Tìm kiếm bài viết theo id

Switch chuyển mạch Cisco WS-C2960+24PC-S

Thảo luận trong 'Computer' bắt đầu bởi netvietpro, 23/3/19.

ID Topic : 9319371
Computer:
Thiết bị mạng
Thương hiệu:
Khác
Tình trạng:
Mới
Giá bán:
17,000,000 đ
Điện thoại liên hệ:
Địa chỉ liên hệ:
447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ) – Phường Bình Trị Đông A – Quận Bình Tân – TP. Hồ Chí Minh., Quận Bình Tân, TP.Hồ Chí Minh (Bản đồ)
Ngày đăng:
23/3/19 lúc 09:05
  1. netvietpro Thành Viên Cấp 3

    Tham gia ngày:
    13/5/13
    Tuổi tham gia:
    6
    Bài viết:
    764
    WS-C2960+24PC-S
    • Chuyên phân phối Switch Cisco WS-C2960+24PC-S
    • Catalyst 2960 Plus 24 ports 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite chính hãng giá tốt
    • Switch POE dùng cho camera ổn định và bền bỉ
    • New 100%, bảo hành 12 tháng.
    Thiết bị chuyển mạch WS-C2960+24PC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite
    Thông tin kỹ thuật sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-S:

    Hãng sản xuất: Cisco

    Mã sản phẩm: WS-C2960+24PC-S

    Chuẩn: Rack-mountable – 1U

    Ios: LAN Lite

    Giao diện: 2 dual-purpose (10/100/1000 or SFP) ports

    Cổng : 24 x Ethernet 10/100 PoE ports

    Throughput: 6.5 Mpps

    Backplane Capacity: 16 Gbps

    DRAM: 64 MB

    Dimensions: 1.73 x 17.5 x 9.3 in.

    Package Weight: 9.19 Kg

    Mặt trước của swicth
    Chú thích:

    ① Khu vực đèn LED

    ② 24 cổng Ethernet 10/100 PoE

    ③ 2 liên kết hai mục đích

    Mặt sau của swicth Cisco WS-C2960+24PC-S

    Chú thích:

    ① Cổng giao diện điều khiển RJ45

    ③ Đầu nối RPS

    ② Quạt hút

    ④ Đầu nối nguồn AC

    Các Module SFP sử dụng cho Switch:
    GLC-LH-SM GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

    GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

    CAB-CONSOLE-RJ45 Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F

    Boom sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-S
    Cisco WS-C2960+24PC-S: Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite

    CON-SCN-WSC29624: SC CORE 8X5XNBD Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/S

    CAB-ACU:AC Power Cord (UK) C13 BS 1363 2.5m

    ____Uy tín – Chất lượng_____

    NetVietPro

    CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NÉT VIỆT PRO
    Địa chỉ: : 447/23 Bình Trị Đông, khu phố 5, phường Bình Trị Đông A, quận Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh

    MST: 0314542250

    Tel: [028] 22 535 496

    Kinh doanh – Hotline: 0902.966.449 – 0962.241.608
    Mail: kinhdoanh@ciscoshop.vnpronetviet@gmail.com
    Skype: netvietpro.com
    Website : www.netvietpro.comwww.ciscoshop.vnwww.phukienquang.com.vn
     
  2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 9319371 gửi 8177 UP 9319371 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...

Chia sẻ trang này