Tìm kiếm bài viết theo id

phí chuyển đồ ra hanoi?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi becung0414, 1/10/15.

ID Topic : 8206600
Ngày đăng:
1/10/15 lúc 15:38
  1. hackkiskas Thành Viên Cấp 3

Chuyện ko có bằng chứng rõ ràng.Chỉ nghe 1 phía nói ai mà tin.Thôi Mod xóa cho rồi,để anh em chửi nhau mất đoàn kết.Ảnh hưởng chuyện gia đình bạn Vip sim nữa.Xa vợ gần 1 năm chắc bạn ấy buồn và nhớ vợ con lắm rồi.Đừng làm thím Sim buồn nữa.Gia đình ai mà ko có lúc sóng gió.Chúc bạn Vip Sim vượt qua và vui vẻ bán sim rẻ rẻ.hihihi

VIP SIM thích bài này.
  2. VIP SIM Banned

Em đã theo dõi topic này từ lúc đầu đến giờ nhưng ko type . E thành thật xin lỗi Ae nhiều lắm vì gần đây luôn có những chuyện ko hay xảy ra với em .

Em xin giải thích chuyện móc nối với Mod , SMod , hay bất kì BQT nào là ko có 100% . Trước đây em từng bị ban nick vì up quá liều , từng đóng tiền để được unban nhưng đó là tiền từ thiện rồi đc unban thôi chứ ko phải là tiền các Mod bảo kê cho e ( bảo kê là đóng đều đặn mỗi tháng ) , Chỉ có up quá liều thì các Mod 5giay mới dám unban và nhận số tiền đó để làm từ thiện chứ ko phải của riêng bản thân người nào hết . Em làm ăn gian dối bậy bạ , lừa đảo gì đó thì chẳng có Mod nào cầm vài trăm bạc lẽ mà làm chuyện như thế đâu . Ae đừng nghe người này kể người kia , rồi người kia tiếp tục kể lại nữa thì đôi lúc cũng sai đi nội dung .

Còn chuyện làm ăn của em thế nào , có lẽ trên 5giay này cũng có khá nhiều Ae đã từng tiếp xúc với e rồi hen , Em chưa hề dính phốt bất kì chuyện gì về làm ăn cả ( dù con sim rác hay sim đẹp , chăm sóc khách hàng đối với em rất quan trọng , e chưa sai 1 lời nào từ sản phẩm mình bán ra ) . Nếu có thì e cũng tự đào thải mình rồi chứ ko tồn tại đc đến hôm nay đâu .

Về chuyện bản thân : Em hay vào box này chém gió , thật sự 1 phần cũng vì sả tress , 1 phần cũng vì giới thiệu sản phẩm ở chữ kí ( ko tăng bài viết ) . Đôi lúc e cũng đùa giỡn và dùng lời lẽ hơi quá nên có thể em đã ít nhiều mang tiếng xấu từ những người chưa từng gặp . Ae nào đã từng gặp em rồi có lẽ luôn ủng hộ em . Từ đây em xin rút kinh nghiệm ko đùa giỡn quá trớn nữa .

Về GĐ: Em xin ko trả lời bất kì câu hỏi nào nữa .

Chỉnh sửa cuối: 1/10/15
  3. sellpc Thành Viên Cấp 3

Box trò chuyện là 1 box giải trí tranh luận nếu đề tài nào thấy căng thẳng thì close hoặc delete chứ cứ ban nick người ta thế thì k hay chút nào
    Quyền tự do ngôn luận mà cũng vi phạm luật sao

4. VIP SIM Banned

Tự do ngôn luận nhưng phải ở 1 mức độ cho phép bác à . VD diễn đàn cấm bàn luận về tôn giáo , chính trị mà bác đi mở topic như thế ai đâu cho phép nè ??? Rồi ở nơi này đc phép chửi tục chửi bậy sao bác ??? " Becung0414 vào chửi Mod dog " vậy chưa đủ để ban nick sao bác ? Hên là trên đây , ở ngoài chợ là khỏi có răng ăn cháo luôn bác nhé .

Bác phải hiểu nơi nào cũng có luật . Mà luật là giấy trắng mực đen , là bằng chứng cụ thể chứ ko thể muốn nói gì thì nói bác à . Em cũng ko ganh ghét gì Becung0414 cả , nhưng bác thấy vậy là đúng sao ?

5. sellpc Thành Viên Cấp 3

Luật diễn đàn này hơi căng phí chuyển đồ ra hanoi? chỉ là box spam box chém gió mà xử phạt y như thiệt thôi từ giờ tui thề tui k góp vui gì cho diễn đàn này cả pp cả nhà wa bên forum voz trò chuyện linh tinh tụi nó cmt chữi nhau chửi thề đủ kiểu vẫn ko sao qua đây chưa chửi 1 câu nào phí chuyển đồ ra hanoi? - 1 chỉ nói rõ quan điểm của mình mà mod thấy khó chịu ban luôn nick thì tui cũng sợ mod luôn
    Pp cả nhà

VIP SIM thích bài này.
  6. VIP SIM Banned

Bác xem lại kĩ mấy comment đầu của Becung0414 đi . Cái câu Becung0414 chửi mod là dog vậy ko đủ để ban hả bác ?

Bác chơi ở đâu ko ai quan tâm đâu . Bác nói voz chửi thề chửi tục gì gì đó ko ai ban thì bác cứ qua đó , riêng bản thân em và rất nhiều Ae khác vẫn yêu mến 5giay như ngày nào và cảm thấy nơi này là phù hợp nhất . " ko mợ thì chợ vẫn đông , mợ đi lấy chồng thì chợ vẫn vui " . Bác cứ ra đi nhé , chúng em sẽ ở lại .

Phân tích về vấn đề chửi tục xíu cho bác hiểu nhé : Bên đó có chửi tục thật nhưng ở mức độ vui vẻ hòa đồng chứ ko như trường hợp này của Becung0414 là xúc phạm BQT và Ae diễn đàn . Dù ở nơi nào dễ dàng nhất đi chăng nữa , trường hợp thế này thì bất cứ Mod nào cũng phải ban thôi bác à .

7. bitrumq3 Thành Viên Cấp 1

topic hỏi về chuyển đồ mà thành ra cãi nhau. Ôi sao mà phức tạp quá, đi ra không khéo phí chuyển đồ ra hanoi?

8. Lily Doan Thành Viên Kim Cương

nói chung ai càng tích cực thì càng dễ bị dòm ngó à, em cũng khoái qua voz đọc truyện ma mà k có nick ai có nick cho em xài ké với

9. 7800II Thành Viên Kim Cương

đã ra đi cho có đôi rồi, ko biết hôm nay có lên VP 5s như đã hẹn ko

10. Hiu hom hinh Thành Viên Cấp 3

Mau mau hết hàng đắc khách thường xuyên phí chuyển đồ ra hanoi?