Tìm kiếm bài viết theo id

[Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi GaTrongKG, 27/6/11.

ID Topic : 3446324
Ngày đăng:
27/6/11 lúc 12:38
  1. 0904627527 Thành Viên Vàng

nên cho để nuôi nhé pác ...

2. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

chít rồi, nhà mình lại đổi ý vì sợ đem chó về làm con chó mẹ mới sinh nổi điên lên, giờ mình đang tìm coi bạn bè có ai nuôi ko? sao năm trước mình rao cho chó là cả chục bạn nhận, sao giờ khó tìm quá ta? chủ topic có thể để thư thư vài ngày được ko? mình hứa sẽ giúp bạn lại nếu bạn có phòng mạch riêng tại qận 10.

3. nguyen_nguyen1678 Thành Viên Bạch Kim

để em tìn ng khác nhận nuôi vậy

4. ohaiya Thành Viên Cấp 5

mấy bác cứ chém gió kiểu "thương yêu động vật"

xin hỏi trong số mấy bác có bao nhiêu lần ăn chay trong suốt cuộc đời ?

bác nào thấy tàn nhẫn quá thì xin giúp chủ thớt rước về nuôi ! thay vì ổng bán vô hàng thịt thì trả tiền mua lại đi hen :doubt:

giả nhân giả nghĩa, thôi thì đừng nói hay hơn !

sr nhé, tại thấy vài comment ko hợp cái con mắt nên nói bóng gió chơi thôi !

5. seachsim Thành Viên Cấp 5

em nghĩ làm 1 topic khác tìm người nhận nuôi đi 2 chị

6. Doctor_Huy Banned

sao k đem wa box kia mà bán cho người ta nuôi rồi chủ pic mún ăn sài j thì cứ tiến chứ bán thịt tội chúng

7. điếucày Thành Viên Cấp 1

Chắc hộ lý hay lao công chứ ko phải bs đâu bác

8. Louis Fong Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Chuẩn ko cần chỉnh. đạo đức giả, "thanh cao" và rất "yêu động vật", mở mồm là chửi, lên án, cật lực phản đối =)) ... bóng gió chơi thôi. mạnh ai nấy hiểu :sure:
    @meoconhayngủ, searchsim: cuộc sống cần lắm những người tốt như 2 bạn [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt

9. hungg0203vipps Thành Viên Chưa Kích Hoạt

trúng chó điên , ăn sùi bọt mép cho rồi , ghét nhất ai giết chó , làm thịt chó , vì bản thân chưa bao h ăn, thờ ông bà , và thương chó ,vì nhà có nuôi chó [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt

10. Mr Cốp Đỉnh cao Ngành Thời Trang

Lội 12 trang hy vọng 2 con chó đc yên ổn
    Ai dè lại có trục trặc
    Thôi thì chúc con nào cũng đc bình an bên chủ mới

PS:
    >>> Đừng ăn thịt chó nữa thì sẽ ko còn người bán thịt chó
    >>> Không còn nguoi bán thịt chó nữa thì sẽ cứu đc bao nhiu sinh mạng con chó.
    >>> Ai ăn thịt chó đừng nói ngang là: "tui ăn chứ tui ko giết,người ta giết tui chỉ ăn thui"
    >>> Không ăn thì người bán có giết chó hay không

11. seachsim Thành Viên Cấp 5

em vừa qua nhà của a gatrong rồi mà mấy đứa nó quậy dữ wa nên em không chở về đc.cuối tuần này sẽ giải quyết cho xog luôn
    p/s e thấy a gatrong cũng ok lắm chắc làm bác sĩ cũng tốt nhiệt tình em thấy a ấy cho 2 chú chó ăn đùi gà em thấy mà chảy nước miếng ý chứ khi ra về a còn cho em 2 chai rượu để chưng nữa mọi người đừng la mắng nữa thaks hehe

12. GaTrongKG Thành Viên Cấp 4

mình làm gì, là việc của mình, lẽ ra chẳng cần phải quanh co lí lẽ mà có cái này muốn chia sẻ với bạn :feel_good: lao công hay hộ lí cũng là một công việc, kiếm tiền từ sức lao động của mình, thì tất cả dều là việc chân chính, kg biết bằng dc ai, mà như vạy là hơi "to tiếng" đấy [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt

Kệ ng ta muốn suy nghĩ thế nào thì cứ dể họ mặc sức tưởng tượng di em, mỗi nhà mỗi cảnh mà [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 1 những ng nào thích abcxyz... kg gì đảm bảo ng thân, dòng họ của họ 100% kg đụng tới thịt chó, lúc đó thì ai dám vỗ ngực, xưng tên như lúc này thì mới đáng là anh tài, còn kg thì cứ như...gió thổi qua tai thôi em, đọc mà nghĩ tới cảnh dó cũng thấy buồn cười [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 2

Tối về cho ăn rồi up clip 2 con chó hot nhất 5s [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 3

13. simsodep9999 Thành Viên Cấp 1

o có trách nhiệm gì cả vậy mà cũng nuôi,nếu bro mà có tin vào kiếp sau thì...

14. toupie Thành Viên Cấp 6

Việc lắng rồi thì thôi,bạn khơi lên chi để AE bức xúc flame tiếp vậy hả bạn..Bạn thích thể hiện àh..hay làm sao..?nếu thích thì chuồn chuồn chim ku't wa thread khác mà thể hiện nha bạn...Nguy hiểm còn gây ô nhiễm...!^^
    p/s : chuyện đâu đó xong hết cả rùi,anh chủ cũng đã có hướng giải quyết ổn,nên AE đừng ném...nữa,cho nó lắng xuống sâu,để 2 pé cho dc về tay chủ tốt...![Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 1

15. dell_usa Thành Viên Cấp 5

sẵn tiện ké luôn, chihuahua 1kg , giá 1kg bao nhiêu nhỉ ?

16. hihohe_213 Thành Viên Cấp 1

Hóc Môn nhiều khu bán lắm

17. HTPMOBILE Banned

Thôi mà mấy bạn, chuyên gì thì chỉ người trong kẹt mới hiểu thôi, chắc ý chủ thớt cũng kg phải mún bán đâu, chỉ là để 2 chú nhỏ kia đi khuất mắt thôi, chắc lúc bị hàng xóm mắng vốn nên giận quá ghi vậy thôi. [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt

P/S chủ thớt: bạn chụp hình 2 chú nhỏ đó rồi post lên đây đi, để bạn nào coi hợp nhãn hay hợp tuổi thì nhận về nuôi. [Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 1

@ bạn meocon & bạn searchsim thiệt tốt bụng & nhiệt tình. Chúc 2 bạn lun thành công trong cuộc sống.[Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 2[Sai Gòn] Tìm chỗ thu mua chó thịt - 3

18. vinhangel Thành Viên Cấp 2

tội nghiệp chủ topic,lên nhờ bị chửi tơi tả,mình cũng là người rất yêu chó,đang nuôi,cưng thấy mồ nhưng ko hề ghét hay thấy ác gì hết!Thứ 1 chủ topic ko phải là 1 người yêu chó,thích chó.Thứ 2 làm phiền hàng xóm,nguy hại cho bản thân và gia đình là ko được,cho dù mình cưng nó tới cỡ nào đi được!Thứ 3 bạn đó lớn rồi,đi làm cả ngày ko có thời gian mà đi tìm nhà mới cho mấy em nó,ai có lòng thì tới bắt!

Còn về vụ đem bán thịt chó ác thì chịu thôi,mình đây đã có lần chứng kiến cảnh giết chó của mấy quán nhậu nè,ác quá trời luôn,giết chó con ko nhá(vì người ta thích ăn cầy tơ á),mình cũng ráng xem thử cảnh giết nó,xem xong ko thể nào cầm lòng,nó cắt cổ như cắt cổ gà cổ vịt vậy,trước đó còn nện cho con chó con 1 phát.Do bạn bè rủ đi ăn thịt ***,mình đi thôi chứ ko ăn bao giờ,thịt gì thò ăn chứ thịt chó thì never!

19. HoaCứtLợnQM Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ko nuôi nữa thì cho ng ta nuôi,làm vậy ác wa'

20. nhat123456 Thành Viên Cấp 5

nhẫn tâm, ko nuôi thì đem lên đây cho người ta nuôi...