Tìm kiếm bài viết theo id

[Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi GaTrongKG, 27/6/11.

ID Topic : 3446324
Ngày đăng:
27/6/11 lúc 12:38
  1. co_nhoc89 Thành Viên Cấp 6

[Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 6 [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 7 [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 8 [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 9....nói xấu nà....[Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 10
    [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 11 [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 12 [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 13 [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 14

2. boysaigon_2011 Thành Viên Cấp 3

Sao ko ai tìm lối thoát cho 2 em kiki hết vậy ta.Lo cãi nhau ko zậy.Bác chủ topic mún nó ko hú thì mua cái cùm mỏ nó lại.Cho ăn thì mở ra.Tội tình gì phải canh gác

3. canhcua5tht Thành Viên Bạch Kim

có mem meoconhayngu81 hình như sẵn sàng nhận nuôi chó đó, ko bít kỳ này có xả thân cứu 2 em chó này ko

4. vipbeiu RÙA LAMBADA

Bro cứ cho ai 2 em chó đó đi ,,, còn tiền thuốc xịt ve chó chỉ 90~100k ,,,, =.= làm như vậy thì hơi nhẫn tâm thôi

5. seachsim Thành Viên Cấp 5

em cũng định hỏi chị đó thử.chắc nhăn off line mà nãy giờ kiếm ko ra cái entry của chị đó

6. kobe[91] Thành Viên Chưa Kích Hoạt

H mới nhớ ra tiệm thú y nói bán thuốc diệt ve chó về chích (chứ ko phải thuốc xịt hay ún nhaz) bào đảm qua 1 ngày bác sẽ thấy ve chó nó chết khô rơi ra khỏi con chó hết và ko hề có ve trở lại, còn chó nó hú ko chừng tới mùa giao phối của tn rồi đó hay nhốt ngoài sân tn sợ đó bác.

7. nguyen_nguyen1678 Thành Viên Bạch Kim

Đồng ý với bạn này, ko nuôi thì thôi, đã nuôi thì nuôi cho đàng hoàng, thích thì đem về nuôi, chán bỏ xó. Bỏ đói con ng ta, ko tắm rửa j cả. chăm cẩn thận thì làm j có ve. Sao ko đổ lỗi cho bản thân m ko trông nom đc mà đổ hết lên đầu 2 con chó vậy. Cư xử j mà bất nhân quá vậy. Ko nuôi đc thì cho ng khác nuôi, đằng này cứ 1 , 2 bán thịt. Ăn ở kiểu đó có ngày trời trả báo, tuyệt tử tuyệt tôn chứ ko đùa đâu. Đúng là CẠN TÀU RÁO MÁNG

8. nguyen_nguyen1678 Thành Viên Bạch Kim

bác sỹ ở 175 à, khoe gớm nhỉ? cũng may là bác sỹ mà còn thất đức vậy... cho địa chỉ nhà và số đt, sẽ tìm ng wa rước 2 bé đi

9. UGuyz_Soi Thành Viên Vàng

móa,thiệt tình,nuôi deck chăm sóc xong rùi la dơ la ve,bận thì đừng nuôi ngay từ đầu đi
    Mọi người ai giúp đi kìa,mình hok nuôi chó,nuôi mèo ko ah >"<

10. dại_trai Thành Viên Cấp 3

[Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt[Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 1 noi hay , hi vog se co ng ruoc 2 be ve cham soc dag hoag de k bi lam thit

11. LyCuCu Thành Viên Vàng

đã nuôi ko được thì đừng có nuôi ! mà đã nuôi thì nên yêu thương chăm sóc nó! chó là loài trung thành nhất , nói về độ trung thành thì hơn cả con người! chăm sóc nó, dạy dỗ nó hoặc cho người nào cần nuôi chó chứ đem thịt thì tàn ác quá!

12. Mobifone_4U_4me Ve Chai Team

2 chú cún bảo trọng [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt

13. seachsim Thành Viên Cấp 5

nhờ chị Nguyên_Nguyễn đã liên lạc đc với chị meocon thử 3 hay thứ 4 bro cho 2 người tụi em wa đón 2 chú cún đó
    p/s nãy giờ em hông có chửi rủa gì bro wa đừng hốt em nhé [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt

14. Hơi Sợ Vợ Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chó j vậy bạn, lớn hay nhỏ con, nếu tiện thì mình qua mua lại nuôi chơi, biết đâu về nhà mình nó ko hú nữa, làm bạn với con mèo nhà mình, con mèo nhà mình chỉ làm bạn với chó à, ko chơi với con khác, độc vậy đó

15. Trongart LÃNG TỬ NGHÈO

Bao nhiêu kí 1 con Brô! Cho cái giá luôn nhé! Chán tình thèm thịt chó!.........

16. silentflash91 Thành Viên Cấp 5

b làm ơn đừng có bán nó cho mấy quán thịt cày được ko. [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịttội nghiệp nó lắm. [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 1[Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 2[Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 3[Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 4[Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 5[Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 6[Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 7

17. snowflakes89 Thành Viên Kim Cương

chủ thớt đâu zoy`m có người qua rước 2 em rùi kìa

18. Siêu Mụp Thành Viên Cấp 5

Tại bạn k lo cho nó còn nói gì nữa ==". Nhà mình có con chó cũng chăm nó ăn, tắm rửa cho nó sạch sẽ dễ thương quá trời, còn bạn thì tính đem nó bán để ngta làm thịt, :-s

19. Enjoy Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hi vọng 2 em nó thoát nạn [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt,người mà cưu mang 2 pé chắc chắn trời sẽ thương!

20. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

nghe nói bạn làm ở 175 phải ko? mình ở gần công viên Gia định nè. thứ 7 bạn có đi làm ko? bạn đem tới 175 được ko? mình hẹn ở cổng bệnh viện để rước 2 em nó về đem lên nhà ngoại mình nuôi được ko? có 2 thằng em họ mình sẵn sàng và có hứng thú với việc bắt ve chó!