Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp Quen gái Tây

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tuannokia, 8/5/19.

ID Topic : 9342353
Ngày đăng:
8/5/19 lúc 15:45
  1. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Qua đoạn thoại bác @tuannokia cung cấp, cô bé kia vẫn chủ động nói chuyện tầm xàm với bác cũng vẫn là 1 dấu hiệu tốt. Friend's zone thì có sao, ít ra cũng đã xâm nhập được vào vùng Friend's zone rồi. Có 1 cô bạn dễ thương thế cũng vui mà, để tự nhiên đi, nếu vẫn còn quan tâm thì vẫn còn cơ hội.
    Giống như em đây, quen bx từ thời năm 2 sinh viên, bị đeo bám, dụ dỗ mãi gần chục năm em mới đồng ý đó. Và giờ thì... Haiz...
    Túm lại, cứ quen tự nhiên, cũng không cần tấn công dồn dập, thi thoảng mời đi uống nước là ổn. Theo đoạn nói chuyện, bác vẫn nằm trong danh sách bạn bè - 1 trong số ít bạn bè ở 1 nơi "ngoại quốc" của cô ấy. Đó là lợi thế.

2. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Gớm,bác dùng từ y chang BLV bóng đá! Vào Friend's zone thì có gì là khó? Chỉ cần biết FB của đối tượng, add nick & đc chấp nhận +dẻo miệng tí là xong thôi.
    Xâm nhập vào vùng cấm địa đối tượng mới là điều kiện cần nhé,còn điều kiện đủ thì để nhờ mấy lão @Mr.Karamello ,@loc9000 ,@7800II ...nói cụ thể hơn.

3. 7800II Thành Viên Kim Cương

Nhưng quả thực là rất thích phong cách của cô bé này, hay là do văn hoá nó lịch sự như thế thì em ko biết, bác chủ thả thính nó chỉ cười haha rồi lái đi chuyện khác, nhưng vẫn lịch sự trò chuyện, gặp mấy em ở vn là nó bảo "mày biến đi" rồi

4. choixongjong Thành Viên Vàng

Hây dà, thời đại này bỏ tư tưởng "ao làng" đi. Hãy hướng tới...."biển rộng" thênh thang Quen gái Tây

5. 7800II Thành Viên Kim Cương

Ui ui, từ từ bác ơi, đến lúc nó "rộng" quá thì lại ước ao nó hẹp lại nữa

6. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Có 1 "quy trình ISO" vầy:
    1. Tìm 1 cái cửa.
    2. Mở cửa ra. Lần đầu, cửa thường hẹp, khó vào.
    3. Đôn cho cửa rộng ra.
    4. Khi cửa đã quá rộng, tìm cách thu hẹp nó lại - hoặc quay lại bước 1: tìm cửa khác.
    ... Vòng lặp không kết thúc

Chỉnh sửa cuối: 7/6/19
    HiepSiSiTinh, loc9000, 7800II and 2 others like this.
  7. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Cách đi tìm cửa khác có vẻ nhanh & hiệu quả hơn tìm cách thu hẹp nó lại bác nhỉ?

8. sitaka Thành Viên Cấp 3

Quy trình ISO bác thiếu ngày, giờ để kết thúc 1 quy trình rồi kk

HiepSiSiTinh and 7800II like this.
  9. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Không cần có ngày kết thúc - vì đây là nhân tố không rõ ràng. Chỉ cần dựa vào : độ rộng khe cửa thôi.

Gửi bác @tuannokia cách lấy vợ em mới xem được, bác áp dụng thử xem:

10. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Em thả không biết bao nhiêu là thính rồi, mỗi lần về hay chủ động ôm em chặt cứng, em tranh thủ hít hà cho đã, chở đi bằng chiếc winner 150 có độ dốc khá lớn nhưng chỉ dính bưởi được vài lần. Đó là những gì em gặt hái được cho “tình bạn” này. Nên thôi em nản chí rồi các bác ạ

Chỉnh sửa cuối: 7/6/19
  11. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Cám ơn bác đã chia sẽ câu chuyện, nhưng anh chàng đó và cô gái yêu nhau say đắm 8 năm. Còn em 5giay yêu nhau còn không có ... thì em có nhịn ăn đến chết như ông đó chắc mọi người còn ném thêm đá xanh , chọi trứng thúi nữa kìa.

12. 7800II Thành Viên Kim Cương

Với người có điều kiện đủ thứ như bác (xèng, time, ko gian, môi trường...) Thì việc kiếm vài chục cái cửa khác nó dễ như trở bàn tay, thậm chí cái cửa nó xếp hàng cho bác chọn nữa, còn em thì bói mãi chả có cửa nào mở ra cả, nên đành quay về với cái máng lợn cũ, nó rộng nó hue thì đành sửa lại mà dùng chứ biết sao giờ

HiepSiSiTinh, TUAN_VU and ruaden4 like this.
  13. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Tây nó thích nhẹ nhàng lỡn mợn, bác cứ sồn sồn như vậy thì em nó sợ là đúng rồi.

14. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Bạn buông là phải rồi.PN Tây đa số có quan niệm tình dục phóng khoáng hơn Á đông, bạn đã "cọ xát" như vậy mà tình cảm cô ấy đ/v bạn vẫn ko tiến xa hơn thì e là chìa khóa của bạn ko tra vừa ổ khóa ấy.
    Thôi thì cũng xem như là 1 cuộc trải nghiệm giữa 2 nền văn hóa vậy.
    Phải rồi...bác thì ko có cửa,nhưng có...cổng vào cả 1 vườn "rau" mênh mông,lúc nào "thèm" là cứ việc "hái" vào mà chén!

HiepSiSiTinh, 7800II and Mr.Karamello like this.
  15. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Chở nó thằng ra Bình Dương or Đồng Nai chơi ấy, tới đêm thì rủ vào nhà nghỉ. Đkm léo vào thì tự đi bộ về.

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  16. 7800II Thành Viên Kim Cương

Moá, bác ấy post cả hình con mều đang fuck gửi cho con bé kia mà nó vẫn né thính thì đúng là về tắm ao ta đc rồi, chắc là ko hợp với nó, phải chi bác chủ chạy con moto cruise tới đón thì ngon hơn con winner, bọn con gái nó cũng kiếm thằng có điều kiện 1 chút, con này cũng ko còn ngây thơ để mà yêu cuồng nhiệt bất chấp nữa, bọn nó tới tuổi phải tính toán tương lai rồi
    Moá, lão chơi lầy quá, mất mẹ nó phong độ đàn ông

17. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Quen gái Tây
    Phải có tí minh họa bác ạ.

18. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Mình cũng thích có tính hay giúp đỡ.
    Lúc nào bác sửa, ới em tiếng, em qua cầm búa cầm đe, làm thợ phụ cho bác.

19. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Vote cho bác. bác nói đúng tim đen rồi.

20. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

bác nói chí lý.