Tìm kiếm bài viết theo id

Nick trương quang phúc bán hàng lỗi không chịu trả lại tiền theo thỏa thuận

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi missingU, 23/6/15.

ID Topic : 8100000
Ngày đăng:
23/6/15 lúc 14:54
  1. missingU Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    8
    mấy hôm nay đi làm bị xếp dí bận quá không có time online lên thấy nhiều coment ae quá, thank ae nhiều . mình cũng không có time để dây dưa với hạng lừa đảo này nữa tính cách mình thì hiền lành lương thiện ko có ý định động tay động chân j hết, thôi cứ để cho xã hội đào thải hạng người này thôi chứ lãng phí công sức và thời gian của mình quá mấy hôm nay toàn phải nghỉ làm riết để qua nhà thằng cu này nên bị xếp chửi rồi Nick trương quang phúc bán hàng lỗi không chịu trả lại tiền theo thỏa thuận , còn trẻ mà nghĩ trò lừa đảo ntn thì tương lai chắc chắn cũng mờ mịt lắm!!! rồi cũng có ngày gặp phải quả báo thôi, cái iphone ngoài cái dấu vân tay bị hỏng ra thì xài vẫn ok thôi kệ khỏi xài cái touchID lun cũng đc Nick trương quang phúc bán hàng lỗi không chịu trả lại tiền theo thỏa thuận - 1 , một lần nữa cảm ơn những chia sẽ của anh em và chúc anh em trên 5giay mua và bán gặp nhiều may mắn, cảm ơn MOD!!!

Chỉnh sửa cuối: 26/6/15
  2. Nguyễn Phong Thành Viên Bạch Kim

hay dữ vậy trời, canh sao vừa bán đc cái bị hư cái touch id liền, quá ghê @@

missingU thích bài này.
  3. congaubeo8 Thành Viên Cấp 4

tinh vi quá @@ @@@@@@

missingU thích bài này.
  4. missingU Thành Viên Mới

không phải đâu bạn ơi, theo như bạn ấy nói thì mình thấy cái touchID này bị cà giật cà tang trước rồi sau đó sửa kiểu j nó lại lên nên vội vàng bán ngay đến khi mua về 1 ngày bị lại đó bạn ơi, cái này cửa hàng test cũng không ra chứ đừng nói đến mình, mong mọi người cho cao kiến để mình xử lý

5. Johnny Depp Enthusiastic Support

6. missingU Thành Viên Mới

thank mod! mình thấy bạn ấy lập nick mới bán thì xác đinh là quăng lun nick rồi chứ ko vào nick đó nữa đâu!
    mình thì đi làm rồi, dân văn phòng mặt mũi thì nhìn hiền queo không biết làm cách nào để đòi lại tiền ko nhẽ biết mặt biết nhà bạn ấy như vậy mà vẫn phải ngậm bồ hòn làm ngọt sao mọi người

7. Nguyễn Phong Thành Viên Bạch Kim

mà bạn mua giá bao nhiêu vậy

8. missingU Thành Viên Mới

hic ! mình có ghi rõ là lúc đầu bạn ấy nói 13tr5 mình trả giá thành 13tr3 sau đó bớt tiền cục xạc nên thành ra 13tr1 vì cái máy bị cấn rồi nên giá này hợp lý chứ không có rẻ, máy likenew 99% người khác cũng đăng giá tầm 14-14tr2 chưa trả giá đó bạn

9. sang831365 Thành Viên Cấp 3

IP máy zin KHÔNG BAO GIỜ có chuyện chênh ron được, nhất là IP 6 mới ra nữa.

missingU thích bài này.
  10. Nguyễn Phong Thành Viên Bạch Kim

sr bạn mình đọc ko kĩ, giá này thì quả thật là ko rẻ...tội bạn Nick trương quang phúc bán hàng lỗi không chịu trả lại tiền theo thỏa thuận

missingU thích bài này.
  11. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

chia buồn củng bạn,ip 6 mà ron chênh hoặc xấu thì nên xách đít về ngay đừng mua,ngay cả cái địa chỉ của tên này thì mình nhớ phải có 2 3 cái nick đăng bán hàng ở đây,có cả nick bạch kim kim cương gì đó nữa,mà bài bán là thành viên mới nên xác định khó trả máy đó bạn

missingU thích bài này.
  12. bitrumq3 Thành Viên Cấp 1

cứ dấu hiệu lừa đảo thì cứ báo công an. Chứ pha này thì khó lấy lại tiền lắm nên g bỏ ít tiền cho công an vài củ để làm tối nơi tới chốn, cứ im lặng rồi chẳng dám làm gì nên mới có nhiều thằng được nước mà đi lừa người khác tiếp. Nản

missingU thích bài này.
  13. babytiamoboy007 Thành Viên Bạch Kim

ip6 có nhiều máy lỗi do nhà sản xuất lắm. Ví dụ :
    Mản hình không sát với viền máy khi đẻ thấy bập bênh , lỗi do ron của máy
    Camera trước bị lệch nhưng không ảnh hưởng đến chất lượng camera ...
    Tất cả lỗi này là do nhà sản xuất và trên diễn đàn trong và ngoài nước đều công nhận và đồng thời không ảnh hưởng gì đến chất lượng của máy
    + Bạn nên tham khảo kỹ và mua của thành viên uy tín và đồng thời test máy lâu nhất có thể,cái đt mắc tiền và là tiền bạn nên bạn có quyền đó.Thấy ai hối hay có ý định tránh né không hợp tác thì chia tay

Trương Quang Phúc thích bài này.
  14. missingU Thành Viên Mới

đang buồn mà gặp bạn này vô nói cái gì đâu đâu ấyNick trương quang phúc bán hàng lỗi không chịu trả lại tiền theo thỏa thuận((((((((((
    mình đang tính qua facebook của bạn này tố cáo cho bạn bè và người thân của bạn ấy biết mong mọi người đọc qua tin này thì qua facebook coment giúp mình 1 câu với để cho bạn ấy 1 bài học chứ cứ im im cho qua như vậy sẽ còn nhiều người bị lừa nữa
    face book của bạn ấy: https://www.facebook.com/phucbodp

Chỉnh sửa cuối: 24/6/15
    Trương Quang Phúc thích bài này.
  15. minh88 Thành Viên Kim Cương

bác thớt hiền thế nhỉ,gặp e thì e đập vào mặt nó ngay lập tức nếu nó ko chịu ói tiền ra trả lại..chia bùn cùng thớt nó bỏ nick là cái chắc

missingU thích bài này.
  16. chickenbl-Q4 Thành Viên Bạch Kim

like , số tiền ko có rẻ bác làm cho căng mới sợ

missingU thích bài này.
  17. missingU Thành Viên Mới

thì nó đang thách thức mình đấy! mà mình thì hiền queo có làm được gì nó đâu, bạn bè mình cũng toàn người đi làm cả coa ai giang hồ số má gì đâu mới chết chứ Nick trương quang phúc bán hàng lỗi không chịu trả lại tiền theo thỏa thuận

18. kimnhibang Thành Viên Cấp 6

2 cái nick mới toanh là thấy chả đi tới đâu. nếu đúng như thớt nói thì nên ra công an gò vấp trình bày thì hợp lý hơn chứ giờ trên đây cũng chả giải quyết được gì. không khéo tiền đã mất rồi còn mang thêm tật Nick trương quang phúc bán hàng lỗi không chịu trả lại tiền theo thỏa thuận

19. kazihaha Thành Viên Bạch Kim

lừa đảo mức 2tr báo công an là đủ ở tù rồi bạn, nhưng nếu dùng 2tr bạn đem ra ngoài nhờ vã .... thì xác định thằng đó đem tiền tới tận nhà năn nỉ bạn cho trả lại
    dạo này nhiều thằng buôn bán mất dạy thiệt

20. roisaonuaban Thành Viên Bạch Kim

ra công an ngay và luôn đi bạn ơi..ra đó trình báo với công an