Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp Quen gái Tây

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tuannokia, 8/5/19.

ID Topic : 9342353
Ngày đăng:
8/5/19 lúc 15:45
  1. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    16
    Mình quen được 1 em Tây cực kỳ dễ thương đẹp cao ráo như người mẫu, quê quán Rumania, vì em ở gần nhà mình nên ngày nào đi làm đi bộ cũng ngang chỗ mình ngồi ăn sáng uống sữa. Bỏ qua giai đoạn bắt chuyện làm quen như thế nào đi , em lên xe để mình chở em đi làm được mấy lần, mình còn hẹn được em ngày mai đi ăn tối với mình . Mỗi lần gặp nhau chở đi trò chuyện rất vui vẻ, ánh mắt của em ấy nhìn mình cười rất tươi chứ không phải cái kiểu xã giao cho có, mình hỏi qua thì em cũng hỏi lại (em dị ứng với mấy đứa con gái khi nói chuyện toàn mình chủ động nói hỏi như công an điều tra lý lịch tụi nó vậy). Em thì cao khoảng m73 body cũng ok 65kg, rym 16. Có anh em nào trước giờ quen gái Tây chưa ? Xin chỉ giáo tương lai kèo này có thể húp được không? Chứ nói thật em muốn phạm tội lắm rồi....huhuhu

Chỉnh sửa cuối: 8/5/19
    7800II and TUAN_VU like this.
  2. loc9000 Thành Viên Cấp 6

mình khuyên bác từ bỏ ngay, cao chỉ có 0m73 thì làm gì tới em ấy được.

3. tuannokia Thành Viên Cấp 5

0m73 sao chayj xe máy được bác, 1m73 bác ơi

4. loc9000 Thành Viên Cấp 6

theo mình nghĩ thì trên này có ae quen gái miền Tây chứ chắc chưa ai quen gái Tây, nhưng biết đâu có ông nào đã có kinh nghiệm rồi thì sẽ chỉ dẫn cho bác.

5. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Tới luôn bác ơi. Dân Tây họ hồn nhiên thánh thiện, dễ thương bác ơi.
    Khi đến lúc cao trào , chẳng có cô nào lại đi đo dài ngắn gì đâu.
    Cứ mạnh dạn tiến triển theo hướng tự nhiên mà Thượng đế ban tặng là OK.

6. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Bác sai trầm trọng nhé, ok là hàng của VN sản xuất nha bác, phải bỏ tiền ra mua ở các chổ bán nhé.

7. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Cái vấn đề em nghe nói dân Tây có thể bên ngoài họ thân thiện với mình nhưng bên trong có thể họ không vậy, bởi vậy mình đang băn khoăn chỗ này nên cần chỉ giáo. Chứ gái Việt thì cùng dân tộc nên hiểu được

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  8. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Ha... ha.... mình nhầm.
    Nhưng cứ nói nhầm như vậy để bác ấy có khí thế.
    Chứ nói bỏ tiền ra mua... không chừng bác ấy rụt lại vì tiếc của..

9. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Theo mình chẳng cần đắn đo, làm màu gì... cứ tự nhiên .. được thì tiến, không thì thoái.... tìm cô khác.
    Cứ xem như cô Tây này giống gái VN vậy.
    Không cần gò bó, ép uổng gì bản thân ..vì ép uổng không tự nhiên với bản thân mình.
    Nhiều khi cô Rumani kia thích bác vì tính cách tự nhiên, thẳng thắn, tự tin của bác.... Đó là điểm mạnh của bác.
    Giờ bác lại gạt các điểm mạnh tự nhiên đó, tìm tòi chiêu thức gì đó, màu mè gì đó ... dẫn đến mất tự nhiên đôi khi cô ấy lại không còn thích bác nữa.
    Còn việc lên xe ngồi chở, giao tiếp, nói chuyện vui vẻ ..... bên Tây họ thấy bình thường.
    Mình cũng từng chở vài cô giáo người Nhật, họ vui vẻ tự nhiên nói chuyện và chia sẻ tâm trạng rất thật tình.
    Nhưng chừng đó thôi cho đến khúc .. rym thì là chuyện khác nhé.
    Ngoài đời mình thấy không giống trong phim Mỹ. (Hôm trước vừa coi Sát thủ thợ máy, mới quen hôm trước, hôm sau 2 diễn viên đã ..rym rồi. )
    Nên bác cũng coi chừng kẻo ngộ nhận nhé.

10. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Cảm ơn chia sẻ của bác, sau kèo đi ăn mình sẽ rủ đi Đà Lạt chơi thử coi sao

Cá Mập chiên xù thích bài này.
  11. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Theo mình không nên đi Đà lạt.
    Bên tây nó lạnh quen rồi, đi Đà lạt càng áo len áo dạ, dày vò vướng víu.
    Bác rủ đi Nha Trang nhé.
    Ra bãi biển với bikini sẽ khiến cho cả 2 cảm thấy gần gụi, trần trụi, thân mật nhau hơn nhá.

12. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Tại mình nghe ẻm nói mới qua Việt Nam , chưa đi đâu muốn tìm hiểu về Việt Nam! Mình nói muốn vậy thì phải có friend, ẻm nói có mình là friend rồi. Đi Đalat để giả bộ lạnh chịu không được nên bất chợt nắm tay ẻm, nếu chịu thì hiểu rồi, không thì nói sorry tại Im cool. Chứ trên fb ẻm thấy có chụp hình ở biển rồi mà ko biết ở đâu. Tính là vậy thôi chứ thấy còn xa vời

13. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Về miền Tây đi bác, tụi nước ngoài thích những nơi hoang dã lắm, bởi vì tụi nó ở thời hiện đại quen rồi. ra đường tụi nó thấy xe 2 bánh dừng đầy nghẹt tại ngã tư khi đèn đỏ thì tụi nó thích lắm, lấy máy ra chụp lia lịa, bởi vì nước tụi nó toàn xe 4 bánh không.

ruaden4, 7800II, HiepSiSiTinh and 3 others like this.
  14. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Mình tính rủ đi Dalat là phược bằng 2 bánh đó, chịu là vô kèo. Đi tour miền Tây theo đoàn cả ngày sợ ko làm ăn được gì

15. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, nghe mấy ông nội xúi. gái tây nó cao trào, nó.... vặt cho không thương tiếc. Mà gì có 1,73m/65kg một là teen, hai là...còi, ho lao sida. Kiểu gì cũng...tránh xa để còn mạng về với vợ con Quen gái Tây

ruaden4, 7800II, HiepSiSiTinh and 2 others like this.
  16. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Em 1m73,65kg chứ đâu phải em kia, mà em đâu có còi bác, 3x rồi. Em kia cao chắc ngang em , mặt baby đẹp cái kiểu như Emma Watson, dáng chuẩn, zú đít như người mẫu, em cũng muốn up hình lên đây để các bác xem mà thấy như vậy là ko tôn trọng người khác. Em tình nguyện để em ấy vặt nếu trời thương, vặt hết cũng được nữa, là e tự nguyện...ạc ặc

17. loc9000 Thành Viên Cấp 6

bác lại dập tắt niềm hy vọng của người khác rồi, phải chứng tỏ bản lĩnh đờn ông Việt cho gái Tây nó biết chứ, với lại làm rạng rỡ anh hùng hào kiệt 5s nữa, tiến lên đi chủ thớt.

18. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, nhầm, tưởng nói em tây 1,73/65 Quen gái Tây
    Ờ, hóng clip...không che Quen gái Tây - 1
    Nếu cần...tiếp sức cứ nói AE ...sẵn sàng trợ giúp Quen gái Tây - 2

19. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Lạy bác, có cũng không dám

7800II and TUAN_VU like this.
  20. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Tây cũng như ta,có người này người khác...
    Nhưng trước nghe 1 chiến hữu hay lê la khu Bùi Viện-Đề Thám,1 hôm ngồi bar lề đường,nghe 1 em Tây kể cho bạn:"Thấy hắn cao ráo,nói chuyện lịch sự nên quen.Tối hắn rủ đi KS thì đi.Ai dè...Hức,yếu mà cứ đòi ra gió!"