Tìm kiếm bài viết theo id

những bộ phim đi theo năm tháng tuổi thơ

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi cauberong.vt, 4/8/11.

ID Topic : 3637643
?

bạn thích nhất bộ phim nào

1. những cuộc phiêu lưu của sin bad

23 phiếu
    30.7%
  2. hoàn châu công chúa

2 phiếu
    2.7%
  3. nhiệm vụ tối mật

0 phiếu
    0.0%
  4. ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên

7 phiếu
    9.3%
  5. rex chú chó thám tử

5 phiếu
    6.7%
  6. vùng đất thủ lĩnh rồng

10 phiếu
    13.3%
  7. tom jerry

14 phiếu
    18.7%
  8. chiaki nữ tiếp viên hàng không

0 phiếu
    0.0%
  9. tiểu long nhân

8 phiếu
    10.7%
  10. lucarita trái tim bé nhỏ

6 phiếu
    8.0%
Ngày đăng:
4/8/11 lúc 16:49
  1. kemyeuthuong88 Thành Viên Cấp 4

kem cũng thích coi mấy phim hoạt hình này đó, hi. hồi đó nghỉ hè luyện suốt những bộ phim đi theo năm tháng tuổi thơ

2. tronghieupc8x Thành Viên Cấp 1

có coi phim hoàng tử mặt trời không ? với lại mí a e hồ lô đó, hì hì :amazed:

3. tathaiyen Thành Viên Cấp 3

chính xác là nó những bộ phim đi theo năm tháng tuổi thơ
    em vẫn còn nhớ đoạn nhạc đó, mỗi lần phát đoạn đó lên thằng em trai cười như bị nhập luôn
    những bộ phim đi theo năm tháng tuổi thơ - 1
    thằng người iu là cháu nội hay con trai gi của bà già để lại tài sản cho Bơ đó:beauty:

4. tathaiyen Thành Viên Cấp 3

phải thằng nhóc mà da nó nguyên màu tím khoai môn, cái áo cũng màu tím ko bro, mình nhớ mang máng có 1 film như vậy

5. kemyeuthuong88 Thành Viên Cấp 4

àh, kem hok có coi hoàng tử mặt trời, hay hok những bộ phim đi theo năm tháng tuổi thơ)...hihi, có xem mấy a e hồ lô nè, coi kết thúc phim khóc quá chừng luôn. Kem còn coi nhiều fim hoạt hình lắm mà lâu quá không nhớ tựa những bộ phim đi theo năm tháng tuổi thơ - 1

6. tronghieupc8x Thành Viên Cấp 1

có phải peter pan hok những bộ phim đi theo năm tháng tuổi thơ

7. KimJTL Thành Viên Bạch Kim

1 thời để nhớ ^^! kể ra ko hết tên, film nào cũng hay

8. cauberong.vt Thành Viên Cấp 3

phim do la "cuoc phieu luu trong giac mo"

9. mon_tommy2005 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Mình:
    Tây Du Kí
    Sinbad
    Thủ lĩnh rồng
    Bao chửng
    Tiểu long nhân
    Alex(người chất lỏng)
    Chúa tể muông thú
    Robin hood
    Hồ sơ trinh sát
    Thiên Long Bát bộ
    Anh hùng vô danh
    Ỷ thiên đồ long ký
    vs phim 2 thằng sư cọ nhóc nhóc ( mập ngu giỏi võ,gầy khôn yếu như sên)

10. baby_crazy90 Thành Viên Cấp 5

những bộ phim đi theo năm tháng tuổi thơnhững bộ phim đi theo năm tháng tuổi thơ - 1 Không phải phim này đâu bạn. Phim mình coi là phim khác nữa, cách đây chắc cỡ chục năm rùi. thằng nhóc đó nó là người bình thường, phiêu lưu trong những giấc mơ vào một thế giới không người lớn. Nó là phim dài tập nhé, và không phải của châu á những bộ phim đi theo năm tháng tuổi thơ - 2những bộ phim đi theo năm tháng tuổi thơ - 3. và hình như chiếu trên htv7, htv9 j đó . hehe.,rất mún tìm lại bộ film này, ai bít thì giúp giùm nhé

11. baby_crazy90 Thành Viên Cấp 5

Phải phim Tân Ô Long Viện ko bro. Nếu đúng thì là nhóc mập khôn như quỷ ko biết võ, nhóc kia giỏi võ dễ thương do Thích Tiểu Long đóng những bộ phim đi theo năm tháng tuổi thơnhững bộ phim đi theo năm tháng tuổi thơ - 1 Trên youtube cũng có đó, mình mới vừa xem lại, dzui lém.

12. cauberong.vt Thành Viên Cấp 3

đúng rồi đó bạn, phim mỹ có thằng nhóc bị té trên cây xuống rồi bất tỉnh, rồi nó phiêu lưu luôn, mẹ nó suốt ngày ngồi bên cạnh nó, lâu lâu thấy nó cử động, đúng là chiếu trên htv, ko thể có 2 bộ phim trùng hợp như vậy dc

13. baby_crazy90 Thành Viên Cấp 5

Chính nónhững bộ phim đi theo năm tháng tuổi thơnhững bộ phim đi theo năm tháng tuổi thơ - 1 nhưng mình search trên google tên bạn nói thì ko có, bạn có link film ko, share cho mình với. hehe

14. Rủ_Nhau_Đi_Nhậu Thành Viên Mới

thích coi Sinbad (.)(.) khủng.coi kiss sướng hehe

15. con_cò_bé_bé Thành Viên Chưa Kích Hoạt

nhìu fim thấy lạ quá , hồi nhỏ chưa koi, k thấy fim VN , có koi Cổ tích k

16. tcct1985 The Best Saler Of 5giay

Lúc trước thích coi phim "18 bánh xe công lí"...

17. locmai1410 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hồi đó coi tom & jerry , vùng đất thủ lĩnh rồng , rồi nhớ có 1 bộ phim mà đứa con gái biến thành chất gì lỏng lỏng ý :beauty:

18. clickhhere Thành Viên Cấp 3

có một bộ phim rất lâu rồi, thời còn tivi trắng đen, trong phim có một cô gái đi chung với một con khỉ (???), có một chiếc xe đẩy nữa ..., con khỉ này rất khôn luôn tạo các tình huống hài hước trong phim. Giờ chỉ còn nhớ vậy, muốn tìm để xem lại mà ko biết keyword nào để tìm, các bạn có ai nhớ ko ?

19. Doctor_Huy Banned

hiệp sĩ vượt thời gian
    kính vạn hoa
    thế giới bị mất
    mặt trời bạc
    siêu nhân đủ loại nữa :d

20. djkhung Thành Viên Cấp 4

hồi nhỏ hay rủ nhau wa nhà thằng nào có đầu đĩa bật finh sẹc lên coi ... vừa coi vừa way ... way xong phần mình way wa way dùm bạn ... mệt phờ râu rồi ngủ ... cái nhà nó về phát hiện ... la lên cho nguyên xóm bu lại coi ...