Tìm kiếm bài viết theo id

Đọc báo Sắp có mạng xã hội 'made in Vietnam'

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi hot_girl_5s., 20/8/19.

ID Topic : 9390066
Ngày đăng:
20/8/19 lúc 16:36
  1. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Hôm đó nó vào buổi tối,nhà đó có đàn bà và 1 bà già,chỉ chụp vội được tấm hình mờ mờ cái thằng mặt nọng như con heo,chứ có đàn ông ở nhà,cho tiền nó cũng không dám vào nói câu đó.

Còn cái vụ lấn chiếm lề đường thì tui ko quan tâm vì dân VN vô văn hóa là 1 trong những bản chất.Sống ở 1 tp lớn thì phải chịu sống chung với bọn vô văn hóa này thôi.Đụng đến tụi nó là đem cái nghèo ra kể....đổ thừa hoàn cảnh,cả cái nước này chỉ có tụi nó là nghèo thôi nên tụi nó được đặc ân lấn chiếm lề đường.

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  2. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

7800II thích bài này.
  3. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Vui lên đi bác, được xài đồ mình

4. thich_nhin_khong Thành Viên Mới

mạng xã hội định hướng XHCN thì cũng vứt =))

5. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Nó hướng đến CN massage thì được.

6. 7800II Thành Viên Kim Cương

mấy em gái mát xa ở mình đi nhiều thì bác thấy quen chứ bác qua Campuchia mà đi mát xa rồi thì mới thấy những em ở VN đúng là hoa hậu, móa, bọn Cam nó bị đui hay sao mà nó tuyển mấy em mx mà nhìn như con trai, đen sẫm mà lại còn đếu có vếu, kỹ năng cũng kém hơn hẳn mấy em VN

7. minhhao060408 Thành Viên Mới

Zalo của Tàu đấy.

8. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Tàu hả bác?

9. 7800II Thành Viên Kim Cương

Sao lão @thinhhocmon bảo là của chú Mỹ bồ em Nga

10. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hihi....google chưa tính phí search đi mấy sếp ơi.....Sắp có mạng xã hội 'made in Vietnam'Sắp có mạng xã hội 'made in Vietnam' - 1

Chỉnh sửa cuối: 11/9/19
    7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  11. 7800II Thành Viên Kim Cương

đấy, lão Thịnh là bạn chí cốt của anh Mỹ mà lị, thường xuyên đưa ảnh đi lựa gái cơ mà

Cá Mập chiên xù thích bài này.
  12. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hihi...em nói như vậy kg vui( đến tuổi đó mình mới hiểu.....ông bà ta gọi là thú vui riêng.....
    ....

13. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Cha Mỹ này là minh chứng cho việc bệnh gà công nghiệp ko chừa 1 ai, bất chấp thằng đực có là doanh nhân thành đạt đi nữa. Đi yêu thật lòng 1 con phò xấu hoắc lại mất nết. Trong giời đàn ông gà công nghiệp chiếm tới hơn 70% mà trong giới đàn bà mấy con thuộc hàng cáo lại chiếm hơn 70% cho nên tỷ lệ thằng đực bị luộc khá cao.

-Con bé 22 tuổi nó quật ngã thằng 70 tuổi là bình thường. Nó cứ thỏ thẻ, thỏ thẻ xong thằng đực già tinh tướng "để anh". Mày chết rồi con ơi. Ai bảo lớn là khôn.

Cá Mập chiên xù and TUAN_VU like this.
  14. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Em Nga tuy không đẹp, không hấp dẫn kiểu phồn thực lồ lộ lõa ra ngoài... như những em đẹp khác nhưng có một cái quyến rũ mà nhiều em khác không có được đó là thông minh.
    Nói chuyện với em nó toát lên cảm giác lạ kỳ mà mấy em cỡ dù như Ngọc Trinh cũng không thể có. Mà kiểu gái này, mấy anh trí thức có học rất khoái đó bác: vừa giỏi xxx, vừa nói chuyện thu hút và có đầu óc.
    Nó có sức hút khó cưỡng lắm. Nó vượt lên hẳn cái nhục thể nhìn bên ngoài. Mấy anh trí thức, có học lại rất có hứng với mấy cô dạng này. Ông bà mình nói "nồi nào úp vung đó " là vậy.
    Cỡ C.T.M. đưa ra mấy em ngực tấn công, mông phòng thủ, mặt như búp bê, tướng như vệ nữ nhưng ăn nói bỗ bã vô duyên... ổng chẳng có hứng nổi đâu. Gu của ổng khác đó bác.
    Chứ ổng không ngu như "gà công nghiệp " bác nói đâu.

15. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Có cái đầu buồi ấy. Gu gì đi nữa mà đi yêu gái đều xếp vào hàng gà công nghiệp hết. Muốn học lên gà nòi (gà có võ) hãy học theo ông Hoàng Kiều, Hiệp Gà vv... nhé, đkm mấy thằng gà nói đố mà gái qua mặt được nó. Cả nhân loại nó chứng minh thế rồi chứ có phải kiến thức của tôi đâu, tôi chỉ là thằng nhắc lại thôi mừ.

-Tào Tháo nắm cả giang sơn thế còn mắc bệnh gà công nghiệp, cái bệnh này nó ko chừa 1 ai. Nó thuộc vào ý thức thằng đực.

Chỉnh sửa cuối: 12/9/19
  16. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Hiii... cũng có thể quan điểm của bác là đúng.

Nhưng mình nghĩ : Như mình đi xách hồ, làm kiếm ăn qua ngày vậy mà làm việc gì còn suy nghĩ, cân nhắc trước sau.
    Thế thì chắc chắn thằng nó có chục tỷ trong tay thì thằng đó chẳng thể ngu chút nào.

17. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hihi...bạn nói hay....đi đêm có ngày gặp ma nhé(xã hội mà...dại gái là cái chết tê tái...)

18. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Vấn đề là đầu óc thằng đó có sỏi đá (kể cả Tào Tháo, vua chúa) nhưng trong chuyện tình cảm thì nó vẫn là gà công nghiệp. Có nắm cả nghìn tỷ trong tay vẫn bị như thường nhé.

19. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Toàn làm chuyện tào lao

20. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương