Tìm kiếm bài viết theo id

Suzuki Fx125 đã hồi sinh

Thảo luận trong 'Xe 2 bánh' bắt đầu bởi pgntech.co, 18/10/13.

ID Topic : 7015194
Ngày đăng:
18/10/13 lúc 00:20
  1. pgntech.co Thành Viên Cấp 1

Con Fx125 zin, chạy nhẹ, máy móc êm ru, dàn ngoài cứng cáp, tốc độ hơn 125km/h, quan trọng là dàn nồi không hú, côn nhạy.
    Bảo hành 6 tháng, bảo dưỡng lâu dài.., có bất kì trục trặc nào bên Công ty mình cũng luôn có sẵn phụ tùng thay thế. Fx zin hiếm lắm, mình nói không quá lời đâu, giá chỉ ngang wave110 thôi, nhưng đi xa thì khỏi chê, đằm, tốc độ, mạnh mẽ và bền bỉ nếu biết bảo dưỡng đúng kỹ thuật. Hồi xưa tin đồn là fx125 không có phụ tùng thay thế cùng với chi phí sửa đắc đỏ nên đẩy giá xuống thấp. Sắp ra con Raider150 nên fx125 được săn lùng trở lại, giá rẻ. Có gì Anh hãy ghé qua bên em xem xe, em sẽ báo giá cụ thể nhé, thân ái.

2. duccuong132pl Thành Viên Mới

muon wa cho a xem xe nhung lai k biet dia chi ?

3. phutunggiatot Thành Viên Vàng

Bài đánh giá khá hay, anh em cần hàng Raider, Satria F, Satria 2000 cứ alo em, em phụ một tay, hàng nhập Indo về. Toàn hàng zin còn trong hãng thôi.
    LH em nhé: 0904.53.0904 - Trọng Trần Satria

4. pgntech.co Thành Viên Cấp 1

Chào bạn.
    Tạm thời mình đang nhận sửa chữa xe tại số 84/3 Lê Lợi, F4, gò vấp, tphcm. Bạn cứ chạy xe đến, alo trước để mình chạy về, xem tình trạng xe thế nào, mình sửa chữa có bảo hành, uy tín là quan trọng nhất, đảm bảo bạn sẽ hài lòng, mến chào.

5. Nguyen Tan Thao Thành Viên Cấp 1

Suzuki Fx125 đã hồi sinh

Em này mới làm máy bên anh Tý, ngoại hình mình thiết được không mấy bạn, he he

6. pgntech.co Thành Viên Cấp 1

Hi, khỏe chứ!
    Ohh, xe e dọn khá đẹp, lạ, nhìn mạnh mẽ, nam tính, cứng cáp, chịu chơi dữ hen. Hôm nào rãnh a ghé qua chỗ e, a e mình cafe nhen

7. comngon Banned

Các hãng xe nên mời bác này viết bài PR, hay tuyệt!

8. dongsatria1605 Thành Viên Cấp 3

kakakakaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mắc cười quá

9. PhiThươngBấtPhú Thành Viên Cấp 1

Chào anh Tí FX, em cũng xin viết vài dòng trình bày tâm trạng của mình!

Em là dân IT (là dân công nghệ thông tin, máy tính á ^^ )
    Em tìm được bài viết này của anh vì em vừa đọc 1 bài viết ở bikervietnam.com, 1 bạn đăng hình khoe chiếc FX vừa được đi tu sửa ở tiệm của anh về Suzuki Fx125 đã hồi sinh Em thấy nick của anh ở bikervietnam, rồi em vào website của anh coi thử. Em thấy ở bikervietnam anh nói anh đang có 3 chiếc FX cần bán, em tìm bài viết của anh ở bikervietnam thì không thấy đăng, nên em tìm kiếm trên google theo cái nick của anh ở bikervietnam Suzuki Fx125 đã hồi sinh - 1 thế là tìm ra anh ở 5giay.vn ngay Suzuki Fx125 đã hồi sinh - 2

Em là con nhà không khá giả, từ nhỏ em đã chịu khó, không đua đòi, mọi thứ đều cố gắng tự túc. Em quê ở Lâm Đồng, cái ngày mà em xuống Sài Gòn học, em đâu có xe, nhà cũng đâu có tiền mua cho em, em sẽ đi xe buýt, xong chị ruột của em lúc đó đang chạy chiếc Suzuki Smash, chỉ cho em luôn, còn chỉ không dùng xe nữa, tại chỉ đi làm cũng gần, đi bộ được. Cho thì tất nhiên em cảm ơn và nhận lấy ^^ Chiếc Smash nó đời 2003 2004 gì á, chứ không phải smash revo, nó màu xanh ngọc, kiểu dáng nữ tính 100% rồi ^^ kệ luôn, có chạy là mừng rồi!

Hồi nhỏ, lúc em học lớp 10 lớp 11 gì đó, có ông người thân nào của bố mẹ em ghé chơi, có việc gì phải nhờ em chạy xe đi, thế là em được chạy chiếc FX 125 màu đỏ của họ Suzuki Fx125 đã hồi sinh - 3 Trời ơi ngồi lên nó thích gì đâu, kiểu dáng thì quá đẹp, nam tính mạnh mẽ, chạy thì thấy trơn tru, mượt mà, tốc độ thì em không nhớ, với lại hồi đó còn nhỏ đâu có dám chạy nhanh Suzuki Fx125 đã hồi sinh - 4

Giờ em đang đi làm rồi, lương tháng cũng không cao, em đi làm được 1 năm rồi, đáng lẻ có dư, mà tại hồi nhỏ khổ sở quá, vừa có cơ hội có tiền nên em tiêu sài thoải mái, ăn chơi nhậu nhẹt bù hồi đó luôn, nên giờ cũng chả có đồng nào trong người!
    Em là fan của hãng Suzuki, nó mạnh mẻ, bền bỉ, cứ như là điện thoại thì em rất thích hãng Nokia vậy đó!
    Em rất thích Su xì khói (Suzuki sport ^^) em chỉ thích thôi chứ chưa bao giờ nghỉ tới là sẽ mua chạy. Em thích lắm, đến nỗi trước đây bạn bè hay ai đó so sánh nó với Yaz em còn chê "nhãm quá mày ơi, Su sờ pót mới là nhất, Yamaha mà so cái gì". Sau này thì em mới biết Yaz nó hơn Suzuki sport
    Cái xe yêu thích nhất của em chính là Suzuki FX, hồi nhỏ lúc được chạy đã thích rồi, mà lúc đó đâu có tiền, đâu dám mơ ước. Hồi nhỏ tới giờ em mới chạy được có đúng 1 lần xe FX Suzuki Fx125 đã hồi sinh - 5

Mấy ngày này em đang lên 5giay.vn, bikervietnam.com, 2banh.vn xem mấy bài viết người ta đăng hình khoe FX, rồi đăng bán FX (coi nghiên cứu thôi chứ chưa có tiền mua =))
    Tìm ra anh, em cảm thấy thoải mái ghê, qua tết em sẽ để dành tiền, sắm 1 chiếc FX Suzuki Fx125 đã hồi sinh - 6
    Có gì anh kiếm bán cho em nhe Suzuki Fx125 đã hồi sinh - 7)
    Em đọc từ a đến z bài viết của anh luôn đó, thấy anh rất tâm huyết, rất đam mê, em rất thích, có nhiều thứ anh giống em lắm. Ví dụ như em dân IT mà em cũng mua sách nói về máy móc xe máy để đọc, học, nghiên cứu nè!
    Suzuki Fx125 đã hồi sinh - 8 Suzuki Fx125 đã hồi sinh - 9 Suzuki Fx125 đã hồi sinh - 10

10. dawn.osim Thành Viên Cấp 2

E tên Minh mới gọi đt cho a đó ! Nếu đc mai mốt e sẽ đem xe qua bên a cann chỉnh luôn oke ! Đam mê Fx 125 !!!

11. pgntech.co Thành Viên Cấp 1

Cám ơn em rất nhiều. Đọc xong bài viết của em, a có cảm giác thật lạ, rất vui, có lẽ là a có được người bạn cùng tâm huyết, cuộc sống luôn rất cần những điều gì đó mang lại cảm giác hạnh phúc! Em yên tâm, hãy ghé qua bên a, a sẽ dành cho e 1 chiếc fx125, còn zin, mạnh mẽ, dù bề ngoài hơi cũ tí nhưng ổn định. Có gì cứ alo cho a nhé!

12. PhiThươngBấtPhú Thành Viên Cấp 1

hihi hehe cảm ơn anh nhé ♥

chắc 2 3 tháng nữa em mới có tiền mua... ^^!

13. minhthanh140290 Thành Viên Cấp 2

em là sv,mới mê fx được khoảng mấy ngày nay..nay lên mạng đọc bài của anh,em đọc từng câu từng chữ mà thêm mê..đọc hết tất cả comen trên đây..nhưng khổ nỗi em không biết gi về fx hết,em cũng chưa từng sờ hay chạy thử..muốn tậu 1 e về nhưng trong lòng hơi sợ sợ và cảm thấy mông lung...a có thể cho địa chỉ a e mình gặ nhau giao lưu và e muốn chạy thử fx xem ntn.hj..thật sự là rất máu..thanhk a trai
    em Thanh dh gtvt hcm..bình thạnh

14. PhiThươngBấtPhú Thành Viên Cấp 1

FX mua của anh Tí FX giá hơi cao so với những chiếc FX tạp nham khác, nhưng mà yên tâm nhé bạn, tiền nào của đó, với lại bên này có bảo hành nữa, thay sửa thoải mái, mình vừa tậu 1 chiếc nè Suzuki Fx125 đã hồi sinh

15. tho_ma_that Thành Viên Cấp 1

không biết giờ bác có còn làm sửa nữa k, em có 1 chú fx (cũ lắm rùi) mà k biết tìm nơi nào an tâm để giao phó làm lại (tân trang lại toàn bộ, máy móc, chế cháo, côn, số, ...)
    Nếu phải làm lại cho ngon thì giá bao nhiêu ạ

16. jennytran2102 Thành Viên Bạch Kim

Bác ấy còn làm anh nhé, anh cứ lh. Phải biết tình trạng thế nào mới biết được giá cả.
    Nói chung là ko đụng chạm đến đầu bò nhiều thì cũng ko tốn bao nhiêu đâu Suzuki Fx125 đã hồi sinh

17. thanhphuc123456 Thành Viên Cấp 1

Bam nut di thim . Noi dai noi do . Chang qua muon quang cao . Chu dc cai ji dau . Con fx thi da phan lam xe loi heo . Chuoi . Ga . Chu anh ma chay lam ji nua ha pack.....

18. quachthehai Thành Viên Cấp 4

Bác sĩ đầu tiên nuôi bệnh cho chủ thớt nếu không lầm là tiện Minh Tú phải không , hihihi . Mình cũng là bệnh nhân ở đó lúc mới rước nàng về được 1 tháng:confuse:

19. StevenThien Thành Viên Cấp 6

Mới đọc tưởng đâu bài báo của bác nào lộn Box... FX thì chất rùi, phụ bác một tay

20. dung_trang Thành Viên Cấp 1

David copy past bên biker mấy bác ơi, chứ tâm huyết gì đâu mà gõ thập niên này nọ...