Tìm kiếm bài viết theo id

Ăn uống Quán nhậu lầy lội

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Tô Mẫn, 21/8/18.

ID Topic : 9204627
Ngày đăng:
21/8/18 lúc 14:36
  1. Lily Doan Thành Viên Kim Cương

CÁC BÁC CÓ THÍCH ĂN CANH Ổ QUA VỚI LÁ NGÓN K?
    Một vụ án đang gây xôn xao dư luận tỉnh Bình Phước, khi người vợ thừa nhận đã hạ độc chồng bằng cách bỏ lá ngón vào canh cho chồng ăn...

Ngày 22-8, Công an tỉnh Bình Phước cho biết đã bắt tạm giam đối với Bùi Thị Hoa (SN 1983, ngụ xã Đồng Tâm, huyện Đồng Phú,) để điều tra về hành vi "Giết người".

Theo điều tra ban đầu, khoảng hơn 16 giờ ngày 12-8, bà Hoa cùng chồng là Đ.V.H. (SN 1971) dọn cơm ăn. Sau khi dùng cơm, ông H. thấy chóng mặt và liên tục nôn ói.

Sau đó, ông H. được đưa đến một phòng khám gần nhà để kiểm tra. Tại đây, ông H. cho bác sĩ biết bà Hoa đã bỏ lá ngón vào canh khổ qua để ông ăn còn vợ không ăn. Sau đó, ông H. được chuyển đến Bệnh viện Đa khoa tỉnh Bình Phước để cấp cứu nhưng tử vong.

Cơ quan chức năng đã tiến hành khám nghiệm hiện trường, khám nghiệm tử thi, thu giữ, niêm phong thức ăn còn lại mà ông H. đã ăn để tiến hành trưng cầu giám định.

Sau vụ việc, do quá hoảng sợ bà Hoa đã bỏ trốn ra huyện Thanh Sơn, tỉnh Phú Thọ.

Đến ngày 17-8, đối tượng Hoa đã đến trụ sở Công an huyện Thanh Sơn tự thú và khai nhận hành vi đầu độc chồng bằng lá ngón.

Sau đó, Công an tỉnh Bình Phước đã tiến hành áp giải đối tượng Hoa vào tỉnh Bình Phước tạm giữ để điều tra theo thẩm quyền.

2. 7800II Thành Viên Kim Cương

trời ơi, tui đang chịu phạt mà bà này lại đề xuất cái hình phạt thế này có chết tui ko chứ lị

3. Tô Mẫn Thành Viên Vip

cách này thì sẽ bị tù tội,tui có cách mà công an k làm được gì hết á

4. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Mẫn ơi, khi nào em có ý mời ae trên này tới nhà ăn nhậu thì nhớ bỏ tên anh ra khỏi danh sách nha.

7800II and Lạc Hoa Lưu Thủy like this.
  5. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, thì cứ tới...ngắm bà chủ Quán nhậu lầy lội

7800II and Lạc Hoa Lưu Thủy like this.
  6. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

7. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Lá ngón hình dáng thế nào? Ở đâu có bán ạ ?

8. 7800II Thành Viên Kim Cương

hic, các bác ạ, cái cách mà ko bị công an bắt em cứ tưởng cách gì, ai dè đó là cách buộc dây thun cho rụng từ từ, đàn ông con trai mà đã rụng rồi thì đúng là ko bằng chết, công an cũng chả làm gì đc, các bác thương tình xin tội giúp em để em còn đc làm đàn ông, mà thực ra em có lỗi lầm gì mà phải xin tội nhỉ, chỉ là đi ngang chụp pô hình thôi mà

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  9. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Có lửa mới có ... khói.
    Tuy nhiên , Bác nên đặt muc tiêu làm trùm nguồn cung dây thun trên toàn cõi VN. Khi đó bác siết chặt quản lý lộ trình đường đi dây thun. Chắc chắn Vợ bác chẳng kiếm đâu ra dây thun để mà siết bác nữa.

Lạc Hoa Lưu Thủy and 7800II like this.
  10. 7800II Thành Viên Kim Cương

sao các bác cứ nghĩ xấu cho em ấy nhỉ, 1 người chồng, người cha đạo đức sáng ngời ngời thế này mà các bác nói thế làm em tủi quá, phải chi bê tha, trụy lạc ... như cái lão Lạc lão Lộc thì em ko nói.... đằng này chả xơ múi gì mà bị thắt dây thun thì tội quá

11. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Cảm ơn bác đã xác nhận,dù rất ít khi tử tế như vậy.Sự xác nhận này của mỗi member trong đây sẽ là 1 viên gạch gia cố lòng tin của mụ vợ dành cho tớ,và hiểm họa bị off nick cũng sẽ đc hạn chế.Hôm nào rảnh,,tớ mời bác...ly trà đá để tạ ơn,ahihi.

7800II thích bài này.
  12. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

VN vô địch

13. 7800II Thành Viên Kim Cương

thì lúc nào mà em chả xác nhận ấm chén của bác hư đâu, mấy em mỹ phẩm đều xác nhận mà

14. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương