Tìm kiếm bài viết theo id

Nước hoa nữ

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi TrangVAML, 9/11/20.

ID Topic : 9549546
  1. TrangVAML Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    3
    Nước hoa nữNước hoa nữ - 1 Mọi người thân yêu ơi, có phải mùi hương sẽ để lại nhiều dấu ấn sâu đậm trong tiềm thức của người mà mình thích phải không nào ? Nước hoa nữ - 2Nước hoa nữ - 3 Đúng vậy đó, mùi hương càng quyến rũ càng khiến người khác để ý, chính hương thơm sẽ khiến ta là điểm nhấn trong mắt mọi người nếu biết sử dụng nước hoa một cách hiểu quả nha.
    Nước hoa nữ - 4Nước hoa nữ - 5 Mình mới tìm được những loại nước hoa này tuy là dạng lăn nhưng công dụng tuyệt vời hơn sức mình tưởng tượng nhiều. Mình đã sử dụng qua và thấy nó thật sự xứng đáng với giá tiền.
    Nước hoa nữ - 6Nước hoa nữ - 7 Không cần nước hoa sang chảnh gì vẫn mang hương thơm ngào ngạt ấy thôi, cần gì phải đắt tiền nè. Nước hoa nữ - 8Nước hoa nữ - 9
    Nước hoa nữ - 10Nước hoa nữ - 11 Mình sử dụng thì thấy nó kéo dài hơi bị ok luôn, khoảng 6-8 tiếng ấy.
    Nước hoa nữ - 12Nước hoa nữ - 13Nước hoa nữ - 14 Thấy công dụng tốt mà cũng hợp giá tiền chứ, nên chia sẻ với mọi người luôn. AI CÓ NHU CẦU MUA THÌ IB EM CHỈ NỚI BÁN NHA. GIÁ : 180K NHA MẤY BẠN IUNước hoa nữ - 15
    Nước hoa nữ - 16Nước hoa nữ - 17

: nước hoa