi chưa thấy bài viết nào nhỉ, mong mod nếu ko tìm ra đc việc trùng IP thì cũng đừng xóa cái topic này để anh em tham khảo

8. mrha76 Thành Viên Cấp 5

Danh du cua anh ay la nhu the ,,,,,,, vl

9. ThePrince Thành Viên Cấp 4

win giá thấp cũng đúng thôi, vì trước khi end vài tiếng thì em đã phát hiện ra điều bất ngờ và tạo topic này nên k ai thèm chơi nữa và chủ topic cũng nào dám đôn tiếp, đôn tiếp thì chẳng khác này "lạy ông con ở bụi này"
    đúng rồi đấy bác, em nghĩ nếu mod k thể check ra dc IP có trùng hay k thì cứ để topic của e tồn tại để ae tham khảo coi ai đúng ai sai chứ đừng có close, bằng chứng thép như thế mà còn chối dc thì có khi check trùng IP cũng có lí do để chối tiếp Như thế này có được gọi là đôn giá hay không?

10. b0mb0m128 Thành Viên Cấp 3

nhìn dấu ... là biết 1 cái máy tính bàn ko gõ chứ in HOA đầu dòng. 1 cái dùng điện thoại 3G để cmt. ko ai có 2 cách gõ chữ ... như thế đc cả, :snicker:

11. GVR_mobile Thành Viên Cấp 3

em đánh chữ...như vậy hoài...mà có ai thắc ...cmn...mắc gì đâu ta...??? giờ mới biết...cũng có tới...2 người uýnh chữ...giống mình...

12. hoangan.h2t Thành Viên Cấp 5

mình cũng có thói quen 3 chấm sau cùng....

13. luxury_usa Thành Viên Cấp 5

Ai thấy giá còn tốt thì bid tiếp, không thì tự ra thôi các bác à. Giờ sàn đấu giá là vậy rồi. Ai có nhu cầu + giá tốt thì bid thôi!
    Ý kiến của mình, gạch đá xin nhận Như thế này có được gọi là đôn giá hay không?

14. ThePrince Thành Viên Cấp 4

muốn xả hàng lấy vốn thì vào box mua bán bán giá rẻ tí là dc chứ gì, sao phải đem lên đấu giá rồi làm 3 cái trò mèo làm cái gì để khi bị phát hiện thì bị lỗ + mất uy tín và mất luôn cả cái gọi là "danh dự"
    đúng, mình tham gia đấu giá đã lâu, cũng có suy nghĩ này giống bạn, nhưng mình đã nói rồi
    phải chi chủ topic k ghi cái câu lấy danh dự ra cam kết k chơi bẩn thì mình cũng k tạo topic này, mình biết là bạn kia đôn đấy, cho đôn thoải mái luôn, xem như mình chưa từng coi qua topic đó
    nhưng bạn ấy ghi câu đó chắc như bắp, có nghĩa là bạn ấy đã làm cho mọi người đặt lòng tin vào bạn ấy rằng đây là 1 topic chơi đẹp, đúng nghĩa của đấu giá là lời ăn lỗ chịu, nhưng bạn ấy làm cho mọi người tham gia đấu giá trở thành 1 con lừa bị xỏ mũi dắt đi, cảm giác bạn tin ng` ta chơi đẹp nhưng rốt cuộc họ chơi xấu sau lưng bạn bạn có tức k ?

15. 7800II Thành Viên Kim Cương

đúng, em ủng hộ bác, đôi khi ngta dùng sàn đấu làm chỗ kinh doanh luôn thì chắc chắn phải có chiêu trò, anh em ai xem theo đc thì theo, nhưng khi bị phát hiện thì cứ dũng cảm đứng ra nhận tội, còn sau đó tạo nick khác, info khác để chơi tiếp thì tùy, có những trường hợp bằng chứng rành rành mà vẫn cãi thì ko hiểu nổi luôn.
    còn trường hợp này mà bỏ qua thì có khác nào tự mình biết bị lừa mà vẫn cho dắt mũi rồi còn bị cười cho ấy chứ

16. fake fade off Thành Viên Cấp 1

Th này rất khó căn cứ vào IP để xữ lý,Mods vẫn để topic tồn tại cho chúng ta tham khảo và mục đích của các Mod cũng đã quá rõ rồi.Người đã xem thì đã biết cái cần là càng nhiều người xem càng tốt.:41_002::41_002:

17. ThePrince Thành Viên Cấp 4

thanks 2 bác đã hiểu cho e

18. GVR_mobile Thành Viên Cấp 3

em bít...cmn òi...mai mốt em sẽ cố gắng...không để bị phát hiện...như zậy nữa...em xin hứa

19. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

mod không xử thì close topic đi chứ