Tìm kiếm bài viết theo id

Pin zin..linh kiện laptop..giá cực rẻ..giá sỉ cực tốt

Thảo luận trong 'Computer-Máy tính bàn' bắt đầu bởi thanhtuyenhcm, 6/6/16.

ID Topic : 8464248
  1. thanhtuyenhcm Thành Viên Kim Cương

    Tham gia ngày:
    24/7/10
    Tuổi tham gia:
    13
    Bài viết:
    8,578
    LIST PIN ZIN
    -PIN DELL 5460 -------------1.050.000
    -PIN DELL 3521 4 CELL --------650.000
    PIN DELL 3521 6 CELL ------------800.000
    -PIN DELL 5423 ---------------------950.000
    -PIN DELL 14-700--------------------1.250.000
    -PIN DELL 14-700--------------------1.250.000
    -PIN DELL MINI 10----------------------820.000
    -PIN DELL 13-7347----------------------950.000
    -PIN DELL 15-7547-----------------------950.000
    -PIN DELL E6420-------------------------850.000
    -PIN DELL 14R –N4010-----------------650.000
    -PIN DELL 13Z (TKN25)-------------------1.230.000
    -PIN DELL 3541------------------------------850.000
    -PIN DELL XPS13 -----------------------------1.150.000
    -PIN DELL E7440-------------------------------1.150.000
    -PIN DELL M6400------------------------------930.000
    -PIN DELL E6320--------------------------------900.000
    -PIN DELL 14Z N411Z-------------------------850.000
    -PIN DELL V13 ----------------------------------1.020.000
    2 PIN LAPTOP SONY
    -PIN SONY BPS21-------------------------------750.000
    -PIN SONY BPS30 ------------------------------950.000
    -PIN SONY BPS33-------------------------------1.150.000
    -PIN SONY BPS34 -------------------------------1.450.000
    -PIN SONY BPS36-------------------------------1.250.000
    -PIN SONY BPS37--------------------------------------1.250.000
    -PIN SONY BPS38---------------------------------------980.000
    -PIN SONY BPS40 --------------------------------------1.350.000
    -PIN SPNY BPS40 ---------------------------------------1.350.000
    -PIN SONY BPS42 --------------------------------------1.550.000
    3/ PIN LAPTOP ACER
    -PIN ACER V5-572 ----------------1.020.000
    -PIN ACER V3-371 ------------------910.000
    -PIN ACER V5-473--------------------1.020.000
    -PIN ACER AL14A32--------------840.000
    -PIN ACER AL15A32--------------840.000
    -PIN ACER AL12B31--------------------840.000
    4/ PIN LAPTOP ASUS
    PIN ASUS C21-X202-------------1.200.000
    PIN ASUS A31-X101-------------------750.000
    PIN ASUS A41- 550E---------------------980.000
    PIN ASUS X502---------------------------1.050.000
    PIN ASUS X453---------------------------920.000
    PIN ASUS U47VC ------------------------1.100.000
    PIN ASUS A41N1424 (GL552)----------1.120.000
    PIN ASUS A41N1424 (GL552)----------1.120.000
    6/ PIN LENOVO
    PIN LENOVO S400---------------------950.000
    PIN LENOVO S500-----------------------980.000
    PIN LENOVO B40-70--------------------830.000
    PIN LENOVO S100-----------------------690.000
    PIN LENOVO S10-3T-------------------800.000
    PIN LENOVO Y400N -------------------1.050.000
    PIN LENOVO Z400/Z500----------------850.000
    PIN LENOVO E420S-----------------------850.000
    PIN LENOVO E430-----------------------990.000
    PIN LENOVO T460------------------------880.000
    7/ PIN HP
    PIN HP IBL06XL--------------------1.010.000
    PIN HP 250G1-HS03---------------920.000
    PIN HP 640 --------------------------920.000
    PIN HP 740 G1 ---------------------950.000
    PIN HP 840 G1 ---------------------950.000
    PIN HP ENVY 6----------------------1.050.000
    PIN HP 15-4000(XT15)-------------1.130.000
    PIN HP 04X2--------------------------840.000
    PIN HP ENVY 17 ----------------------1.300.000
    PIN HP VIO4---------------------------850.000
    PIN HP ENVY 4------------------------1.350.000
    PIN HP AO04---------------------------850.000
    PIN HP KI04-----------------------------850.000
    8 PIN TOSHIBA
    PIN TOSHIBA 5013---------------------1.850.000
    PIN TOSHIBA 5107----------------------950.000
    PIN TOSHIBA 5185----------------------840.000
    PIN TOSHIBA 5156----------------------840.000
    PIN TOSHIBA 5187----------------------1.050.000
    PIN TOSHIBA 5187----------------------1.050.000

    TẤT CẢ HÀNG ZIN BH 6THÁNG
    Công Ty chuyên cung cấp linh kiện laptop đủ các dòng
    Vui lòng liên hệ để được giá tốt nhất..cảm ơn

    Công Ty TNHH Tin Học Vạn Hoàn Mỹ
    51/18 Hồ Thị Kỷ phường 1..quận 10 TPHCM

    LH .. 09673.9999.8...096.8888.119 Tuyền
     
  2. thanhtuyenhcm Thành Viên Kim Cương

    Chào các bạn ngày mới mua may bán đắt nhé
     
  3. thanhtuyenhcm Thành Viên Kim Cương

    Chuyên phân phối linh kiện vi tính sỉ và lẻ
     
  4. thanhtuyenhcm Thành Viên Kim Cương

    Chúc quý khách hành ngày mới vui vẻ, mua may bán đắt
     
  5. thanhtuyenhcm Thành Viên Kim Cương

    Chúc quý khách hàng ngày mới vui vẻ mua may bán đắt
     
  6. thanhtuyenhcm Thành Viên Kim Cương

    Chúc quý khách hàng ngày mới mua may bán đắt
     

Chia sẻ trang này

Tình hình diễn đàn

  1. 0962769215,
  2. Raymonddarge
Tổng: 1,036 (Thành viên: 2, Khách: 935, Robots: 99)