Tìm kiếm bài viết theo id

Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi adean, 24/1/11.

ID Topic : 2757998
Ngày đăng:
24/1/11 lúc 09:15
  1. haonam7117 Thành Viên Vàng

HỌC GÌ BẠN , BẢNG CHỮ CÁI HAY BẢNG CỬU CHƯƠNG Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko?h:

2. N U I X À O B Ò Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Nuôi thử đi rùi biết mùi Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? chó này chưa thuần hóa hoàn toàn được đâu... bản tính nó là chúa tể trên thảo nguyên mà... 1 hit 1 kill nếu nó máu thì đừng hỏi bố cháu là ai

3. nhanq9 Thành Viên Cấp 4

chụp mấy hình đưa lên ace 5s lên chiêm ngưỡng koi

4. f_ck_dl Thành Viên Cấp 2

trước nuôi mấy con nhưng ăn dữ quá nên bán sang mông cổSài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? biết thế cho bạn cho rồiSài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 1Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 2

5. zuti_stork Thành Viên Cấp 6

con này đắt tiền lắm

6. tbphng Thành Viên Cấp 4

Bạn thu qua nhà hỏi con chó học lớp mấy rồi...

7. sirboducoscar Thành Viên Cấp 5

mấy con này mắc lắm. Chỉ biết là có nhà ông nào chủ của trà xanh không độ nuôi mấy con đó

8. cunglamdep Thành Viên Cấp 2

9. choruby11 Thành Viên Cấp 6

mua sư tử về nuôi lun phải hay ko , cái gì mà lai lai thấy ghét dậy Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko?

10. Kiến Văn Thành Viên Cấp 4

Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko?Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 1
    CON NÀY PHẢI NGAO KHÔNG?

11. HTPMOBILE Banned

Nhìn cái mặt nó thấy ghét thiệt Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 1

12. ducanh91 Thành Viên Cấp 5

trời, trộm bắn vài phát thuốc mê thì cũng đi thôi

13. _thinking_ Thành Viên Cấp 3

làm như chó cỏ năm ba chục ngàn vậy, ở đâu sẵn nằm ngoài sân cho trộm bắnSài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko?Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 1

14. nhoxsam Thành Viên Cấp 2

15. _HALEY_ Thành Viên Cấp 4

Mới search trên vietpet Chó Ngao đấu với pitbull gì nè :http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=5751
    Thấy tàn nhẫn quá ,nuôi chó để làm kiểng,coi nhà,bầu bạn .Mà lại cho chúng đấu nhau thế này,1 số người thật là...

16. yoyo Thành Viên Bạch Kim

ặc ai nói chú tây tạng toàn sa mạc zị,tây tạng nổi tiếng với những cao nguyên đó sỡ hữu đa số các dãy núi cao nhất thới giới đó,cao nguyên lâm đồng thuộc loại thấp thuj ở gần đường xích đạo đã lạnh tê ng hok mún đi tắm òi ,cái nì tuốt biên giới trung quốc với nga đấy

17. phoenixjutom2 Thành Viên Cấp 3

hixx, ai có thể trả lời em câu hỏi hay share video về Ngao Vương đấu với Cọp/Su tử ko?

18. hieuq12 Thành Viên Cấp 3

Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 1
    Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 2
    mình đang nuôi 1 con nặng 82kg đang lên giống bạn nào biết nơi nào có chó đực cho mình xin địa chỉ mình tới phối giống cám ơn các bạn nhiều

19. boluv Thành Viên Cấp 4

Mình biết 1 trại chó ngao tạng chuyên bán và phối giống chó..ai cần inbox mình