Tìm kiếm bài viết theo id

Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi adean, 24/1/11.

ID Topic : 2757998
Ngày đăng:
24/1/11 lúc 09:15
  1. Hay Thành Viên Cấp 4

hôm bữa e có đọc giống ngao Tây Tạng này có mặt trong danh sách những giống chó đắt nhất TG đó bác, 1 em cở 3.000 đến 7.000$ đóSài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko?

2. conan261190 Thành Viên Cấp 3

Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 1

3. anhtuNat Thành Viên Cấp 1

Thêm chút thông tin nè ,nhìn là giền !Tấm gần cúi nhìn dữ vật vã
    1. Ngao Vương hổ đầu tuyết

Thuộc hàng thượng phẩm, lông tuyết bạc, có bờm sư tử. Là con đầu đàn trong đàn ngao. Thông minh và dũng mãnh, có thể chỉ huy các ngao khác canh giữ lãnh thổ, bảo vệ thú nuôi bằng cách phân chia vị trí, dàn trận chiến đấu chống lại sói và gấu ngựa.

2. Đại sư đầu
    Lông đầu dài, có bờm. Đại sư đầu chỉ có 2 mầu: Nâu vàng và đen.

Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 1

3. Tiểu sư đầu
    Lông đầu ngắn (hói), có bờm. Đa phần có mầu nâu đỏ, rất hiếm con có mầu trắng.

Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 2This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 600x431.Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 3

4. Hổ đầu
    Đầu giống đầu hổ, không có bờm. Chủ yếu là mầu đen và đen - nâu.

Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 4

---------------------------------------------
    Một vài hình ảnh đẹp về Ngao Tây Tạng:

Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 5This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 670x445.Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 6

Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 7This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 600x450.Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 8

Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 9This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 800x600.Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 10

Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 11This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 600x450.Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 12

4. Kutumalu Thành Viên Cấp 4

ước gì mình là tỷ phú, nuôi mấy con chó to to rồi cho đấu nhau, dog vs dog, dog vs tiger, dog vs lion, dog vs leopard.. Tui đùa, nhưng biết thế nào cũng bị máy ông yêu chó chém tả tơi thôi kệ ráng chịu trận xem nào, thực ra tui rất yêu động vật, từ đó giờ rât ít giết động vật, con chim cút tui còn k dám bẻ chân nói chi mấy con chó Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko?

5. cuongpk Thành Viên Vàng

bên Bàu Cát 7. em đi ngang qua thấy nó nuôi 2 con, 1 con đỏ đỏ, 1 con như trên, nhìn như sư tử ấy, mà nghe nói mấy con này mắc lắm mà, cả tỷ ko nhỉ, hay vài tỷ?

6. entytai Thành Viên Cấp 4

hồi đó cách đây 5 6 năm tụi chơi chó nhập về đầy

có người đem mấy con này bán thịt lun chớ

giờ thì toàn >100tr 1 con hơi hơi chuẩn , muốn chuẩn tuyệt đối >1 tỷ

7. masekelly Struggle to exist♥

em cũng thích nuôi Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko?

8. NEWLIFE ALL PRODUCTS IN ONE

nhìn cứ nhừ con sư tử

9. sirius_ga Đừng sao nhãng!

trên đường Nguyễn Văn Luông gần đối diện trường Quốc Trí hình như có nuôi 1 con màu vàng, lông xù như con gấu bông vậy đó.

10. super_fashion Thành Viên Cấp 5

Da so cho vn toan la lai ko ah nen nhin dc thui con may con vip thi chua thay nhung nghe noi gia tren may lam

11. caothang2004 Thành Viên Vàng

con này nhìn ngầu @@

12. vietthang Thành Viên Cấp 6

còn này với bergie em nào hơn ta

13. phongtiger Thành Viên Cấp 2

con này hình như trên 100tr !nhà em có một con sư tử rồi nên ko ham mấy em này !@@

14. kfc123 Thành Viên Cấp 1

e nghe đồn con chó ngao này mắc lắm phải k?

15. sau_rieng_chua_le Thành Viên Cấp 3

Chủ thớt giàu quá xá luôn, muốn nuôi ngao. Như mình thì mình phải bán cái nhà đang ở mới đủ để mua, rồi 2 vợ chồng đi làm quần quật mới đủ tiền mua đồ ăn cho nó.

16. Ga s2 Vit Thành Viên Cấp 2

em thik mấy con chó con thui ,chó lớn ớn lắm

17. ThongNMB Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Công nhận nhìn đẹp mê li

18. locmai1410 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

táp 1 cái bay cái giò quá Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 1..

mình chỉ thích nuôi mèo , k thích chó tý nào cả Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 2

19. Dj_Sonic _Trance4ever_

Nhìn lướt qua giống quái vật chứ ai bảo con chó :cold:

20. kumokudam Thành Viên Bạch Kim

nhìn ớn quá,cho này mà không huấn luyện có ngày chủ mất mạng như chơiSài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 1