Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi BiBin, 24/5/08.

ID Topic : 248479 - Số lần up bằng SMS: 29
Ngày đăng:
24/5/08 lúc 21:32
  1. BiBin Thành Viên Kim Cương

Dạ vâng e cám ơn a, mai a nhớ ghé lấy nhé.

2. trungtin85 Thành Viên Kim Cương

tết dzô rùi quảng cáo hoành tráng dữ hen, chắc để gần 30/4 hốt 1 em original nữa wa,nếu có em nào độc Long hú Tín 1 tiếng nha.

3. BiBin Thành Viên Kim Cương

ok hàng về liên tục mà
    thk ae ^^

4. pitterbean Thành Viên Vàng

Hàng size 34 còn nhiều ko anh Long.................Em wa lựa vài cái về mặc nào Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu

5. rockyspk Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hàng này có ra màu không bác? em sợ nhất là mua quần về giặt cái phai màu hết........và lại ảnh hưởng đến áo trắgn nữa!..ok qua xem ủng hộ bác :moneygrubber:

6. BiBin Thành Viên Kim Cương

còn nhìu đó bạn hiền, ghé L lựa nha
    cho dù là hàng xịn cỡ nào cũng phải ra nước ít nhất 2 lần đầu
    Nhưng mình đảm bảo với bạn là quần mình ko ra màu, nếu có ra cũng ko quá 2 lần đầu tiên
    còn nếu ra màu ảnh hưởng đến áo quần thì cái đó bạn đem ra Levi's khiếu kiện ^^ , vì mình bán hàng original của Levi's

7. rockyspk Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mình muốn mua hàng loại vietnam xuất khẩu của bác thôi...còn ra màu thì ra tý tý nước đầu chấp nhận được, chỉ sợ nó ra hoài và càng ngày thì nó mất hết 50% cái màu lúc mới mua thì ghê lắm....!! bạn nói vậy để mình ghé qua làm vài em về thử xem...được thì giới thiệu bạn bè qua test :41_002:

8. BiBin Thành Viên Kim Cương

uhm rãnh ghé mình xem nhé, cứ mua và test thử hàng mình Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu

9. pitterbean Thành Viên Vàng

Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu
    Cái này còn 34 ko anh Long........................Mấy cái wần A&F có 34 ko em wa hốt nàoooooooooooooooooooooo Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 1

10. jerry159 Thành Viên Cấp 2

Hàng tốt, chất lượng. Đã thử qua hàng xách tay...khác biệt rõ rệt với hàng VN.

11. thaithuonghai Thành Viên Mới

Chào bạn

Levi's 522 size 29 còn hàng kg bạn?
    Pm nhé,mình sẽ chuyển khoản để bạn ship hàng dùm

Thanks nhiều.

12. BiBin Thành Viên Kim Cương

ok rãnh ghé mình xem nha
    đã ghi rõ ràng, bạn vui lòng xem kĩ
    Mình có bán cả 2 loại cho bạn so sánh
    hàng về thường xuyên, rãnh cứ ghé mình xem nhé

13. ta khai luan Thành Viên Cấp 4

đã ủng hộ chủ topic 3 cái quần 1 cái áo. Khi nào có hàng mới hú tui nha

14. BiBin Thành Viên Kim Cương

thank a, có hàng mói sẽ gọi a ngay Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu

15. choko_0705 Banned

- Có bán áo hem chủ topic

16. BiBin Thành Viên Kim Cương

Minh có bán áo của PUMA , BANANA REPLUBLIC... nhung số luợng ít nên ko chụp hình lên... khi nào có nhìu mình sẽ post lun
    Mua quần trắng rồi đem bóp ống lại Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu hihi

17. Kizvn9x Thành Viên Cấp 5

bạn ơi...levil's có cái quần 501 kiểu bụi bụi,rách rách ah...code: 08501 0295 đó.a có ko?

18. BiBin Thành Viên Kim Cương

Mẫu đó mình đã từng có, hiện tại có 1 cái 501 rất giống màu đó, size 31, cũng có wash rách
    Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu
    ok nhớ ghé L nhé Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 1

19. hasnutma Thành Viên Cấp 3

mình hỏi lần thứ 2 rồi và mong bạn trả lời, bạn có không coi trọng khách hàng cho lắm!!!
    mình quan tâm mà vậy thì...

20. mệt Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bạn hỏi mà k nói mẫu ( chỉ nói size mà màu) thì chủ topic seo biết đường trả lời bạn Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu
    vd: cái đt nokia màu đen giá nhiu ( chắc k ai trả lời dc) nói vui thoai nha hiihiii
    chủ topic k biết trả lời thì trả lời seo giờ Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 1

bạn call chủ topic xem :byebye: