Tìm kiếm bài viết theo id

Rayban-Armani chỉ từ 119k - 139k

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Anhchang_rangsun, 16/1/10.

ID Topic : 1534462 - Số lần up bằng SMS: 1264
Ngày đăng:
16/1/10 lúc 10:35
  1. giaykc20 Thành Viên Cấp 3

Nhiều mẫu kính mới về ngày 10/09/2011

Hãy chọn cho mình một phong cách
    và hãy tự tin rằng đó
    chỉ là của riêng bạn

2. tienvonhunuoc Thành Viên Bạch Kim

Tròng chống chói có váng dầu mới về, kiểu dáng sang trọng thanh lịch, chất lượng cực đỉnh.

3. herozen Thành Viên Cấp 3

Giá tốt quá. Tiện đường đi làm bữa nào sẽ ghé qua sắm 1 cái chơi Tết:smile:

4. thienbyc Thành Viên Cấp 3

sorry chủ topic nhé mình úp nhầm mà xóa hoài không được,thành thật sorry nhé.

5. shady Thành Viên Bạch Kim

lưu số đt sáng mai ghé qua ủng hộ cho shop nè, nhớ ưu đãi cho ae 5s nha pro ? ok mình ủng hộ 5 em luôn

6. sasha_nhỏxinh Thành Viên Cấp 4

Bữa giờ mới gặp lại bạn hiền đó nha Rayban-Armani chỉ từ 119k - 139k tưởng quên Sa rồi chứ Rayban-Armani chỉ từ 119k - 139k - 1

7. shady Thành Viên Bạch Kim

đã gọi đt hỏi mà chán phong cách thiệt là chán, thôi đi mua chỗ khác đắt hơn tí mà dui dẻ còn hơn

8. nguyenminh1979 Thành Viên Vàng

* Kính được làm bằng chất liệu kính hoặc tròng polarize cao cấp, gọng nhôm hoặc inox, trên gọng inox có khắc laze sắc xảo, hàng chất lượng có sao nói vậy cho mọi người an tâm mua bán

9. nguyenminh1979 Thành Viên Vàng

MS35:Kính Mont Blanc xách tay. Kiểu dáng mạnh khỏe, thiết kế hiện đại. Từng họa tiết tinh tế vá sắc sảo

10. hdmi2012 Thành Viên Bạch Kim

Hãy chọn cho mình một phong cách
    và hãy tự tin rằng đó
    chỉ là của riêng bạn

11. lynhxynh.0000 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Năm Thìn Phát Lộc tài nhé!!ghé đá đít GIRL 1 cú giùm nha!!

12. v4vista Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mấy mẫu này còn hàng ko bạn?hồi đó mình mua của bạn 2 lần rồi,giờ muốn mua thêm,mình ở thành thái gần bv 115,khi nao đi đâu giao hàng gần đây ghé mình nhé,alo trước khi qua,ko cần gấp 0908.257.800

13. hdmi2012 Thành Viên Bạch Kim

Từ ngày 10 -- > hết ngày 17/09/2011 khi mua bất kì mặt hàng thời trang nào tại shop bạn đều được giảm giá 10%

14. Xitrum80 Thành Viên Kim Cương

Đánh dấu .. tính mua 1 cái để chủ nhật dạo miền Tây !

15. Titeo_Pro Thành Viên Bạch Kim

Bữa nào chở bồ lên ủng hộ bác 2 cái . Nhớ fixx nhiệt tình nha huynh

16. NguyenAnNinh Thành Viên Cấp 4

Con ơi! Con quên là mẹ con ta đã tập luyện hàng trăm lầnCon mới thuộc khúc đồng dao đầu đời Con nhớ không mỗi ngày mẹ đápNhững câu ngây ngô, hàng trăm câu con hỏi từ đâuNên nếu mẹ lỡ kể lể nhiều lần những câu chuyện móm răng
    Ngâm nga những khúc ru con thời con bé
    Xin con tha thứ cho mẹ

Xin con cho mẹ chìm trong những hồi ức ấy nhé!
    Xin con đáp lời mẹ kể những chuyện vụn vặt trong nhà!Con ơi! Giờ mẹ thường quên cài nút áo, xỏ dây giày,Ăn cơm vãi đầy vạt áo,Chải đầu tay bần bật run

17. nguyenminh1979 Thành Viên Vàng

MS18: Kính Police mắt liền gọng nhôm lò xo cực đỉnh, với cải tiến mắt nối liền nâng cao khả năng chắn gió, bụi bay vào mắt kết hợp tròng polarized nâng cao hiệu quả đi ban đêm, MS11 có 2 màu trà và màu đen giúp bạn dễ dàng hơn trong sự lựa chọn của mình

18. NguyenTuan.NeO Thành Viên Cấp 5

Cái này (gọng sáng ko phải gọng đen nha) và cái Police MS25A có giao hàng mang 2 cái cho mình thử nhé ^_^

Nếu là tròng bằng kính thì giao nhé, ko thik tròng nhựa ^_^

19. xachtaychinhhang Thành Viên Bạch Kim

Thông báo khuyến mãi thay đổi địa điểm shop
    Từ ngày 10/09/2011 Shop mắt kính chuyển về địa chỉ 752/38/1 Lạc long Quân ( Gần ngã tư Lạc Long Quân - Âu cơ )
    Dễ tìm hơn
    Rộng rãi hơn
    Nhiều mẫu mã hơn ( Xem bản đồ)
    Từ ngày 10 -- > hết ngày 17/09/2011 khi mua bất kì mặt hàng thời trang nào tại shop bạn đều được giảm giá 10%

20. slungyou Thành Viên Bạch Kim

bạn nì biệt tích lâu wá giờ mới xuất hiện !

Chúc bạn 1 ngày thứ ba thật là nhiều may mắn nhé Rayban-Armani chỉ từ 119k - 139k