Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's...

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi letienlkvn, 5/10/10.

ID Topic : 2353693
Ngày đăng:
5/10/10 lúc 04:09
  1. letienlkvn Thành Viên Bạch Kim

Thanks mọi người nha :41_002:
    Hi ếch! Dành xiền hốt đi Ếch ơi [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's...

2. letienlkvn Thành Viên Bạch Kim

Có hàng mới ngày 16.10 rồi mà bạn [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's...Nhưng cũng gần hết đợt này rồi :byebye:
    Zạ còn đó a [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's... - 1
    Thanks 2 pro nhìu nha :byebye:

3. letienlkvn Thành Viên Bạch Kim

Đầu tuần sau là hàng về đó bạn, có j mình pm lên web và 5s, bạn dành thời gian xem nha [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's...

4. dannydinh Thành Viên Cấp 1

Bên bạn còn nhiều hàng somi caro không, mình qua xem thử, bữa trước có hẹn với bạn mà lu bu quá nên quên, lên đây coi thì thấy hàng đã về được mấy ngày rồi [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's... - 1

5. ni_luan Thành Viên Cấp 1

Cho mình hỏi mấy áo này có size S không vậy bạn ? Vì mình chỉ cao 1m65.

Cảm ơn trước

6. kb1991 Thành Viên Bạch Kim

áo bạn bán nên giảm đi sẽ dễ bán hơn. góp chân thành nha. chuc dk

7. letienlkvn Thành Viên Bạch Kim

Thanks pro :byebye:
    Cám ơn bạn góp ý nhưng giá đó mình ko rẻ hơn được nữa và giá đó đã rẻ hơn rất nhiều chổ. Rất vui nếu được phục vụ bạn [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's...
    Ukies a
    :byebye:
    Mấy mẫu đó có size S đó bạn ơi :byebye:
    Đợt hàng này về nhiều nên vẫn còn nhiều mẫu đó bạn, nếu bạn rãnh ghé xem nha [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's... - 2

8. N_TTD_N Thành Viên Chưa Kích Hoạt

công bằng mà nói thì ở đâY bán quá rẻ rùi so Với Web [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's...

9. letienlkvn Thành Viên Bạch Kim

Thanks pro [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's... - 1

10. letienlkvn Thành Viên Bạch Kim

[Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's...
    Ban mac size M la uk ah :byebye:
    [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's... - 2Thanks 2 pro

11. letienlkvn Thành Viên Bạch Kim

[Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's...
    Thanks mọi người nha [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's... - 2
    Nếu bạn ngại đi xa thì có thể ship đó bạn, nếu hóa đơn >1tr thì còn được free ship trong dịp Halloween này nữa đó [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's... - 3
    [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's... - 4

12. DONGHO24H.COM CHUYÊN BÁN ĐỒNG HỒ ĐẸP

Quần thun A&F QDT110119/012 - Giá: 260.000 VNĐ === Tạm hết hàng
    Mẫ này khi nào về lại thế bạn.

13. letienlkvn Thành Viên Bạch Kim

Đợt hàng tới chắc sẽ về, có gì mình up trên 5s, web, FB. Bạn rãnh ghé update nha [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's... - 1

14. alexxxx =-= Miss 5 giây =-=

Áo khoác AK1625-No2 - Giá: 620.000 VNĐ (Có 3 màu: Cafe, xanh rêu, da bò

Anh cho em hỏ­i mẫu này có Size S ko, và có ship đi Đà Na­ng ko [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's...

15. hennessyvn Thành Viên Cấp 5

cùng ý kiến với bro nà[Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's...[Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's... - 1, mình hơi to con[Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's... - 2[Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's... - 3

16. rap_and_gun Thành Viên Cấp 1

Mình cũng khoái cái này. Size L là theo đúng size của A&F luôn hả bạn. Mình đến 1m83 lận. Hix. Khó mua đồ quá.

17. tienbom_1989 Thành Viên Cấp 1

tui 1.85 ... cũng khổ như huynh thôi .... có size L ko chủ ơi ...

18. letienlkvn Thành Viên Bạch Kim

Hình 2 hết hàng, còn hình 1 thì còn đó bạn
    Có đó bạn ơi, size của châu âu bạn nhé
    Có size L cho bạn ah [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's... - 2
    [Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's... - 3

19. letienlkvn Thành Viên Bạch Kim

Thanks ae nhé[Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's...

20. letienlkvn Thành Viên Bạch Kim

[Panda Shop] Chuyên thời trang hàng hiệu NHẬP KHẨU giá tốt của các hãng:A&F,Levi's... Hàng đã về mọi người ơi