Tìm kiếm bài viết theo id

Ship + order tùm lum nè

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi zara, 15/5/11.

ID Topic : 3236566
Ngày đăng:
15/5/11 lúc 23:51
  1. zara Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    14
    LƯU Ý KHI ORDER (MONG CÁC BẠN ĐỌC KỸ NHỮNG LƯU Ý SAU ĐÂY ĐỂ TRÁNH NHỮNG HIỂU LẦM VÀ XÍCH MÍCH SAU KHI GIAO HÀNG)
    1.Hàng chỉ thật sự được đặt mua sau khi bạn đặt cọc hoặc chuyển khoản.
    2.Hàng mua rồi miễn đổi hoặc trả lại (trừ trường hợp hàng lỗi hay nhầm hàng).
    3.Hàng có thể về sớm hoặc muộn hơn vài ngày phụ thuộc vận chuyển ( tắc biên,hỏng xe,thời tiết...)trong trường hợp này shop sẽ có thông báo cụ thể và sớm nhất
    4.Màu sắc có thể đậm, nhạt hơn trên hình 1 chút do ánh sáng.kích thước có thể lệch đi so với số liệu khoảng 2cm. Chúng tôi cam kết trên hình và sản phẩm bên ngoài là 1 và chất liệu sẽ chính xác là chất liệu như thông tin mà chúng tôi đã cung cấp.
    5.Nếu đơn đặt hàng của bạn bị hết ,shop sẽ gửi lại tiền cho các bạn

LIÊN LẠC
    Điện thoại: 01665 655 787 (SN 90)
    ADD : Chung cư D5, Văn Thánh Bắc ,F25, Bình Thạnh, HCM

CÁCH THỨC ORDER:
    - Đối với các bạn ở tp.hcm: vui lòng đặt cọc trước 70% giá trị sản phẩm. 30% còn lại sẽ thanh toán khi hàng về cùng với tiền ship. Các bạn có thể chuyển vào tài khoản của mình hoặc đến địa chỉ như đã nêu trên để cọc nhé vui lòng call cho mình trước khi bạn đến nhé)
    - Đối với các bạn ở các tỉnh khác: vui lòng chuyển khoản 100% giá trị sản phẩm+ tiền ship vào tài khoản của mình nhé.

Khi hàng về mình sẽ liên lạc với các bạn. Địa điểm giao hàng có thể thỏa thuận, mình sẽ tính ship từ 5k - 25k tùy gần xa nhá.

AT 501- 175.000
    Ship + order tùm lum nè

AT 502- 150.000
    Ship + order tùm lum nè - 1

AT 503- 160.000
    Ship + order tùm lum nè - 2

AT 504 -165.000