Tìm kiếm bài viết theo id

nơi sửa ipad

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi htvinh2000, 28/9/16.

ID Topic : 8602924
Ngày đăng:
28/9/16 lúc 12:49
  1. htvinh2000 Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    17
    Mình có con ipad air tự dưng dở chứng cắm sạc vào thì không sạc được, Rút ra cắm lại cá chục lần thì mới sạc được. Mình nghĩ là đuôi sạc bị hỏng or pin hư. Các bác biết chổ nào sửa uy tín chỉ giúp em ( nởi nào lấy liền càng tốt). Giá cả sửa ntn nếu bị hư đuôi sạc or pin? thanks

2. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Lấy đầu dao mổ quẹt lau sạch chân sạch, lấy dây new, cục sạc ngon cắm thử... cuối cùng mới đi bung máy. Bung máy thì sẽ xạc được nhưng trên 50% làm xong hư thứ khác là hên xui nhé

3. htvinh2000 Thành Viên Cấp 6

bởi vì sợ luộc nên mới lên hỏi các bác có biết chổ nào uy tín không?

4. BDKS Thành Viên Cấp 4

Bị luộc là chắc. Có bà giáo dạy tiếng Nhật gởi máy iphone 6 sửa bị treo cáp Itunes do máy tự động cập nhật mà cô đó không biết bấm nút nguồn tắt máy. Đưa xong tiệm đó giữ lại 1 ngày phán 4,5tr. Do mắc nên bà giáo xin lại máy, Mang máy về, đưa thêm 1 chỗ khác, chỗ khác phán 2,5tr cùng thấy mắc đưa về... sau đó đưa tiệm quen check lại thì bộ đồ lòng hầu như bị luộc, chip bị đóng lại luôn. Phím Home cảm ứng bị thay thành iphone 5 luôn.
    Trong khi nếu treo cáp chỉ cần chạy lại iOS trên máy tính là OK.

Chỉnh sửa cuối: 1/10/16
  5. LHM06 Thành Viên Cấp 1

Cũng mới sửa Ipad Air , cũng sạc không lên, thử nhiu kiểu cũng không được, đem ra Chiếm Tài thử sạc , cắm Itune luôn nên kiểm tra bị hư ổ cứng máy, thay xong xài tốt

6. choixongjong Thành Viên Vàng

>>>>>>>>>>>>>nơi sửa ipad<<<<<<<<<<

7. htvinh2000 Thành Viên Cấp 6

thay hết bao nhiêu vậy bác?
    sẵn hỏi mấy bác cáp ipad loại nào xài được? toàn mua phải dây dỏm ko? cho mình xin địa chỉ.

8. quanaothoitrang8 Thành Viên Cấp 5

Icfix.vn 61/4 Thống nhất, P.11, Q.Gò vấp Tp.hcm / Call,Viber, Zalo 0909231083
    Uy tín chất lượng, bạn có thể lên youtube tìm kênh này để hiểu rõ thêm

9. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Chân sạc ipad air khoảng 4 xị!!

10. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Uy tín là uy tín, ngồi cạnh hay ko cũng chằng giải quyết được gì nhé, thợ ai ai cũng biết điều này. Ngồi kế bên lâu lâu nói bậy lợi bất cập hại

11. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

bác đem ra trung tâm bảo hành ngoài trần hưng đạo đó bác, bác bù 1 số tiền nếu hết hạn bảo hành, nó đổi cho bác cái khác.... zin, còn bảo hành thì 3 tuần lấy cái mới nhé...

12. HotVitL0n Thành Viên Cấp 5

Qua Soshop ở Tân Định đi ban . 48D Thạch Thị Thanh
    Bên đây uy tín và chièu khách.

13. quangco88 Thành Viên Cấp 5

Bù tiền = cái máy mới hả bạn nơi sửa ipad)

14. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

không rành, nhưng hôm mình đi thì bảo hành nên không tốn tiền được đổi cái mới, bạn ghé hỏi thử