Tìm kiếm bài viết theo id

Shop - Shop mini gà kiểng các loại

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi pe_kute15, 8/9/11.

ID Topic : 3805052
Ngày đăng:
8/9/11 lúc 17:57
  1. pe_kute15 Thành Viên Vàng

ga vay ca con 2tuan gia 4tram 1con.thankShop mini gà kiểng các loại

2. pe_kute15 Thành Viên Vàng

trong nhan TC con 1con khoan 4th gia 3tram 5.cam on da quan tam

3. khanhbinh76 Thành Viên Cấp 2

Gà thai ô mai có không bạn. Có ship về Q.bình thạnh không?. Pm vao hôp thư nha bạn

4. pe_kute15 Thành Viên Vàng

thai o mai chi con 2 con.neu quan tam ban ghe xem minh kg ship duoc cam onShop mini gà kiểng các loại

5. giandinhminh779 Thành Viên Cấp 2

minh đổi 2cap vảy cá trưởng thành lấy 1 cặp serama chuẩn dc ko bạn. 0909839107

6. pe_kute15 Thành Viên Vàng

ga vay ca gia tuong doi on dinh .ga serama tuy dang dep xau nen gia kho chuan duoc.cap vay ca truong thanh gia thi tu 5tr den 7tr.serama truong thanh thi co the tu 2tr len den hang chuc trieu.tot nhat la xem ga moi giao luu duoc.cam on ban da quan tam

7. pe_kute15 Thành Viên Vàng

ga nha do ra do a HANH .thank ae

8. Tri_Do Thành Viên Mới

Mọi người cho mình nhận xét về mấy con gà này với . Mình mới mua về nghe chủ gà nói là gà Tân Châu nhưng không biết nó mấy tháng tuổi và tương lai sau này của nó có bộ lông tốt không .
    ==>Mong moi người góp ý dùm mình , mình mới chơi nên không rành lắm.

Con này Trích Râu , Nặng 400gr lông mọc vẫn chưa hết.

Shop mini gà kiểng các loại

Shop mini gà kiểng các loại - 1

Chân em nó mới chỉ nhú cựa chút xíu.

Shop mini gà kiểng các loại - 2
    Shop mini gà kiểng các loại - 3

Sau Đây là Gà Mái Trích râu nặng 300gr lùn.
    Shop mini gà kiểng các loại - 4

Shop mini gà kiểng các loại - 5

Gà mái mồng lá mập lù đang đẻ nặng 500gr, không biết nó là gà Thái hay Tân châu hay là Tân Châu lai Thái (Thái Lai Tân Châu ) Con này lùn xẹt

Shop mini gà kiểng các loại - 6

Shop mini gà kiểng các loại - 7

Shop mini gà kiểng các loại - 8

9. pe_kute15 Thành Viên Vàng

mung nam moi 2013.thank ace da va dang ung ho shop nhung nam qua:41_002::41_002::41_002:

10. Amber.Road88 Thành Viên Bạch Kim

CẶp gà con này khoảng 2 tháng bao nhiêu vậy bro ????? pm giá cho mình được không ? mua nuôi thử , thấy đẹp quá

Shop mini gà kiểng các loại

11. pe_kute15 Thành Viên Vàng

ga con 2thang gia tu 300k den 400k cap.nhung minh da het ga con chi con chuoi tuyet 2thang cam on ban da quan tam

12. wat_luz2 Thành Viên Cấp 1

bạn nuôi gà tân châu thì cho mình hỏi cái, vì sao khi mình cho gà mái ăn sâu dế thì chúng ăn rất nhanh, nhưng khi cho gà trống ăn sâu dế thì rất lâu mới xong 1 con, khi ăn mình đã che gà mái để gà trống ko thấy đó bạn

13. pe_kute15 Thành Viên Vàng

kg riêng gà TC mà tất cả các loại gà luôn con trống khi ăn thừơng hay cúc mái nên ăn mồi chậm vì chờ mái đến hay còn gọi là dụ mái.kể cả kg thấy mái vậy là trống của bạn đang xun đó

14. Gà Serama Thành Viên Cấp 5

Chúc a7 và gia đình năm sức khỏe thật nhiều,mọi điều như ý,tiền vô đầy ví,vàng vào nhiều ký.hhiii

15. pe_kute15 Thành Viên Vàng

chúc 2e mau lớnShop mini gà kiểng các loại

16. pe_kute15 Thành Viên Vàng

vảy cá con đã hết .gà mẹ đang đẻ lại.ban chờ lần sau.cám ơn đã quan tâm

17. dunglam1980 Thành Viên Cấp 3

Anh trai cho hỏi , hình gà trên topic là hình mới hay là hình cũ vay

18. whiteboo267 Thành Viên Cấp 2

NHẠN THÁI NỌC CHÂN LÙN KHÔNG LEM với chuối tuyết con giá bao nhiều 1 cặp zậy bạn?

19. pe_kute15 Thành Viên Vàng

củ mới điều có e vì gà nọc hình mới gà củ kg bán gà nọc.còn gà con và gà lứa là gà mới.tất cả hình ảnh gà có thật ở SHOP bạn đến xem sẻ rỏ.khi nào có nhu cầu mình sẻ có giá tốt cho bạn.cám ơn bạn đã quan tâm

20. pe_kute15 Thành Viên Vàng

gà thái nhạn nọc mình kg bán chỉ bán gà con và lứa.gà chuối tuyết giá tùy lớn nhỏ.bạn có nhu cầu cứ đến sẻ có giá tốt cho bạn.cám ơn đã quan tâm