Tìm kiếm bài viết theo id

Túi xách - Balo - [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi mr_bean, 6/3/09.

ID Topic : 769689 - Số lần up bằng SMS: 11
Ngày đăng:
6/3/09 lúc 23:19
  1. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks bác
    uh có áo mưa mình tặng luôn cho. hehehe

2. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks 2 bác [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2

3. Hung_Vietel Thành Viên Cấp 2

Balo đẹp quá. Up giùm bro. Khi nào có xiền sẽ qua xem hàng ủng hộ bro...

4. doanhuynhlong_3009 Thành Viên Mới

mới qua mua cái túi Crumpler hàng nhiều như cái núi. ba lô The north Face thì 1 nhà

5. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks bạn, đã mua hàng của mình chưa? nếu mua hàng của mình rồi thì nhận xét giùm cái nhé [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1

6. phucdieu Thành Viên Cấp 4

mới úp rồi
    giờ thì em đang cần kiếm con balo crumpler nào đó to, đựng được Laptop 15,4' + máy ảnh dslr.
    có thì PM cho em bác nhé

7. mr_bean Thành Viên Kim Cương

ok để mình coi loại nào thích hợp mình pm cho.

thanks bro
    thanks chú em
    thanks bạn. lần sau cần gì thì ghé mình nữa nha
    thanks bro
    giá 550k thôi. [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1

8. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks 2 bạn[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1

9. thamgiachozui Thành Viên Cấp 3

Slippy Fish của bạn có giống thế này ko? (mình bit là khác màu, ý mình là chi tiết này nè ^^)
    [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

10. rikimaru_tp Thành Viên Mới

Hàng Mr_bean rất tốt đó.Tụi mình mua 4 cái ở chỗ mr_bean.Ship hàng tới q9 cho tụi mình luôn.Hàng sài đảm bảo.Up cho mr_bean

11. mr_bean Thành Viên Kim Cương

kích thuớc :50x25x25cm nhé

thanks bạn có bạn bè cần thì giới thệu mình nhé [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2

12. crazyboy_sg Thành Viên Cấp 1

mới mua cái balo timbku2. hàng chuẩn . chủ topic vui vẻ, nhiệt tình

13. taoto Thành Viên Cấp 2

Timbuk2 classic messenger bag_size M

cái này có 1 màu xanh đấy thôi à bro? Fix mạnh giá cho em đi nào bro. Ở tận HN vẫn quan tâm đến đồ bro lắm
    [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

14. mr_bean Thành Viên Kim Cương

chưa có balo bạn àh.
    tạm thời có màu này. mấy bữa nữa có thêm vài màu nữa. nhưng giá thì cố định bạn àh.

15. poke Thành Viên Chưa Kích Hoạt

CRUMPLER CHEESY DISCO STRIPE có không anh, pm cho em cái giá chuẩn luôn nha, thank

16. mr_bean Thành Viên Kim Cương

loại này mình hết hàng rồi bạn. đang có loại SilverDig bạn xem lại nhé. tặng 1 áo mưa crumpler cho túi xách.:41_002::41_002:

17. mr_bean Thành Viên Kim Cương

lọai này ngăn lớn có thể đựng DSLR nhưng ko chuyên [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1

18. taoto Thành Viên Cấp 2

Silver Dig XL

con này đựng laptop chuẩn ko bro? Có cần thêm túi chống shock ko vậy? pm giá chuẩn cho em nha bro!

19. nguoidumuc Thành Viên Cấp 2

Còn THE NORTH FACE BOXSHOT 2009 thì sao Bác?
    nếu có em wa lấy 1 cái...

20. mr_bean Thành Viên Kim Cương

được luôn bạn. loại này thì to và chắc chắc hơn hotshot