Tìm kiếm bài viết theo id

Truyện hay Sướng đê mê.... tê từ chân lên đến đầu

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi TUAN_VU, 27/3/19.

ID Topic : 9321518
Ngày đăng:
27/3/19 lúc 11:39
  1. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    11
    Hôm qua em đánh bạo coi trực tiếp trận VN-TLan.
    (trước đây cứ hễ coi là VN thua... nên không coi trực tiếp , chỉ xem lại.)
    Cũng dàn cầu thủ ấy nhưng đưa vào tay ông Park không ngờ thiệt lại trở nên ngon lành như vậy.
    Cuối cùng nghiệm ra, nguyên liệu ngon rồi cần phải có đầu bếp giỏi.
    Nhưng hôm qua Thái Lan thua có lẽ chỉ là tai nạn.
    Còn đẳng cấp họ không tầm thường chút nào.
    Chúc VN sau này gặp Thái cứ phát huy như trận hôm qua, hạ Thái dài dài như vậy.

Sướng đê mê.... tê từ chân lên đến đầu

Chỉnh sửa cuối: 27/3/19
  2. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, có tin đồn Thái thua để nhường... Hàn, Nhật cho VN Sướng đê mê.... tê từ chân lên đến đầu

3. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Chặc chặc.... Thái vậy thì thâm quá.
    Tuy nhiên mình lại thích vào bảng gai góc.... mấy khi mướn được các đội mạnh đá giao hữu với mình đâu.... Giờ toàn gặp đội mạnh. Trình VN lên là chắc bác ạ.
    Gần mực thì đen gần đèn thì sáng. Đá với Hàn, Nhật quen rồi... đèn mình sáng luôn đó bác.

4. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, sáng quá...đứt bóng luôn Sướng đê mê.... tê từ chân lên đến đầu

5. 7800II Thành Viên Kim Cương

những lần mình đá thắng thái thì thường là những trận mà thái ko quyết tâm lắm, trừ cái lần vô địch năm 2008, lần này cũng thế, Thái đá trong tâm thế là đội đã chắc suất tham dự rồi, tuy nhiên cũng phải nói là tâm lý thi đấu khi gặp Thái cũng đã đc cải thiện, cơ mà em vẫn xin lặp lại rằng khi đội bóng của park đc đánh giá cửa dưới thì dễ đá hơn hẳn, như kiểu ATM ấy

6. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Cái chính là tụi cầu thủ chưa dám bán độ, chứ hôm qua mà thua Thái thì được xem là bình thường mà

7. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Em thì em thấy Thái nó chả đá gì, hiệp 2 VN dẫn bóng xuống nó toàn đứng chơi chứ không quyết liệt, có lẽ để VN lại dễ thở hơn là loại VN đi Sướng đê mê.... tê từ chân lên đến đầu chứ nó đá nhiệt tình thì em nghĩ... À thôi, mất công có chuyện

TUAN_VU thích bài này.
  8. loc9000 Thành Viên Cấp 6

nó có đá thật hay không thật thì cũng được vào vòng trong vì là nước chủ nhà, vậy thì đá hết sức làm gì cho mệt

9. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Thì đó là lý do mà nó chỉ nhìn mình đá, mình sút vào HLV của nó còn "like" nữa mới ác Sướng đê mê.... tê từ chân lên đến đầu)

Cá Mập chiên xù and TUAN_VU like this.
  10. loc9000 Thành Viên Cấp 6

nó thấy dân mình ăn mừng sau trận thắng, nó nghĩ tội nghiệp cho VN mình quá, mơ ước bao nhiêu năm mới được, ai biết được tụi nó đá không thực lực.

11. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Em không so sánh gì, chỉ thấy nó hạ Indo 4 quả, hạ Brunei 8 quả thì em lạnh rồi

12. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Haaa....
    TL hạ Indo 4 quả. TL hạ Brunei 8 quả.
    VN hôm qua mang dòng máu Lục Vân Tiên bác ơi... thấy TL hiếp Brunei những 8 trái , TL ép thằng yếu để đè ra đá thì không đáng mặt đại ca chút nào nên VN tức khí giã TL 4 quả bác ạ.

13. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Bác nói không sai nhưng mình cho rằng HLV Thái hôm qua dở. Hoặc là Thái lan đằng nào chủ nhà cũng vào nên HLV thả cho cầu thủ Thái đá tự do theo bản năng, không có tổ chức chặt chẽ.

14. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Mình thì nhìn thấy ông HLV Thái có vẻ bất lực.
    Hôm qua thì mình lại cho rằng Thái Lan bán độ.
    Vừa có tiền lại vừa được tiếng là láng giềng hữu hảo nắm tay VN cùng vào VCK.
    Bán 1 trái thôi, ai ngờ VN chơi lật kèo vào trái thứ 2 thì TL không còn bình tĩnh nữa nên có chiếc thẻ đỏ. Sướng đê mê.... tê từ chân lên đến đầu - 1
    Có chiếc thẻ đỏ rồi thì 3 hay 4 trái chỉ là chuyện phải đến....

-> 5s có thuyết âm mưu khiếp thật.

15. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, toàn mấy ông ở nhà bị hiếp đáp tự kỷ, không...ngóc đầu lên nổi. Nên hình thành "thuyết âm mu", có vài ông lạc lõng đi...bắt vong trái chủ Sướng đê mê.... tê từ chân lên đến đầu

TUAN_VU, HiepSiSiTinh, 7800II and 2 others like this.
  16. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Bác thâm nhất đấy haha

17. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Sao bác biết?Sướng đê mê.... tê từ chân lên đến đầu - 1

18. tientraochaomuc1 Thành Viên Cấp 5

Thằng con mình nó cứ kêu "Thái dúi" ai dè nó thúi...thiệt, kệ, nó bán độ, đá kg thật tình hay kg cóc cần biết, chỉ cần dã cho 4-0 là sướng rồi, kekekekekekekekekeke....ke

TUAN_VU thích bài này.
  19. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Bị đối thủ đá vào mà còn cười và giơ ngón tay like, em nghĩ ngoài mặt vậy thôi chứ trong lòng đau lắm lắm.
    Em hình dung cảnh : đêm tân hôn, anh chồng vừa quay vào phòng thì bắt gặp cô vợ mới cưới (mắt thì bị bịt kín bằng khăn tình yêu) đang quấn quýt trên giường với anh lém lỉnh nào đó ... Rồi thật bất ngờ, anh chồng cười thật tươi và giơ ngón cái like anh lém lỉnh đó. Và đau hơn, anh chồng tiếp tục chứng kiến anh lém lỉnh nó quất tiếp 2 trái nữa vào khung thành ... vì kết quả là 4-0 ạ.
    Anh chồng người Brasil, cô vợ người Thái còn cái anh lém lỉnh kia là VN ạ.

P/S: cái này tám vui chứ không có ý phân biệc chủng tộc hay quốc gia, các bác đừng ném đá em nhé.

20. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Bác nhận định về bóng đá mà văn phong pha đầy xxx,tớ đoan chắc bác đã bị lây nhiễm mấy lão trong này rồi.
    Khuyến cáo: Bác đi mua ngay chai Javel 1lit +bịch Omo 1kg,pha theo tỉ lệ 1-1 rồi...tháo não ra vệ sinh ngay theo tần suất 3 lần/ngày.
    Trong thời gian này,bác nên ít ghé mắt vào cmt của mấy lão @Mr.Karamello ,@loc9000 ,@7800II ...kẻo bị nhiễm thêm!