Tìm kiếm bài viết theo id

Suzuki Fx125 đã hồi sinh

Thảo luận trong 'Xe 2 bánh' bắt đầu bởi pgntech.co, 18/10/13.

ID Topic : 7015194
Ngày đăng:
18/10/13 lúc 00:20
  1. pgntech.co Thành Viên Cấp 1

Cám ơn bạn nhiều vì đã đọc qia những dòng chia sẻ này...

2. kinhdoanhnhodtdd Thành Viên Cấp 6

Lùc trc e có chơi exc nhưng bán roỳ,đang có ý định chơi FX,nếu bác có mở cty gì đó e sẽ sẵn sàng giúp bác về website hay quảng cáo.(e đã tn CNTT Khoa học tự nhiên Suzuki Fx125 đã hồi sinh).có gì cứ pm chữ ký e.

3. ankhuong85 Thành Viên Cấp 3

cũng là dân thợ và có cùng đam mê với a,sau này nếu có thành lập chắc cũng có nhờ a nhìu
    0932222913 khương
    face "khuong quoc lo a e pm làm wen

4. khoavnd Thành Viên Cấp 2

Hôm chủ nhật vừa rồi có giao lưu với a, nhiệt tình, vui vẻ và thể hiện đúng chất đam mê của 1 con nghiện Fx chính hiệu qua từng lời nói, từng căn bệnh mà a đã gặp phải, chúc cho đam mê của a cũng như của tất cả con nghiện Fx tại VN là Fx sẽ hồi sinh, sẽ sống lại những ngày tháng huy hoàng...Suzuki Fx125 đã hồi sinh

~ Khoa Nha Trang, FX đỏ ~

5. pgntech.co Thành Viên Cấp 1

Cám ơn bạn nhiều...

6. pgntech.co Thành Viên Cấp 1

Cám ơn Khoa nhiều nhen, A sẽ cố gắng và phục hồi lại Fx đỏ đô cho e, chúc e dzui khỏe.., see y.

7. pgntech.co Thành Viên Cấp 1

Chào e, đã tốt nghiệp CNTT, chắc nhỏ hơn a nhiều. A không có ý PR cho FX hay quảng cáo về điều gì hết, chỉ đơn thuần viết lên những cảm nhận về chiếc xe đã gắn bó với mình như một người bạn đích thực.., a đã thành lập Cty và cũng muốn làm web, a sẽ alo e sau nhé. Chúc e dzui khỏe.

8. pgntech.co Thành Viên Cấp 1

Chào Khương, mình 37tuổi. Rất vui nếu được làm quen. Mình đam mê động cơ nói chung lắm chứ không chỉ dòng Fx hay raider. Mình sẽ lưu số của Khương. Mong sẽ cùng nhau phát triển.

9. pgntech.co Thành Viên Cấp 1

Cám ơn bạn nhiều...

10. pgntech.co Thành Viên Cấp 1

Cám ơn nhiều nhiều...

11. pgntech.co Thành Viên Cấp 1

Cám ơn bạn nhiều nhiều...

12. pgntech.co Thành Viên Cấp 1

Chào bạn! Rất vui nếu được giao lưu, khoảng tuần sau mình sẽ hoàn tất 03 chiếc Fx, mong được chia sẽ. Thân ái...

13. pgntech.co Thành Viên Cấp 1

Chào bạn. Khoảng hơn tuần sau mình sẽ hoàn tất 3 chiếc, mình sẽ up hình lên. Bạn hoàn toàn yên tâm là mình đảm bảo về chất lượng và cam kết bảo trì lâu dài. Mình thành lập Cty bán và sửa chữa xe mô tô nên uy tín là quan trọng nhất, mong nhận được sựurnhg hộ của các bạn.

14. pgntech.co Thành Viên Cấp 1

Chào bạn. Cám ơn bạn rất nhiều, sắp tới mình rất cần nhiều phụ tùng belang, rất mong hợp tác.

15. taosotuimay5s Thành Viên Cấp 4

phụ cho 1 niềm đam mê đã wa do ăn hành quá nhìu

16. Bác ơi..em cần 1 con keng xà beng..giấy tờ đàng hoàng..sang tên là ok..khoảng bao nhiêu? bác inbox cho em với..thanks

17. blackcat2409 Thành Viên Cấp 3

Bài viết rất hay,bac chuyển qua viết văn cung dc đó.hehe.lên nhe

18. Nguyen Tan Thao Thành Viên Cấp 1

Ka ka, hồi trước chạy 1 con Fx nhật, cưng như cưng trứng nhưng vì làm ăn nên bán em nó, nay ổn định rồi, đọc xong bài viết này liền seach trên 5 giay mua được 1 em nói chung cũng hơi tàn tạ (sở thích của mình là tự tay sơn, desigh cho em nó) sáng mua chiều alo chạy qua Bên anh Tý liền, với hy vọng anh sẽ giúp em có một con Fx thật bốc về phần máy, còn phần ngoại hình em sẽ thiết kế theo phong cách của mình, đã đem xe cho anh được 3 ngày, rất nôn nóng để được cưỡi trên con Fx này, khi nào có xe về mình sẽ cấp tốc hoàn thành phần desigh để có thể giao lưu cùng anh em đam mê FX. Mình cũng là dân cơ khí, ba mình là thợ sửa xe 35 năm hơn, đã giải nghệ được 5 năm rồi, mình cũng biết chút về máy móc nên hiểu rõ chỉ có những người đam mê mới có đủ kiên nhẫn canh chỉnh được dòng xe kh1 khăn nhưng đầy đam mê này.

19. d@vidson Thành Viên Vàng

like, nói chung là sửa chữa và mua bán fx

20. pgntech.co Thành Viên Cấp 1

Hi Thao!
    Chà cũng đam mê quá ta, a rất dzui vì tìm được những người tâm huyết giống mình,.. Hôm nay mới rảnh, vội chạy về nhà mở máy xe em gửi.., sorry e nhiều vì hơi bận nên chưa kịp xem tình trạng xe của em, chắc muộn lắm là ngày mốt là xong.., good9 em nhé!