Tìm kiếm bài viết theo id

Sơn móng tay OPI,giá bằng 50% thị trường hàng xách tay từ USA

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi zizi_shop, 2/3/09.

ID Topic : 760288
Ngày đăng:
2/3/09 lúc 22:01
  1. tak697 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Sao lúc chị đặt cọc 220k em nói 10 ngày có, giờ thì nói như vậy? Nếu ko có thì chị cancel, em trả tiền lại chị nhé

2. kathymy Thành Viên Cấp 1

gần nhà nhau quá, hôm nào ghé mua vài chai xài thữ mới được

3. shop.360 Thành Viên Bạch Kim

Sơn móng tay OPI,giá bằng 50% thị trường hàng xách tay từ USA

Màu này bạn có hình mẫu sơn lên tay ko bạn ?

4. zizi_shop Thành Viên Kim Cương

Sơn móng tay OPI,giá bằng 50% thị trường hàng xách tay từ USA - 1

nè bạn Sơn móng tay OPI,giá bằng 50% thị trường hàng xách tay từ USA - 2

5. tak697 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Em ơi, sao nói thứ 3 có sơn của chị mà giờ chưa thấy giao???

6. zizi_shop Thành Viên Kim Cương

kì này hàng Design Serie công ty ko xuất nên e chưa có hàng cho c c ơi :-s..hix..làm OPI là vậy đó c, ko fải lúc nào cũng có đầy đủ hết hàng cả Sơn móng tay OPI,giá bằng 50% thị trường hàng xách tay từ USA...c ko đợi được thì e sẽ gửi lại tiền cọc, khi nào có hàng e giao c sau cũng đc Sơn móng tay OPI,giá bằng 50% thị trường hàng xách tay từ USA - 1

7. pippi126 Thành Viên Cấp 2

zizi ơi mình thích màu xanh coban vs navy mà OPI ít màu quá Sơn móng tay OPI,giá bằng 50% thị trường hàng xách tay từ USA( bạn có đặt trên web về hok nãy mới vào thấy dòng nicole : new gossip girl colors :X hix nếu có đặt thì bạn cho mình hỏi giá về đến Vn luôn nha...cám ơn nhiều lắm lắm

8. zizi_shop Thành Viên Kim Cương

hix, tiếc wá. Dòng nicolde bên mình hok có sẵn cũng hok có nhận order bạn àh Sơn móng tay OPI,giá bằng 50% thị trường hàng xách tay từ USA - 1

9. zizi_shop Thành Viên Kim Cương

Loại đó hết hàng lâu rồi bạn àh ^^ OPI ko sản xuất nữa đâu, nó ra trong một limitted time thoy àh Sơn móng tay OPI,giá bằng 50% thị trường hàng xách tay từ USA

10. |BlueNight| Thành Viên Bạch Kim

Chút chiều khoảng 3,4h mình ghé nhà xem đc ko bạn ... Sơn móng tay OPI,giá bằng 50% thị trường hàng xách tay từ USA

11. sulevi Thành Viên Kim Cương

Mua 3-4 chai có giảm giá ko em? Đã từng mua hàng của em rồi Sơn móng tay OPI,giá bằng 50% thị trường hàng xách tay từ USA

12. hoangnguyen305 Thành Viên Cấp 2

bạn ơi bạn có ship hàng ko vậy hay chỉ bạn tại nhà thôi.
    Mình ở quận 10 muốn mua 5 lọ thì có ship ko vậy

13. l7cool Thành Viên Cấp 4

mình là boy có cần sơn mng1 tay ko nhỉ hjhjhj... up thui ko mua đâu

14. trucxinh Thành Viên Bạch Kim

OPI mới có bộ sưu tập mới của Justin Bieber đó anh, em mún mua màu The beat of my heart, anh có ko ạh?
    Sơn móng tay OPI,giá bằng 50% thị trường hàng xách tay từ USASơn móng tay OPI,giá bằng 50% thị trường hàng xách tay từ USA - 1

15. trucxinh Thành Viên Bạch Kim

Hok có sẵn nhưng đặt được ko b? M chờ 1 chút cũng ko vấn đề gì Sơn móng tay OPI,giá bằng 50% thị trường hàng xách tay từ USA

16. nguyennguyen1991 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Cái này là có sẵn hay phải order vậy bạn? Màu green-wich village có hàng sẵn ko?

17. cherry0605 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chị ơi, chị có màu kim loại bạc ko chị, hok fải nhũ bạc nha, màu cứ như lấy miến kim loại bạc dán lên tay vậy đó, có thì pm hộp thư cho e nha, thanks

18. SaigonHD TRÙM PHÂN PHỐI ĐẦU HD3D

màu đẹp và chuẩn quá hihih.Có tiền dớt 1 em rồi hihii.WA phụ up va ũng hộ nha bạn

19. almera168 Thành Viên Cấp 1

Em ơi có bộ sơn nứt màu dỏ ko? giá bao nhiêu
    màu NL P61 có sẵn ko em?

20. mplinhlan Thành Viên Cấp 3

hôm nào đi giao hàng, tiện đường ghé ủng hộ em. Mua nhiều bớt nhé