Tìm kiếm bài viết theo id

Nouvo 1up 99% no 5 SX Fi bán hoặc giao lưu

Thảo luận trong 'Xe 2 bánh' bắt đầu bởi Hoangvuongco, 1/11/14.

ID Topic : 7577366
Ngày đăng:
1/11/14 lúc 16:45
  1. Hoangvuongco Thành Viên Cấp 5

hồ sơ giấy tờ no1 đó bạn

2. đúng là vn ko ai có thể làm như vậy ngoài người vn up cho 1 tinh thần chiu khó lên từ no 1 lên no 5 nè

3. Hoangvuongco Thành Viên Cấp 5

thanks các bạn up phụ

4. sale.tablet Thành Viên Cấp 6

5. vudaika222 Thành Viên Cấp 4

cái này sàng giấy n1 vô nguyên con chứ lên j mà lên..chủ thớt nên nói rõ cho ae biết

6. Hoangvuongco Thành Viên Cấp 5

Xe chính chủ mà bạn,công chứng vô tư. Lúc sang tên thì nhờ Cò làm cho đỡ bị làm khó.

7. vuonghaly Thành Viên Cấp 1

giao lưu nouvo 4 ko bạn, mình bù 5 triệu

8. diem kieu Thành Viên Cấp 3

này chắc tháp số vô chiếc no5 rồi nè

9. hoàng_lê Thành Viên Cấp 3

chủ thread cho mình hỏi là có thay nguyên cái máy của no5 kg bác? nếu vậy thì vụ số máy nó có trùng kg ta,đang wan tâm rước em nó nè bác

10. phongmouse Thành Viên Cấp 3

alo ko ai nghe máy muốn mua thì sao bạn ơi

11. Hoangvuongco Thành Viên Cấp 5

Sorry bạn, mình để máy ở nhà nên kg nghe.bạn để lại tin nhắn mình gọi lại nhé. Thanks

12. Hoangvuongco Thành Viên Cấp 5

Cái này mình chỉ đưa xe cho ông anh họ lên, nghe nói là giữ nguyên vị trí số khung, số máy. Còn lại là thay tất cả của no5 vào. Cục máy chưa tới 18.000km, máy mạnh êm nguyên bản. Bạn cứ sắp xếp xem xe nha

13. Hoangvuongco Thành Viên Cấp 5

cảm ơn mọi người đã up phụ, lên lại cho cuối tuần

14. Hoangvuongco Thành Viên Cấp 5

lỗi gì mà mất xe hả bạn? vui lòng đừng phán bậy trong topic người khác nhé

15. hongthinh888 Thành Viên Cấp 1

Bạn hiều làm ý minh rui, đang quan tâm, mun mua de chay nen hoi vay, mà sao goi dt ma ko co ng bat may vay?

16. hongthinh888 Thành Viên Cấp 1

goi dt và nt lun cũng ko thấy tra loi , chu top có mun bán xe ko vậy?

17. Hoangvuongco Thành Viên Cấp 5

Thanks bạn quan tâm, vì cuối tuần để quên điện thoại ở văn phòng nên không nghe máy. Sorry bạn

18. nickypipi Thành Viên Cấp 5

xe lên No5 đẹp quá. Không biết sang tên sao thôi.

19. omachi261188 Thành Viên Cấp 5

Xe này sang tên thì nhờ cò. Ad đã nói bộ giấy No1 chính chủ mà. Xe này là sàn bộ giấy No1 qua No5 (nopp). Vỗ sk sm no5 lại cho khớp pp no1. Logic mà nói.. No1 up No3 thì nghe ok. Đó là trc đây. Khi no3 còn giá trị. Chứ tiền lên full no5. Còn mắc hơn rất nhiều chiếc no5 pp đầy đủ trên 5s. Ko ai đi up như vậy bao giờ. Cầm 1 cọc tiền. Dzư sức mua 1 chiếc No5 lại ko đi mua. Cầm đi vỗ con No1 lên full No5. Nghe vô lý. Điều này là k thể xảy ra. Dân đam mê k ai đốt tiền như thế cả.
    Góp ý cho mấy bạn thắc mắc thôi. Sang tên đc thì vô tư. Gặp chiến dịch thì thua. Ad cũng phải nói rõ để ae 5s hiểu.. ok

20. cauamchiuchoi201 Thành Viên Cấp 4

Công nhận phục bác chơi xe thiệt. Đẹp lắm mau đi thui