Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp Quen gái Tây

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tuannokia, 8/5/19.

ID Topic : 9342353
Ngày đăng:
8/5/19 lúc 15:45
  1. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

nếu cùng là Osin thì Osin ở Mỹ chắc chắn sẽ sướng hơn Osin Việt nam . Em nghĩ vậy.

2. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

ha... ha...

3. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Đúng rồi. Bên đây ổn định rồi mà qua đó thì dễ thất vọng thật.

7800II thích bài này.
  4. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Tính em nói thật. Nhìn 2 anh trong ảnh, em mắc ói quá đỗi. Chắc chiều nay nút cơm không vô nổi.
    Nhìn ớn sởn da gà.

7800II thích bài này.
  5. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Ko liên quan,nhưng bác muốn rep nhiều cmt thì click vào "Quote" rồi sau đó click vào "Trả lời cùng trích dẫn". Khi rep cmt cuối cùng,bác click vào ô "Gửi trả lời".

TUAN_VU and 7800II like this.
  6. cóc dầm mưa Thành Viên Cấp 6

hihi mấy bác bàn luận sôi nổi quá nên cho em cái idea cuối
    bên này hay bên kia bên nào sướng là tùy mỗi cá nhân mỗi trường hợp nhiều bác bên này nhìn qua bên kia thấy bên kia sướng thì chưa chắc mình qua đó đã sướng.Bác kia thì ngược lại qau bển khổ nhưng tới khi qua bển thì lại sướng...Trong ván cờ đời thì 9 nút vẫn chết với 3 cào à.Phút 90+4 VN đá vô là ăn thôi.

TUAN_VU, 7800II, ruaden4 and 2 others like this.
  7. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Ra khu này gái VN thì tưởng mình là trai Tây, còn gái Tây thì tưởng mình là Hàn Quốc Xẻng. Riết léo biết mình giống thứ gì, giống VN cho lành.

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  8. 7800II Thành Viên Kim Cương

thời đó còn dễ chứ nghe nói bây giờ ko có đâu, tìm tình 1 đêm thì nó chát chít qua zalo viber rồi hẹn hò chứ ko gặp trực tiếp với nhau như trc nữa, còn ra ngoài đó nhậu toàn là gái ngành.
    cơ mà bọn đàn ông của mình bất công vãi, lúc nào cái thế giới cũng đòi bình đẳng giới, đây là cai link chứng mình đếu có bình đẳng giới đâu
    https://dantri.com.vn/chuyen-la/an-trom-bi-nu-chu-nha-troi-nghien-hai-doi-ca-dem-20190612181758224.htmhttps://dantri.com.vn/chuyen-la/an-...i-nghien-hai-doi-ca-dem-20190612181758224.htm

9. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Kêu bác @HieuJavascript đổi nghề ăn trộm đi.

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  10. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

1kg khô bò hồi tết sao em léo giao. Nói nhiều.

11. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, đặt thêm đủ..nguyên con giao luôn cho...gọn Quen gái Tây

12. sitaka Thành Viên Cấp 3

bữa có đấu win của thím ấy 1 kg khô bò ấy... nói chung ăn tàm tạm thì ok! chứ nói thật lòng thì nó dở. Dù biết làm 1 kg khô bò thì cần biết mấy kg bò tươi? Ăn toàn gia vị chứ ko thấy khô đâu @@

7800II and Mr.Karamello like this.
  13. 7800II Thành Viên Kim Cương

vợ mình nó học bên công nghệ thực phẩm và giờ cũng làm bên lĩnh vực thực phẩm, nói ra thì các bác cười, tết tới nó hay làm khô bò từ thịt heo, bỏ gia vị vào thì chả còn mùi heo, bỏ vô lò vi sóng sấy khô giòn lên thì ăn như bò,hihi

14. cóc dầm mưa Thành Viên Cấp 6

hihihi
    trong này em nói đúng 2 lần và đây là lần thứ 3...có là nhiều theo ý chú hihihihi

15. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Idea hay.
    Túm lại là cứ bản thân quyết định rồi táng theo kế hoạch thôi.

Cá Mập chiên xù thích bài này.
  16. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Bác nói đúng rồi. Ngoài họ toàn làm heo cả.
    Thật ra, bò đúng loại nhưng tẩm ướp không khéo, sấy lên ăn còn dở hơn heo giả bò nhưng ướp đúng bài đúng bản đấy.

17. hango1801 Thành Viên Mới

Em hongsggg!!!!1

18. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

E thấy nghẹn lời, em xúc động Quen gái Tây

TUAN_VU thích bài này.
  19. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Bác đang đồng cảm nghĩa là bác đang cùng phe với 2 "anh" đó hả ?

Cá Mập chiên xù thích bài này.
  20. Shido178 Thành Viên Cấp 4

Thế bác thớt chốt sao, có thử muốn thử cảm giác hàng ngoại, mà bạn gái em khi xưa tướng khá mini, cao 1m65

TUAN_VU thích bài này.