Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Su & aKi Shop - Chuyên thời trang nam cao cấp, sành điệu!!!

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi aki_vo2, 12/9/09.

ID Topic : 1206172 - Số lần up bằng SMS: 2
Ngày đăng:
12/9/09 lúc 14:27
  1. thaohuu123 Thành Viên Cấp 3

Hàng mới về đợt 25/11/2010 - Đang update hình - Áo thun, sơmi Narsisus, áo khoác da, jeans, kaki, quần lửng, túi xách, dây nịt các loại.... Welcome!!!

chừng nào mới up ong hình vậy chủ topic

2. hochoila9 Thành Viên Cấp 2

Sợi dây Bailey hôm bữa bạn cắt cho mình vẫn chưa vừa, bữa nào rãnh mình qua mua đồ bạn cắt lại cho mình duoc không bạn?

3. aki_vo2 Thành Viên Cấp 4

Ban cudem qua minh cat lat cho nha

4. Cốm 5s Thành Viên Mới

Shop có ship hàng về tận nhà lê văn sĩ f2 quận tân bình ko ??? Vì mình mới 15 tuổi , ko thể đi xe máy mãi lên quận 5 đc ( chưa kể chưa biết đường , công an thổi nữa ) , rất thích hàng của shop mà nghe nói shop ko ship hàng nữa .

5. kayzinious Thành Viên Vàng

Chủ topic làm ơn hàng nào hết r` thì edit lại giùm nhé ... hix , hwa tưởng còn hàng , đang trên đường đi gọi đt hỏi , ai dè hết hàng ! :tire:

6. qwewqwew Thành Viên Cấp 3

không chụp hàng thật . Thun lạnh như ngoài nguYễn trãi không bác . Đang kiếm đường qua Su & aKi Shop - Chuyên thời trang nam cao cấp, sành điệu!!!Su & aKi Shop - Chuyên thời trang nam cao cấp, sành điệu!!! - 1

7. xXxDEMONxXx Thành Viên Cấp 4

Chụp hàng thật 100% đó chứ sao lại ko thật.

Có gì ghé Suki Homme Lầu 3 - q3.70, Thiên Sơn Plaza, 800 Nguyễn Văn Linh(kế bên bệnh viện Pháp Việt) Quận 7

sẽ có nhân viên dễ thương tiếp bạn Su & aKi Shop - Chuyên thời trang nam cao cấp, sành điệu!!! - 2

8. hoanam1804 Thành Viên Cấp 3

Mấy mẫu áo khoác caro shop đẹp quá , shop có mẫu áo caro dưới signature mình đang tìm không , nếu có pm inbox mình nhé

9. Solar Light Thành Viên Chưa Kích Hoạt

shop bán đồ đẹp, giá tốt nhưng hơi nhỏ, đồ treo hơi bị khuất, không gian lựa đồ hơi khó chịu. úp

10. qwewqwew Thành Viên Cấp 3

Có hàng áo khoác da không huYnh lâu quá không gặp . Up cho đắt hàng

11. VIT78 Thành Viên Cấp 6

Su & aKi Shop - Chuyên thời trang nam cao cấp, sành điệu!!!

cho mình hỏi áo khoác ngoài của hình này shop bạn có bán hok ?
    Có thì còn những size nào hả bạn

12. aki_vo2 Thành Viên Cấp 4

Em ít lên 5s lắm, có j nhắn e a đt nha a. Bữa h a wa chưa?

Áo sơmi bò nào em? Có j nt trực tiếp chị nha em ơi.

13. bjhoangtung Thành Viên Cấp 1

Su & aKi Shop - Chuyên thời trang nam cao cấp, sành điệu!!! Su & aKi Shop - Chuyên thời trang nam cao cấp, sành điệu!!!
    Hàng mới về: Rất nhiều mẫu áo thun, sơmi tay ngắn, tay dài, áo khoác, quần jeans... (mới update hình sơmi tay ngắn, tay dài; quần lửng, dây nịt... Các bạn kéo xuống bên dưới xem nhé)

Shop áo thun, sơmi, áo khoác da, jeans, kaki, quần lửng, túi xách, dây nịt các loại.... Welcome!!![/COLOR]
    -----------------------------------------------------------------------------------

Địa chỉ xem hàng trực tiếp: 1029EF Nguyễn Trãi P14 Q5 TP.HCM (xin xem bản đồ ngay bên dưới)

14. EnBi.Rapper Thành Viên Cấp 3

trong 5s chỉ thích hàng cuả chị quỳnh anh
    hàng đúng chất lượng
    - tiếc là giờ em ở mỹ nên không ủng hộ chị tiếp đc !
    hẹn khi nào về VN sẽ ghé chị
    chúc shop luôn đông khách
    Keep it up !

15. vmman08 Thành Viên Cấp 4

chủ topic có trên đây ko nhỉ, số dt ko liên lạc dc, nên ko dám chạy wa, sợ ko gặp nữa, nếu có trên đây pm mình nhé,
    sẵn up cho chủ topic lun nào.

16. vmman08 Thành Viên Cấp 4

chủ topic đâu rồi, ko ai trả lời mình hết vậy, điện thoại vẫn ko lien lạc dc, bùn quá.

17. aki_vo2 Thành Viên Cấp 4

Sorry bạn, mình vừa đi hàng về, có việc không qua shop dc, bạn cứ ghé, có người bán mà. Thanks.
    Còn đó bạn. Size tầm 29-31
    Thanks

18. livetolove92 Thành Viên Cấp 1

Chị cho e hỏi thêm về áo này chút được k ạ? Da bóng lắm k, ở bên trong là vải dù hay sao?

19. wildwildwind Thành Viên Kim Cương

dưới shop là tiệm điện thoại hả bro.vừa ghé qua. ko thấy..

20. aki_vo2 Thành Viên Cấp 4

Thanks
    K b àh. Thân.
    Đúng r bạn, Shop mình trên lầu
    Thank u!