Tìm kiếm bài viết theo id

Phân biệt giầy Nike giả

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi King Of The Kings, 30/10/12.

ID Topic : 5995911
Ngày đăng:
30/10/12 lúc 20:23
  1. Cậu.Chủ.Nhỏ Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Ai sợ Nike giả thì qua e mua giày Dr.Martens mà mang, ko lo bị giả Phân biệt giầy Nike giả

2. King Of The Kings CHUYÊN GIA HÀNG HIỆU

Nike giả còn ít hơn Dr.Martens nữa đó bạnPhân biệt giầy Nike giả - 1

3. King Of The Kings CHUYÊN GIA HÀNG HIỆU

^^

4. hanzone Thành Viên Cấp 4

Người tốt thì nhớ thui, việc bạn làm hok phải là hok ai bít (im lặng hok đồng nghĩa là hok bít), trời đất phù hộ cho pác Phân biệt giầy Nike giả - 1
    Mà jờ hàng lên cũng khá là tinh vi, anh em đi mua giầy dép nhớ check cẩn thận + thêm cái trò tráo hàng lúc cuối nữa Phân biệt giầy Nike giả - 2

Up lên cho anh em cảnh giác.

5. caothang2004 Thành Viên Vàng

Nội e nhìn cái giá mấy shop đó k là bít hàng giề roài , cách đây vài năm cũng mua nhầm 1 đôi Nike Fake Phân biệt giầy Nike giả

6. King Of The Kings CHUYÊN GIA HÀNG HIỆU

chia bùn cùng bạn

7. Ken Cong Tu Hitech xách tay

Rất có ít,thời cấp 3 mê đắm đuối cái này từ nón quần áo giày dép nhưng giờ chỉ còn quần áo thôi giày dép thì có nhiều lựa chọn hơn như Puma,Lacoste...

8. are u sure Thành Viên Bạch Kim

mới đc tặng 1 đôi airmax ......công nhận quá nhẹ, mang rất êm Phân biệt giầy Nike giả thật giả kệ bà nó, có mang đc suốt đời đâu mà lo Phân biệt giầy Nike giả - 1

9. NoFX ♪♫ S o S n o w y ♪♫♪

thích adidas hơn nike

10. dmit8a Dân Chơi Nửa Mùa

cách đây 2 tuần adidas sale off 50% ở bitexco có bác nào đi không vậy Phân biệt giầy Nike giả bũa đó mình đi ngày cuối lựa được đôi porsche design sp2 3tr sale off 50% = 1tr5, tính mua trên 5s mà nhân dịp này của adidas nên lên dó lụm 1 em luôn. ngày cuối mua 3 tặng 1 =.='' dân buôn giầy dép lên đó hốt quá trời

11. King Of The Kings CHUYÊN GIA HÀNG HIỆU

Đa số giả giá là do hết model hoặc lỗi. Adidas SP2 bro mua chắc date cuối 2010 hoặc cao lắm là đầu 2011.
    Hàng lỗi sẽ được chính hãng bán sale lấy tiền làm từ thiện nhé bà con.

Lacoste sắp bán từ thiện giảm 50% đến 70%, ACE nào cần đến em cho vé nhéPhân biệt giầy Nike giả - 1
    Một vé mua được 2 đôi và chỉ 1 ngày duy nhất 24/11/2014, em cũng nói rõ luôn hàng này lỗi xuất đi rồi nhưng bị trả về Việt Nam, date 2012. Gồm 500 đôi = 250 vé đã phát hết, em được Lacoste biếu 5 vé hehe

12. King Of The Kings CHUYÊN GIA HÀNG HIỆU

Được tặng là khoái rồi

13. tinhocductin.vn Thành Viên Cấp 4

hôm nào sắm 1 đôi

14. Tường-Hương Thành Viên Kim Cương

Em nhớ là ông VĐV nào chết rồi mới phát hiện ra LOGO hình lưỡi Liềm mà taPhân biệt giầy Nike giả

15. trumviking Thành Viên Cấp 2

đang tính mua một đôi mà có shop bán trên 5s. Thấy tình hình có vẻ căng quá, dù sao cũng thanks chủ topic ^^

16. trikom Thành Viên Kim Cương

Thank bác chủ chia sẻ Phân biệt giầy Nike giả

17. _NEVER-FREE_ Thành Viên Cấp 4

Oánh dấu cái. Vn dc cái sướng mua thịt dê nhưng lại dc ăn thịt chó. Bỏ mấy triệu bạc ra mua đôi giày mà ko dc cái gọi là tin tưởng thật sự vào sản phẩm đó là fake hay au. Lỡ mua dính hàng fake mà có khiếu nại thì lại dc vài câu sorry. Giống như sorry airlines của Vn đã là 1 thương hiệu tầm cỡ ngang = với microsof.

18. King Of The Kings CHUYÊN GIA HÀNG HIỆU

Viet Nam Airline sao bằng Microsoft được bác?

19. uytin5giaynha Thành Viên Cấp 2

Vậy cho tôi hỏi Shop bác bán giày bảo đảm xịn ko ? Đang tim mua 1 đôi chơi lễ

20. _NEVER-FREE_ Thành Viên Cấp 4

Sorry airline mà Bác. Phân biệt giầy Nike giả Đang đá xoáy