Tìm kiếm bài viết theo id

Phản ảnh 1 thành viên kim cương bán hàng không có uy tín

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi sonnguyen_b777, 29/7/14.

ID Topic : 7451511
Ngày đăng:
29/7/14 lúc 08:36
  1. phat_5s Thành Viên Cấp 5

mua cái máy 3chai...chủ yếu là pin ngon..giờ pin vậy sao chiu đc...chia buồn chủ thớt..

2. thanviethai_1992 Thành Viên Bạch Kim

Em thấy hai anh cũng lớn tuổi rồi mỗi người nhường nhau 1 tí để tìm ra hướng giải quyết
    Anh này đã mua của anh tới 6 cái máy lận vậy coi như là khách hàng vip rồi nên phải ưu tiên hỗ trợ tối đa nhất
    Vấn đề nếu không được giải quyết dứt điểm thì người bán sẽ là người bị ảnh hưởng nhiều nhất
    Chúc 2 anh sớm có được hướng giải quyết hợp lý!hj

3. tramnamcodon247 Thành Viên Cấp 3

Nếu hàng mới thì có thể kích hoạt bảo hành 3 năm trên web của hãng, hồi ấy mình mua cái xp2 spirit thì thế, bác chủ thử coi sao. Pin mình 1300mAh thì để không tầm 1 tuần, xài thì tầm hơn 3-4 ngày, chứ quảng cáo trên mạng ảo lắm. Pin như bác nói thì ức chế phải rồi, dòng này đôi khi mua vì nghe nói thời lượng sử dụng ngon..

4. simquangtri Thành Viên Cấp 4

5. mrha76 Thành Viên Cấp 5

Neu dung nhu chu top noi thi bi cry no qua roi ,,,,,l, tui da sai qua 1 cay sai tam 2 ngay la het pin roi ,,,,

6. .Liberty. Thư Ký

Chịu rồi . Giờ bạn mang sp lên VP 5giay đi . VP 5giay sẽ kiểm tra và dùng thử điện thoại xem sao. Chứ nói qua nói lại BQT cũng chỉ nhìn mà ko biết ai đúng ai sai

7. kiyoshy Thành Viên Kim Cương

Mua bán trên 5s không nên tin tưởng vào cấp độ thành viên, bị nhiều rồi.

8. honguyen Thành Viên Cấp 2

haizz, tới 6 con, máy em sài ít cung chỉ được 5 6 ngày thôi,.....em bán dòng này 2,5tr 1 con có cai mua ủng hộ em

9. an_laptop651989 Thành Viên Kim Cương

Thế này nhé bạn mình theo lời mod ở trên nói , a cứ cầm mấy cây mới ra vp để test , nếu như máy xài pin 2 ngày như a nói mình sẽ đổi cây nào pin ít như a nói với điều kiện là máy mới 100% vì mình bán cho a là máy mới chưa dùng nên mình sẽ đổi máy khác . Thiện chí giải quyết vấn đề của mình là như vậy .

10. mrha76 Thành Viên Cấp 5

Vay thoi bro bo chu Vip di de chi tren avata hu ai vay ???

11. tanphumobile Thành Viên Cấp 5

giải quyết vậy ok rồi

12. .Liberty. Thư Ký

Chủ topic đâu rồi ta. Nếu chủ topic ko có hướng giải quyết thì mình close topic nha

13. .Liberty. Thư Ký

Chủ topic ko vào giải quyết thì close topic