Tìm kiếm bài viết theo id

Niềm đam mê Honda Future (đời đầu) nên thành lập topic này. Mong các bác ủng hộ

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi khongluibuoc, 8/8/12.

ID Topic : 5503465
Ngày đăng:
8/8/12 lúc 13:56
  1. tuyetnga0802 Thành Viên Cấp 3

xe em sau hơn 10 năm sử dụng tuy có phần hơi bấy bá nhưng kiếm được cho gia đình một mớ tài sản sẽ ko bao h bán dù cho nó có hư chạy ko nổi Niềm đam mê Honda Future  (đời đầu) nên thành lập topic này. Mong các bác  ủng hộ
    Niềm đam mê Honda Future  (đời đầu) nên thành lập topic này. Mong các bác  ủng hộ - 1
    Niềm đam mê Honda Future  (đời đầu) nên thành lập topic này. Mong các bác  ủng hộ - 2
    Niềm đam mê Honda Future  (đời đầu) nên thành lập topic này. Mong các bác  ủng hộ - 3
    Niềm đam mê Honda Future  (đời đầu) nên thành lập topic này. Mong các bác  ủng hộ - 4

2. hieuken28 Thành Viên Mới

3. bizkit Thành Viên Cấp 6

pô fu1 new bao nhiu thế các bác

4. tuyetnga0802 Thành Viên Cấp 3

tầm 8 900k bô fu1 đó bác mún có nhanh thì ra tân thành

5. tean@team Thành Viên Cấp 3

xe dòn này chay ngon , dáng đẹp . Nói chung là tốt ở mức trung bình về mọi mặt nhưng không có gì đặc biệt về ý nghĩa , kỉ niệm, cũng như lịch sử để có thể tạo thành club .

6. tuyetnga0802 Thành Viên Cấp 3

@@ pó tay thế mấy cái club wave dream này nọ nó ra đời để làm gì hả a trai??? Cách đây vài tháng e xin vào club wave chơi mà nó chỉ nói vậy nè xe future đó cùi bắp ai mà cho chơi @@ mà món nào của future này rớt ra tụi nó cũng hốt .A nói ko có gì ý nghĩa thì a về cái thời 2000 a hỏi những người lớn tuổi xem xe future này ntn nha a. Nếu đụng chạm gì đến a thì e xl a trai nhé.
    Ngày xưa bố e mua chiếc future chiếc dylan với sh dưới chữ ký e đó thì a tính thử cái thời đó 3 chiếc xe này bao nhiêu nha a trai @@

7. manlu Thành Viên Cấp 4

e cũng có 1 con cày bừa nhưng bs 72.hài lòng ngoài mong đợi.

8. truonggiang2013 Thành Viên Mới

chủ thớt hôm nào mình đi caphe đi.mình tên Giang sdt 0974474278.Mình có 1 em màu xanh mực.Niềm đam mê Honda Future  (đời đầu) nên thành lập topic này. Mong các bác  ủng hộ

9. ax89 Máy & Phụ Kiện N-gage

hihi topic đông vui quá.chiều nay về chộp cái Future 1 màu xanh ngọc của dì dượng mình mua năm 2000 up lên giao lưu cho vui.ko fải xe mình mà cũng show cho vui để ae có dịp off mình kêu ông dượng mình mang xe ra off cho vui và chia sẻ kinh nghiệm...thank chủ thớt về topic này

10. giaphuc.limited Thành Viên Cấp 3

Em cũng đang chạy con đỏ đô. Khá ngon riêng dàn áo thì hơi rần!

11. bizkit Thành Viên Cấp 6

cãm ơn bác nhé.......

12. tuantomatoes Thành Viên Mới

Mình có chiếc Future màu xanh dương, mua năm 2009. Do xe đi công trường nên giờ "dàn áo" đã rụng rời hết rồi. Mong anh em chỉ địa điểm bán "dàn áo", giá tiền tầm bao nhiêu ạ?

13. thinhcangiuoc Thành Viên Mới

Mình là Thịnh, cũng đam mê xe future 1, hiện đang chạy F1 màu xanh tiger, nếu anh em topic có off cho mình tham gia nhé.

14. PS3 bản quyền Thành Viên Bạch Kim

Úp Phụ Nhé Bạn
    Niềm đam mê Honda Future  (đời đầu) nên thành lập topic này. Mong các bác  ủng hộ

15. kuku123456 Thành Viên Cấp 5

mình cũng đang tính tết này tìm 1 con fu 1.nhưng tìm được 1 con fu 1 zin ngon thì giá cao quá.

16. kuku123456 Thành Viên Cấp 5

Bác nào có nhu cầu thì nhượng lại cho minh 1 em nha.
    Màu tiger hoac xanh ngoc giá tầm 11-13tr xe đẹp k lai đồ mình mua cho papa đi làm.093.858.4464

17. uytin99999 Banned

đời này chạy bền máy bốc lém

18. khongluibuoc Thành Viên Cấp 3

hii các bạn, lâu rồi mình không vào topic này vì mình hiện đang đi học bên mẽo hii. nên ít có time lên 5giay đọc tin. hnay vào lại thấy topic vẫn còn có người quan tâm thật vui. hè vừa rồi mình có về vn chơi, chạy lại cái xe thân yêu của mình, hii, cảm giác quá đã luôn. vì lâu lắm rồi không có chạy xe honda mà.

lần đầu sau bao ngày xa cách, gặp nhau em ấy như hờn trách mình sao vô tình vội bỏ em mà ra đi không loi72i từ biệt, mình cũng chỉ biết nhìn em nó mà lặng im không nói nên lời, nổ máy, ec ẹc ec thôi em nó giận mình thật rồi, đề không nổ (vì mình đi thì không có chạy ba mình cho vào kho luôn) và rồi mua cái bình mới về bỏ vô, em nó giường như trợt bừng tỉnh sau giấc ngủ dài, tí tiếng thì thầm nghe sao mà quen thuộc quá, thế rồi cho em nó tự sướng 1 hồi cho em nó nóng hết người 10p thì em mới bắt đầu cùng em ấy đi dạo 1 vòng.

khẽ nhít nhẹ tay ga, em nó chờm lên y như muốn nói rằng nữa đi anh, nữa đi anh, anh thích thì em chiều, anh khiều thì em nhích, quá sướng luôn các bạn ơi hii.

mình vẩn thích dòng xe này lắm mặc dù mình đã từng chạy qua nhiều dòng xe từ xe máy đến xe hơi, từ củ chuối (xe mình y như vậy nhưng màu đen, mình nhớ hồi đó ba mình phải qua tận biên giới mua, xong lái nó chạy về cho, xe no pp mà hình như lúc đó là 8 hay 9 chỉ vàng ấy cách đây hơn 17 năm)Niềm đam mê Honda Future  (đời đầu) nên thành lập topic này. Mong các bác  ủng hộ
    cho tới cao cấp (xe này của người thân chứ không phải của mình)

Niềm đam mê Honda Future  (đời đầu) nên thành lập topic này. Mong các bác  ủng hộ - 1
    Niềm đam mê Honda Future  (đời đầu) nên thành lập topic này. Mong các bác  ủng hộ - 2 , có nhiêu người với người ta xe gắn, không nhất thiết chạy theo xu hướng model, mẫu mã, cái quan trọng là mình cảm thấy thích khi mình chạy chính chiếc xe của mình.

theo mình đó là lí do vì sao nhiều bác, nhiều chú tiền thì đốt chết người ta luôn ấy chứ đừng nói là mua SH ý, nhưng họ vẫn ngày ngày sủ dụng những chiếc xe thật bình dân như Dream, wave,..cái xe không có tội, vấn đề nằm ở chỗ con người, có lần mình vào bãi xe của 1 quán cafe, nhân viên quán đó có thái độ rất khác với mình và 1 bạn chạy SH, ân cần hơn, vui vẻ hơn, quay sang mình cái là nghiêm nghị lại liền. và rồi bạn kia thì ngảnh mặt lên tới trời luôn haaaaaaa, thôi kệ vô uống ly cafe rồi về có g đâu mà để bụng.

19. khongluibuoc Thành Viên Cấp 3

20. nova_vn Thành Viên Cấp 4

nhớ quá quên sao dc future thân iu ơi xe này lúc mới ra hot lắm nhà mình cũng có 1 chiếc màu xám lông chuột bán mất tiêu rồi Niềm đam mê Honda Future  (đời đầu) nên thành lập topic này. Mong các bác  ủng hộudency: