Tìm kiếm bài viết theo id

Q11 gà tre đá tiền

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi thien 1981, 21/11/13.

ID Topic : 7080725
Ngày đăng:
21/11/13 lúc 17:32
  1. nghebao Thành Viên Mới

tội nghiệp chủ topic bán gà cực khổ quá 9 người 10 ý

2. sudua1 Thành Viên Vàng

xôn sau quá ,theo tôi ai bán được cứ bán ai không thích đừng mua là được rồi, rảnh qua phụ mình nha

3. TRÍ GÀ TRE Thành Viên Cấp 3

cùng ý kiến.những ae spam lung tung toàn dân mua bán cả thôi.bây giờ ae toàn đá sổ trên 10tr mua gà 5>7tr là bt.
    đừng nhìn bên ngoài mà đánh giá con gà và đừng xem clip xổ ko nói lên dc j đâu ae muốn mua thì qua xem sẽ rõ.
    có nhiều ae hỏi gà ăn nhiều sao ko để đá mà bán làm j cho mình có ý kiến.mình cũng là dân mua bán ko có máu đỏ đen mua bán kiếm lời nuôi vợ con(mình nghĩ chủ topic cũng vậy),thiếu gì đài thâu gà vô mình biết và mua lại giao cho ae cần chơi thôi và mình lên những trại gà thâu lại những con gà hay vì trại thiếu j gà.đâu phải lúc nào đá cũng ăn mua có giá là người ta bán liền.
    mình chỉ góp ý ae cũng là dân mua bán đừng đấu đá nhau như vậy ae nào bán tào lao thì bị ăn đòn thôi ko cần ae phải spam lung tung vào topic mua bán của người khác ko hay và ae cũng chẳng biết sự thật con gà của người ta mà nói.

4. KuTeen_Q12 Thành Viên Cấp 5

9 người mười ý buôn bán là vậy nhưng nếu có uy tín thì ko cái gì gièm pha dc

5. jackconan Thành Viên Cấp 3

theo như mình nghĩ . chủ topic không cần phải đăng lên là gà win 2-3 cái . người khác ra shao thì mình không biết . còn theo mình mua gà dù mắc tới đâu thì mình cũng chỉ biết là mua 1 con gà mới thôi . góp ý thôi chứ không có ý gì nha chủ topic

6. TIANH2912 Thành Viên Cấp 4

ý kiến hay uppppppppp

7. TanLucTran84 Thành Viên Vàng

con này tơ múp mà win7x rồi hả bạn? nể quá!
    gà đẹp, phụ đắt khách!

8. thien 1981 Thành Viên Cấp 6

Chân thành cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn, có điều, gà như thế nào mình phải đăng thế đó, có người thích mua gà mới, có người thích gà có mặt độ..., gà đá rồi mà mình đăng gà mới sao được bạn, lúc trước mình chỉ bán gà đã có mặt độ thôi, vì mình đá rồi mới biết em nó ntn mà bán cho khách, rồi một số ae lại hỏi gà mới, nên mình đăng luôn, tùy sở thích mọi người, 9 người 10 ý mà !

9. thien_phong_2000 Thành Viên Cấp 4

mình thấy gà quan trọng là lúc đá chứ ko phải nhìn hình kêu bình thường này nọ, nếu ae nào sợ dính gà dỏm thì có thể mang gà của mình đá thử với con gà mình tính mua đi đá tầm 1c,2c thui, win thi mua hk thì thui, chủ topic chắc cũng ko ý kiến gì về đá thử đâu. chứ zô topic của người ta rùi nói này nói nọ thì kỳ wa

10. thien 1981 Thành Viên Cấp 6

chuẩn

11. tinh1dem. Thành Viên Mới

cọp ms2 đá dữ lắm..bán nhanh nhé bạn

12. huynguyen8485 Thành Viên Cấp 4

Con cú 940g , Chủ Nhật này đá được kg bạn ? Giá tốt chút nữa, mình qua bắt Chủ Nhật này sút luôn .

13. ga_noi/tre Thành Viên Cấp 4

Ai muon mua ga bao da thi alo toi 0932076468 gap A Thanh ban cua Thien. Ga bao xai cua va li

14. thien 1981 Thành Viên Cấp 6

ai vậy ta, xin lỗi anh nhắc dùm em cái , bạn quen ở đâu anh

15. khanhseo Thành Viên Mới

theo mình thấy thì ae đã từng chơi gà của ai mà thấy tin tưởng thì chơi còn muốn chơi thử bổn gà khác thì chấp nhận hên xui thôi thấy tốt thì chơi tiếp

16. anhtu0966436662 Thành Viên Cấp 1

hoi dau ma chac may thang do ban oi ,no thay ban ban ga duoi no pha ban do ,coi chung thang hung ga lai my 68 do ,chuyen gia tao nich moi pha nguoi ta

17. anhtu0966436662 Thành Viên Cấp 1

leu ga hay qua ben dai lo dong tay da an hay ban gia cao ,toi di len mang

18. up_Minh_Tuan Thành Viên Cấp 4

19. thien 1981 Thành Viên Cấp 6

Up hình ko được admin ơi

20. nhocpoping Thành Viên Kim Cương Verified

ủng hộ bạn nè,ủng hộ mình lại nha ^0^