Tìm kiếm bài viết theo id

Túi xách - Balo - [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi mr_bean, 6/3/09.

ID Topic : 769689 - Số lần up bằng SMS: 11
Ngày đăng:
6/3/09 lúc 23:19
  1. delts Thành Viên Mới

Anh ơi có thể tư vấn cho e một cái balo đựng laptop và khoảng 2-3 bộ quần áo cho nữ nên muốn màu sáng một chút và kiểu dáng đẹp

2. delts Thành Viên Mới

Thế balo này có to bằng mấy cái trên ko anh
    The North Face Recon Special Edition
    Dòng đặc biệt của TNF
    vải dày dạng bố, dây kéo = đồng, chống thấm
    lót phía trong có hoa văn rất đẹp
    Avg Weight 2 lbs 3 oz (1000 g)
    Dimensions 19” x 13” x 8” (48 cm x 34 cm x 20 cm)
    Fabric 150D polyester, 420D nylon, 130Dx280D polyester
    Volume 1850 in³ (30 liters)
    http://www.thenorthface.com/catalog/sc-gear/equipment-series-collections-new-arrivals/recon-se.html
    Giá Mr Bean 650k
    đang có 2 màu như hình
    [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

3. mr_bean Thành Viên Kim Cương

con này nhỏ hơn 2 cái trên bạn àh

4. emo_kid Thành Viên Cấp 5

[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%
    Mua túi này có đc tặng thêm túi bao tử ko bro?
    Đang quan tâm.

5. mr_bean Thành Viên Kim Cương

loại hotshot mình đang có màu đỏ và màu đen.
    bạn ghé qua tiệm đi. mình tặng cho 1 túi bao tử [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 3

6. bravo_iamme Thành Viên Mới

Bạn cho mình hỏi là loại Crumpler GENTLEMAN FARMER size L còn màu gì? Hàng chính hãng hay hàng lên? Cám ơn bạn.

7. mr_bean Thành Viên Kim Cương

mình còn màu xanh rêu như hình bạn àh. hàng chính hãng nhé.

8. jump Thành Viên Cấp 6

HAGLOFS BACKUP LAPTOP BACKPACK 17" khoảng khi nào có hàng lại vậy bạn? Biết khoảng thời gian để mình chờ . Cám ơn.

9. mr_bean Thành Viên Kim Cương

em cũng chưa biết nữa bạn àh. tại mẫu này hơi hiếm

10. bravo_iamme Thành Viên Mới

Vậy từ đây đến tháng 11, hàng này còn về nữa ko bạn? Mình định mua tặng ox mà ox mình thì lại thích màu đen hơn.

11. fiftyfour Thành Viên Cấp 3

Mình đang cần 1 con balô dòng nào vừa có ngăn camera và có thể để đc 1 laptop 15", như dòng crumpler half photo ko biết bên bạn có con nào có tính năng như vậy ko ?

12. mr_bean Thành Viên Kim Cương

còn bạn ơi. từ nay tới thàng 11 thì còn nhiều sự lựa cho nữa. lâu lâu vào topic mình update sp mới nhé
    hiện mình đang có crumpler full photo thôi bác. half photo thì em tạm hết. bác chờ khoảng 2 tuần nữa sẽ có half photo

13. bravo_iamme Thành Viên Mới

Trưa nay mình có nhắn vào máy của bạn Phúc mà không thấy trả lời nên không biết bạn có nhận được không? Mình nhắn là từ đây đến tháng 11 khi nào hàng về có loại mình cần (Crumpler GENTLEMAN FARMER size L) mà màu đen thì nhắn cho mình qua xem với. Cám ơn bạn.

14. mr_bean Thành Viên Kim Cương

ok. có hàng mình sẽ alo bạn liền [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 3
    [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 4[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 5[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 6

15. hunghiep Thành Viên Mới

Cho mình hỏi cái màu trắng kẻ đỏ và màu trắng logo đỏ này có hàng k vậy ?!
    [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1

16. mr_bean Thành Viên Kim Cương

loại này mình ko có rồi. [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 3

17. mr_bean Thành Viên Kim Cương

còn 1 cái đó bạn

18. fiftyfour Thành Viên Cấp 3

Cho mình hỏi là trong những mẫu này bạn còn mẫu nào, mẫu nào có thế vừa đựng được lappy 15" và 1 body dslr + vài cái lens ? Mình đang kiếm 1 con như vậy, rất cần.

19. Griimask Thành Viên Cấp 1

Cho mình hỏi, mình ngoài hà nội, nếu muốn mua hàng ,bạn có ship cho mình được không, và thủ tục thế nào, cảm ơn nhé [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

20. poopoo_chacha Thành Viên Cấp 4

The Le Royale for iPhone sao bên này giá 190k còn bên web hangxuatkhau.vn là 250k:|...zị theo zá bên nào zị shop:|