Tìm kiếm bài viết theo id

Đọc báo Rủ chồng đi nhảy, tình cảm thăng hạng

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi hodie1090, 5/12/18.

ID Topic : 9272052
Ngày đăng:
5/12/18 lúc 08:30
  1. hodie1090 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    8
    Tui nói thiệt chớ nhìn ông chồng tui nhảy mà cười muốn lộn ruột. Tuần trước lướt FB thấy có cuộc thi nhảy cover của TWINWash, rủ chồng thi liền, được cái chồng cũng chiều nên gật đầu cái rụp. Nghe lời tui, thi cái này đi, chưa biết có được giải hay không mà cười muốn sái hàm, giờ mỗi lần giận là ổng gửi cảnh behind the scene cho coi, hết giận, cũng biết chơi chiêu lắm.
    Link đây nha: http://bit.ly/2ze2VgS

2. taysontuyet Thành Viên Cấp 1

Nhìn mấy ông chồng mà nhảy chắc tui cười chết .

3. hungyomost Thành Viên Cấp 1

Vui ghê ta, để dụ ông chồng ở nhà tham gia để có kỉ niệm ôn lại

4. huynhmai1244 Thành Viên Cấp 1

Hên hên có quà mà được nhảy giảm mỡ được à Rủ chồng đi nhảy, tình cảm thăng hạng

5. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

=.= trúng ổ mấy bác trong này

6. toantoren Thành Viên Cấp 1

Có ai tưởng tượng ra được hình ảnh mấy ông bụng phệ nhảy không Rủ chồng đi nhảy, tình cảm thăng hạng

7. 7800II Thành Viên Kim Cương

Sao lại có chủ đề về nhảy nhót nhỉ, tui nhớ mấy nick này thì phải có liên quan tới LG chứ nhỉ

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  8. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Nhiều tay có vợ hay chồng sung nhảy nhót 99% ngoại tình .....gần nhà cũng có vài cặp đi nhảy,tập thể dục....ngoại tình ...chia tay.

Lạc Hoa Lưu Thủy and 7800II like this.
  9. 7800II Thành Viên Kim Cương

Em cũng đi gym đc mấy bữa, có bé kia nhỏ hơn 2 tuổi hỏi thăm hoài, hỏi sơ sơ thì bé ấy có chồng làm thanh tra giao thông, bảo là ngày nào cũng say xỉn, chả lo cho nhà đc gì cả, em thấy vậy cũng uh uh thôi, ko dám hỏi sâu, mà về nhà em ấy cứ nhắn tới nhắn lui, mình đưa vợ coi tin nhắn nên giờ nhà em mới mua cái máy tập đa năng, vợ bắt về nhà tập

10. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hihi...em coi ở nhà còn vài món đồ gì mình thích mà vợ kg chịu mua...thì chơi vài tin nhắn như vậy là ở nhà có đồ xài nhé....

7800II and Lạc Hoa Lưu Thủy like this.
  11. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Ừ, nếu muốn mua điện thoại mới thì cứ việc giơ tin nhắn trong điện thoại ra cho vợ xem.