Tìm kiếm bài viết theo id

Đọc báo Rất đông cảnh sát vây trụ sở địa ốc Alibaba

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi cafetinh283, 18/9/19.

ID Topic : 9401321
Ngày đăng:
18/9/19 lúc 14:30
  1. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Em này mà thổi lỗ tai, mình chết chắc bác ơi.
    Vậy là xung quanh anh Luyện toàn dân thứ dữ, có tài chứ không phải dạng tầm thường. Lực lượng tay chân hùng hậu cỡ này, ông tướng có tài chứ không phải dạng tay mơ.
    Có khi nào thuyết âm mưu... ông Luyện này bị anh đại gia bất động sản có máu mặt nào đó chơi bẩn không bác nhỉ ?

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  2. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Đúng rồi, trước mình cũng nghe vài em nói như vậymà mình không tin.
    Mà nhìn miệng mấy em đó đẹp thật. Mọng đỏ, hây hẩy. Em nói, cái miệng em làm bao anh phải mê mệt, điếng người đó bác.

3. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

4. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Toàn tài xạo lol, lừa của nta mà có nuốt được đâu. Như con Huyền Như lấy 4000 tỷ bằng mẹ nó cái ngân hàng cũng vào nhà đá, cũng như O. Lừa mà để đi tù thì chưa cao thủ.

-Như con này lừa mới cao thủ này Đào Chi Anh.

Rất đông cảnh sát vây trụ sở địa ốc Alibaba

Và đây là chân dung tay lừa đảo số 1 thế giới, lừa dc cả chính phủ Hoa Kỳ dưới thời Obama: Elon Musk. Những ai thật tinh tế như Trump mới biết bố này lừa đào. Mấy thằng nông dân mắt toét cả đời đếu bao giờ nhận ra.

Rất đông cảnh sát vây trụ sở địa ốc Alibaba - 1

5. 7800II Thành Viên Kim Cương

ko hiểu sao cứ nhìn miệng môi em nào đẹp đẹp là em lại tưởng tượng đến việc nếu cái miệng này mà nó ngậm của mình thì đã biết mấy

Cá Mập chiên xù thích bài này.
  6. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, khỏi nói cũng biết thím là fan cứng của Angelina Joli với Julia RobertsRất đông cảnh sát vây trụ sở địa ốc Alibaba

7. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Rất đông cảnh sát vây trụ sở địa ốc Alibaba

7800II thích bài này.
  8. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Thích blow hơn phắc, hình như blow phê hơn, phắc phải dùng găng.

-Nhắc tới blow mới nhớ nhiều con phò cũng sợ bị bệnh lắm, toàn blow qua bao. Nhất là mấy đứa sinh viên đi làm thêm đóng học phí.

9. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Vào coi các clip youtube của anh Luyện, mới thấy tài năng thuyết trình thế nào.
    Nội dung chỉ 1 nhưng anh ấy lý luận sắc bén tứ bề.
    Anh này, ngày xưa mà làm chính trị viên thì phải nói đúng nghề đúng sở trường.

Cá Mập chiên xù thích bài này.